Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ điển chuyên ngành điện, điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các bạn có thể download các tài liệu tiếng anh chuyên ngành điện - điện tử ở đây:
    Tiếng Anh Chuyên Ngành Điện | DOWNLOAD 3EGROUP

Comment

• Ai có cuốn từ điển nào hay có thể gửi mình được không. Mail: thanhspkt1992@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi pleomax Xem bài viết
        tôi cũng không giỏi tiếng anh lắm ...nhưng may tôi mua được quyển " từ điển điện tử anh việt" do các tác giả : ks ngọc tuấn -hồng phúc ..dịch .nhà xuất bản bách khoa xb..nhà sách nhân văn phát hành địa chỉ 486 nguyễn thị minh khai ,p2 quận 3 tp hcm ,diện thoại 8396733, không hiểu sao lưu lạc ra ha nọi tôi mua ỏ công trương bkhn..hic may mán là có 1 chú trả giá xong bỏ di tui dứng cạnh ..he he dem ve` .quyển này đọc tốt.tôi tìm khắp cung khong thấy có quyển nào khác..có lẽ các bác o trong nam nên đề nghị nhà xb in tiếp phải phân tích cho họ thấy quyển này bán sẽ rất chạy...mà họ in ít quá ,in có 1000 cuốn hic..hic chả thấm vào đâu so vói nhu cầu của sv..chúc các bác học giỏi môn tiếng anh..
        bạn còn quyển đó không, mình tìm hoài mà không thấy, có thì thì liên lạc qua email của mình nha: luvsongsong@gmail.com, cảm ơn bạn rất nhiều

Comment

• mình cũng đang rất cần cuốn từ điển chuyên ngành điện tử bạn có thể gửi mail cho mình được không.
          Địa chỉ mail của mình là dangngocquangtin@gmail.com
          Cám ơn bạn rất nhiều!

Comment

Về tác giả

Collapse

sherif Tìm hiểu thêm về sherif

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X