Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách đọc tri số tụ điện

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
    Cám ơn Mod , lúc sáng không xem hình nên không thấy con trở R12 nên cứ theo bác brave.. là 1R2 , còn miếng lót cách điện trong hình là zin đấy chứ bác , loại miếng silicon màu hồng này gặp nhiều trong các nguồn zin đó mà .
    Đồ Tây mà nó làm cái miếng lót cắt lôm nhôm quá !
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
      Đồ Tây mà nó làm cái miếng lót cắt lôm nhôm quá !
      đúng là có vẻ lôm nhôm đấy bác , nhưng có lẽ không giống miếng băng vệ sinh phải không bác !

Comment

các bác cho hỏi thế con linh kiện như hình dưới là diode hay tu điện vậy. Giá trị của nó là bao nhiêu. Ko rành về lk smd đến là khổ. Nhìn ko biết nó là j.
        Click image for larger version

Name:	CAM01293.jpg
Views:	1
Size:	243.2 KB
ID:	1397103

Comment

con này giống như cầu chì bảo vệ thôi may bạn đấu trực tiếp thử xem

Comment

Nguyên văn bởi vylash2 Xem bài viết
            chào bạn thắng. mình cũng đang cần tìm cái tụ y như của bạn, hàng Japan 110V trong bàn ủi hơi nước, các ký hiện trong hình y như của bạn nhung trị số là C271 còn cái 49P của bạn thì của minh là 42. cũng có ký hiệu SA như trong hình. ko biết mua ở đâu luôn, đi chợ nhật tap3 1 buổi, ai cũng lắc đầu. giúp mình với. mình có thể thay thế bằng con nào ha?
            con này giống như cầu chì bảo vệ thôi may bạn đấu trực tiếp thử xem

Comment

Nguyên văn bởi bravecock Xem bài viết
              các bác cho hỏi thế con linh kiện như hình dưới là diode hay tu điện vậy. Giá trị của nó là bao nhiêu. Ko rành về lk smd đến là khổ. Nhìn ko biết nó là j.
              [ATTACH]89102[/ATTACH]
              linh kiện trong ô đó là con tụ 22uF/20v bác à.

Comment

Về tác giả

Collapse

HCC Tìm hiểu thêm về HCC

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X