Thông báo

Collapse
No announcement yet.

bộ điều kiển từ xa 2 nút và 2 đèn led

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bộ điều kiển từ xa 2 nút và 2 đèn led

giúp tôi với ai có sơ đồ của bộ điều kiển từ xa của dèn led gồm:mạch phát có 2 nút ấn điều kiển và mạch thu gồm 2 đèn led.
    mong giúp đỡ cảm ơn!

Nguyên văn bởi trung175 Xem bài viết
    giúp tôi với ai có sơ đồ của bộ điều kiển từ xa của dèn led gồm:mạch phát có 2 nút ấn điều kiển và mạch thu gồm 2 đèn led.
    mong giúp đỡ cảm ơn!
    Tham khảo cái này nhé !
    Attached Files
    |

Comment

cảm ỏn đã giúp đõ

Comment

tlp434a(418Mhz) trên cái con 4 cẳng ko biết nó có ý nghĩa gì . sẳn cho biết tên con đó luôn .
        Chester Bennington
        Linkin Park
        Numb

Comment

bạn ơi! thế bạn đã làm mạch này chưa? mình cũng muốn làm mạch này nữa. Nhưng không bít mấy con TLP434A, RLP434A... có ở Việt Nam ko nhỉ, và còn giá của nó ko bít có mắc ko? Ai bít trả lời hộ cái!!!thanks...........

Comment

Ai nói gì đi chứ??????!!!!!!!ALÔ...

Comment

cai nay ban tim trong may cai xe dieu khien tu xa ay
              Cuộc sống là một sự tìm kiếm, hãy sống đúng nghĩa để rồi sau mỗi chuyến đi ta luôn nhận được những gì mà đang tìm kiếm.

Comment

Nguyên văn bởi svdientu Xem bài viết
                bạn ơi! thế bạn đã làm mạch này chưa? mình cũng muốn làm mạch này nữa. Nhưng không bít mấy con TLP434A, RLP434A... có ở Việt Nam ko nhỉ, và còn giá của nó ko bít có mắc ko? Ai bít trả lời hộ cái!!!thanks...........
                Đó là các modul thu sóng RF đó bạn, nếu bạn ở TPHCM thì chợ Nhật Tảo có bán đó, giá của nó tùy thuộc vào tầm thu phát của nó
                Cuộc sống là một sự tìm kiếm, hãy sống đúng nghĩa để rồi sau mỗi chuyến đi ta luôn nhận được những gì mà đang tìm kiếm.

Comment

Về tác giả

Collapse

trung175 Tìm hiểu thêm về trung175

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X