Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cho em hỏi về mạch thu phát sóng FM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hỏi về mạch thu phát sóng FM

em thấy trên diễn đàn có nhiều bài viết hướng dẫn làm mạch thu phát sóng FM,nhưng em là thì k hoạt động đc..

nên em định mua 1 bộ thu phát sóng FM ngoài Nhật Tảo về nghiên cứu chơi,nhưng không biết giá cả như thế nào ??
    ai đã từng mua mạch thu phát sóng FM rồi thì cho em biết giá cả ra sao nha(ví dụ như phát sóng trong 30m 40m thì giá bao nhiêu,phát sóng trong 100m thì giá bao nhiêu)

em cảm ơn trước

Cung ykien.ai biet chi m voi.m o ha noi

Comment

tim hiểu về sóng fm trong khi ko có dụng cu chuyên môn và kiến thức căn bản là rất khó . mình e rằng nó sẽ làm phí thời gian và tuổi trè của bạn,ví cái này minh đã từng dính vào rùi,ngâm 2 năm thấy chán,chẳng kiếm đc đồng nào ,nghĩ lai phí thiệt
      không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Y m hoi la gia bo thu phat fm kia kia.dang tinh lam 1 kaj tren xe may ma ko biet co loai nao dap ung ko.cai dieu khien no phai be de treo vao chia khoa duoc y

Comment

ai biết bộ đó khoảng bào nhiêu tiền thì cho mình biết nha

Comment

những bộ điều khiển , module RF AM ( để làm điều khiển ) như mấy cái điều khiển cửa cuốn, xe máy .v.v bán trên thị trường có giá giao động từ vài chục nghìn tới vài ba trăm nghìn.

còn loại FM Dùng trong điều khiển thì có giá đắt hơn rất nhiều !
            Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
              những bộ điều khiển , module RF AM ( để làm điều khiển ) như mấy cái điều khiển cửa cuốn, xe máy .v.v bán trên thị trường có giá giao động từ vài chục nghìn tới vài ba trăm nghìn.
              đo ổn đinh của nó tùy thuôc vào độ may mắn của người sử dụng
              không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Bác que duong cho em hoi la cho bac co loai rf ma cai diêu khien no be tí(to hon cai usb 1 teo de treo tren chia khoa xe may)co 4 nut .khi bam nut 1 thj led 1 ben mach thu sang . . . .bam nut 4 thi led 4 ben mach thu sang ,bo nut ra la tat.mach thu dung 12v(acquy)khong? Gia bao nhiêu $.khoang cach tam 70m thoi

Comment

Hỏi Anh Dương

Anh Dương ơi? cho em hỏi một chút được không ah?
                  Em thấy hồi những năm 2005, 2006 anh có viết cái bài giao tiếp vdk với hộp kênh FM-AM đó. anh có thể hướng dẫn lại cho em không?
                  Em có cái hộp kênh FM nhưng không làm thế nào giao tiếp được vs nó. anh chỉ em vs nhé?
                  Phiền bác giửi vào cho em theo mail sau: vdh2468@gmail.com

Comment

Thu phat xa ko ban.thu up mach va hinh len xem nao

Comment

Về tác giả

Collapse

nhozluv Tìm hiểu thêm về nhozluv

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X