Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ điển chuyên ngành điện, điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi freewheel Xem bài viết
    Xin lỗi các bạn, có một vấn đề là máy tôi không thể hoàn thành tác vụ đính kèm File cùng với bài viết.
    Các bạn có thể hướng dẫn tôi được không?
    Nếu bạn nào cần quá, cho tôi địa chỉ e-mail, tôi sẵn lòng gửi đến tận hòm thư của các bạn.
    Thế nhé!
    Em đang cần bộ từ điển điện tử để học gấp, thầy thì bắt dịch tài liệu cả đống mà chỉ dùng Lạc việt để dịch nên sai tùm lum. Mail của em là ramesvalleyking@gmail.com, có thì anh gửi cho em nhá. thanks anh nhiều

Comment

hix ...anh Freewheel ởi
      gửi êm zới kài ....ths anh trước
      email: NeO_10_9x@yahoo.com

Comment

tớ cũng đang rất cần .bạn có thể gửi cho tớ với nhé.thanks .emali là nguyendaotnnd@yahoo.com

Comment

làm ơn gửi cho mình nhá email là:landautien_by2005@yahoo.com

Comment

Nếu các bạn cần Prodict 2007, mình đã post ở đây:

http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=7425

Tuy nhiên, đừng quá trông chờ ở từ điển. Nó chỉ gợi ý cho bạn, chủ yếu là ở tư duy của bạn. Mong rằng "dịch tự động" sẽ mang lại cho bạn những phút giây sảng khoái, thoát khỏi stress...
            Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

Comment

nếu có thể hãy gửi cho tui qua mail:bn.1703@gmail.com
              thank nhiều nhiều

Comment

Re

Nguyên văn bởi freewheel Xem bài viết
                Xin lỗi các bạn, có một vấn đề là máy tôi không thể hoàn thành tác vụ đính kèm File cùng với bài viết.
                Các bạn có thể hướng dẫn tôi được không?
                Nếu bạn nào cần quá, cho tôi địa chỉ e-mail, tôi sẵn lòng gửi đến tận hòm thư của các bạn.
                Thế nhé!
                Mail mình là specialvnn@gmail.com. Thanks bạn nhiều. Chúc diễn đàn ngày càng nhiều người đóng góp giúp đỡ anh em

Comment

ai giúp giùm tôi

Abstract :contact-free Magnetic Bearings are a typical mechatronic product,and they have some distinet,advantages.They do not gennerate wear and they do not need lubrication.therefore,they have a potential for long life and low maintenance costs.these features make them attractive,among other applications,for textile machinery
                  This chapter presents the state of the art for the design of electromagnetic bearing system.it introduces first the main elements and then discusses control and system aspects.the characteristics of such a suspension system are detailed.several applications will be demonstated,and future trends are indicate
                  Key words: magnetic bearings,design of magnetic bearings,application of magnetic bearings,mechatronic
                  đoạn này tôi ko biết dịch sao cho đúng hết ai biết giúp với.Đa tạ

Comment

freewheel!!

Cái thằng cha pờ ri veeo này không biết là thật hay giả mà sao chẳng thấy đâu.Pót bài lên rồi lặn mất tăm,để anh em xin mỏi cả miệng!!!

Nếu bạn thật sự share cho anh em thì tôi nghĩ chuyển file ,nén nó lại rùi pót lên đây đều là chuyện có thể.
                    Hôm nay phải hơn hôm qua và thua ngày mai!

Comment

bác nào có từ điển điên tư thì post cho em với .em xin cám ơn trước

Comment

tui cung muon co phan mem tu dien chuyen nganhma kohngthay dau ca tuitim cac trang co trangthay ma lai khong tai ve duoc co chu nao biet chi gup khong?

Comment

freewheel ơi(!?).
                          Làm ơn gửi cho em đi...
                          Hòm thư của em là: linhsang.ele@gmail.com
                          Em đang học năm cuối rồi, em lo lắm anh ơi...
                          Anh làm ơn nhé.
                          Em cảm ơn.

Comment

freewheel ơi(!?).
                            Làm ơn gửi cho em đi...
                            Hòm thư của em là: linhsang.ele@gmail.com
                            Em đang học năm cuối rồi, em lo lắm anh ơi...
                            Anh làm ơn nhé.
                            Em cảm ơn.

Comment

mấy bác ra tiêm đĩa mua cái prodic 2007 về mà dùng nha
                              dư sài đó

Comment

Hi you, Mình là người ngoại đạo, không phải là dân điện tử. Mình có một con mắt nhận hồng ngoại nhưng mình không biết chân nào là acc, mass, out. Kiểu dáng nó như sau: nó có khoảng cách giữa 3 chân đều bằng nhau nên mình chẳng biết chân nào vào với chân nào cả. Bọc ngoài đèn hồng ngoại là vỏ bọc bằng nhôm thì phải, mình thấy nó nối với chân giữa, không biết có phải chân đó là mass ko nhỉ. Các bạn đã hình dung ra nó chưa chắc dân điện tử thì không lạ chứ. Cám ơn các bạn nhiều.
                                |

Comment

Về tác giả

Collapse

sherif Tìm hiểu thêm về sherif

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X