Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ điển chuyên ngành điện, điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác nào có từ điển điện-điện tử nhật -việt thì cho e xin vs, email e là hiep_vt1992@yahoo.com

Comment

• Nguyên văn bởi freewheel Xem bài viết
      Xin lỗi các bạn, có một vấn đề là máy tôi không thể hoàn thành tác vụ đính kèm File cùng với bài viết.
      Các bạn có thể hướng dẫn tôi được không?
      Nếu bạn nào cần quá, cho tôi địa chỉ e-mail, tôi sẵn lòng gửi đến tận hòm thư của các bạn.
      Thế nhé!
      chao ban!ban có thể gửi cho mình xin file đó đc không?bạn gửi vào địa chỉ mail này nhé:hoangtuyenhtv@gmail.com
      cảm ơn bạn nhiều!

Comment

Xin lỗi các bạn, có một vấn đề là máy tôi không thể hoàn thành tác vụ đính kèm File cùng với bài viết.
        Nếu bạn nào cần quá, cho tôi địa chỉ e-mail, tôi sẵn lòng gửi đến tận hòm thư của các bạn.
        Thế nhé!
        có ai đã nhận được chưa?
        post link giúp với mọi người ơi.

Comment

• Tôi cũng đang cần tài liệu liên quan đến Điện Tử bạn nào co xin gửi cho tớ nhé chinguyen.epu@gmail.com
          thanks!

Comment

Hello everyone!
            Đây là cuốn từ điển chuyên nghành Điện-Điện Tử, tôi muốn gửi tới tất cả mọi người quan tâm trên diễn đàn. Hy vọng nó sẽ có ích cho các bạn.
            Chúc mọi người thành công!

bác gửi cho em với.mail của em là duonghuongdhdl@gmail.com

Comment

• Mình cũng cần đang cần dịch tài liệu, bạn gửi cho mình với ntha_177@yahoo.com

Comment

• share cho mìnhvới heavestmoon@gmail.com

Comment

• mình cũng đang cần một từ điển chuyên ngành điện - điện tử! bạn nào có share mình với! dtanh72@gmail.com Thanks

Comment

• chao ban, mionh dang rat can cuon tu dien tieng anh chuyen nganh dien dien tu, nau ban co co the gui cho minh qua mail: vietthuongst89@gmail,com duoc khong, cam on ban rat nhieu!

Comment

• Nguyên văn bởi vietthuong89 Xem bài viết
                      chao ban, mionh dang rat can cuon tu dien tieng anh chuyen nganh dien dien tu, nau ban co co the gui cho minh qua mail: vietthuongst89@gmail,com duoc khong, cam on ban rat nhieu!
                      Dear Vietthuong,
                      hiện mình đang có 2 cuốn: 1 là sổ tay dịch thuật tiếng Anh chuyên ngành điện-điện tử-cơ khí (nhưng chỉ có bản hard copy), 1 là cuốn sổ tay tiếng Anh kỹ thuật (soft copy - load trên tailieu.vn). không biết bạn đã có cuốn này chưa mình sẵn sàng share.

chúc thành công!

Comment

• Mình cần 1 cuốn từ điển tiếng anh chuyên ngành điện tử, anh chị em nào có làm ơn gửi qua mail cho mình nhé: Wingsofliberty0910@yahoo.com. Cám ơn nhiều!

Comment

• may quá, mình cũng đang tìm từ điển này

Comment

Thế nhé!
                            Chào bạn!
                            Mình đang cần quyển từ điển TA chuyên ngành Điện- Điện tử, bạn có thể gửi cho mình xin file đó đc ko?
                            mail của mình là: bluewhale1089.hulis@gmail.com
                            Cám ơn bạn nhiều nhé

Comment

• cha thay link dau het

Comment

• nếu có send cho mình nữa nha:thelam92@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

sherif Tìm hiểu thêm về sherif

Bài viết mới nhất

Collapse