Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ điển chuyên ngành điện, điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sao nói lung tung het nhưng tui cũng có thấy ai chi dược gì dâu

Comment

• xin từ điển chuyên ngành điện tử

Nguyên văn bởi freewheel Xem bài viết
      Xin lỗi các bạn, có một vấn đề là máy tôi không thể hoàn thành tác vụ đính kèm File cùng với bài viết.
      Các bạn có thể hướng dẫn tôi được không?
      Nếu bạn nào cần quá, cho tôi địa chỉ e-mail, tôi sẵn lòng gửi đến tận hòm thư của các bạn.
      Thế nhé!
      cảm ơn anh đã cung cấp cho mọi người một cuốn từ điển hữu ích,anh có thể gửi cho em theo địa chỉ vunguyen.bme@gmail.com được không ạ.

Comment

• sao chang thay cai linh nao vay?

Comment

• có linh thì lại không có vào được có bác nào chỉ hộ em với nèo!

Comment

• toàn là bài viết không dấu cả, ai mà đọc được!

Comment

• Các bác có từ điển kỹ thuật chuyên ngành điện không? mình đang khó khăn về dịch tiếng anh kỹ thuật quá!

Comment

• anh giai oi,gui link dum em theo dia chi nay nha : connguoimoi_longvip@yahoo.com
                cam on nhiu nhiu nha

Comment

• Nguyên văn bởi hoaphong Xem bài viết
                  Các bác có từ điển kỹ thuật chuyên ngành điện không? mình đang khó khăn về dịch tiếng anh kỹ thuật quá!
                  Tớ hay dùng Prodic2007. Bạn có thể tìm bản Free mà Baamboo mua lại bản quyền của EconTech để dùng. Nếu có mạng thì có thể tận dụng các chức năng trực tuyến của nó.
                  Tớ đánh giá phần mềm này rất hay
                  123...

Comment

• các anh điện tử ơi! ai có tài liệu anh văn chuyên ngành điện tử viễn thông gửi qua cho em với. email em là : ba_con_meo213@yahoo.com
                    em cám ơn các anh nhiều

Comment

• ae nào có tài liệu về từ điển chuyên ngành điện tử thì share cho em với nha ===>he_lovely2000@yahoo.com

Comment

• anh freewhere à.anh có thể gửi cuốn "từ điển chuyên nghành điện-điện tử" vào email của em đươc không.em là lính mới vào nghành.anh giúp em nhé.em cảm ơn nhiều.địa chỉ email của em;manhtuan1302@gmail.com.

Comment

• ban dung Econtech prodic 2007 dich cung dc do
                          hehe chuc thanh cong nha!!!!

Comment

• bac nao muon co Econtech prodic 2007 thi nhan cho minh sdt: 0976652307
                            email: chantinh21082002@yahoo.com

Comment

• minh muon co Econtech prodic 2007 xin gui cho minh duoc ko?

Comment

• Hom thu hai minh moi thay co bai viet ve thuat ngu Dien tu de dich sach tren dien dan, ma hom nay tim lai ko thay? co ai biet chi giup minh trang do voi! Thanks you very much.

Comment

Về tác giả

Collapse

sherif Tìm hiểu thêm về sherif

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X