Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin mọi người giúp chọn máy in để làm mạch bằng tay

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin mọi người giúp chọn máy in để làm mạch bằng tay

Em muốn mua một cái máy in mà in đc giấy để làm mạch bằng tay. Thấy thằng bạn em nó bảo máy nào cũng in đc, quan trọng là mua giấy in mạch là đc. Em ko biết có phải như thế ko. Vì chỗ nhà em ko có chỗ in nên mỗi khi muốn làm cái mạch em vẽ orcad xong lại phải đi xa mới in đc giấy. Thằng bạn em nó bán cái máy in Fuji Xerox - DocuPrint P105 b. Nó bảo máy này cũng in đc chỉ cần mua loại giấy in mạch về là in đc. Mọi người ai biết thì xem giúp em cái máy đấy có in đc ko. Nếu in đc thì chỉ cần mua loại giấy in mạch về rồi cứ in bình thường hay là phải mua cả loại mực khác nữa. Thông tin cái máy kia mọi người xem trên google hộ em nhé ^^!. Em xin cảm ơn trước ạ!

A xài con HP 1005 khoảng 2 năm rồi, vẫn chạy tốt . Hồi đó mua ở Phong vũ 2 củ
    luu ý là máy in thì e nên mua mới, chay 2- 3 năm ,hư rồi dục luôn kiếm cái khác . a toàn dùng nó để làm mạch thí nghiêm trước khi đi đặt
    2013 rồi cầm cái file USB chay ra ngoài tiệm đừng hỏi vì sao em nó cáu ?
    không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi gakon Xem bài viết
      Em muốn mua một cái máy in mà in đc giấy để làm mạch bằng tay. Thấy thằng bạn em nó bảo máy nào cũng in đc, quan trọng là mua giấy in mạch là đc. Em ko biết có phải như thế ko. Vì chỗ nhà em ko có chỗ in nên mỗi khi muốn làm cái mạch em vẽ orcad xong lại phải đi xa mới in đc giấy. Thằng bạn em nó bán cái máy in Fuji Xerox - DocuPrint P105 b. Nó bảo máy này cũng in đc chỉ cần mua loại giấy in mạch về là in đc. Mọi người ai biết thì xem giúp em cái máy đấy có in đc ko. Nếu in đc thì chỉ cần mua loại giấy in mạch về rồi cứ in bình thường hay là phải mua cả loại mực khác nữa. Thông tin cái máy kia mọi người xem trên google hộ em nhé ^^!. Em xin cảm ơn trước ạ!
      độ phân giải của máy in 1200x1200 là ổn rồi còn giấy để mạch thì dùng giấy thường cũng đc ko vấn đề j đâu bạn làm mạch nhiều sẽ quen thôi

Comment

Mình đang dùng canon 2900 chạy OK.

Comment

Mua cái máy in SAMSUNG ML2164 mà dùng. Rẻ nhất trong các loại, mình mua có 1.7t. In giấy đề can tốt ơi là tốt !

Comment

Nguyên văn bởi Lam-dt Xem bài viết
            Mua cái máy in SAMSUNG ML2164 mà dùng. Rẻ nhất trong các loại, mình mua có 1.7t. In giấy đề can tốt ơi là tốt !
            hình như dòng sam sung có chip đếm đó bạn, cẩn thuận khi mua máy in có chip đếm.kẻo mất tiền oan
            không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

Nguyên văn bởi 01642555134 Xem bài viết
              hình như dòng sam sung có chip đếm đó bạn, cẩn thuận khi mua máy in có chip đếm.kẻo mất tiền oan
              chắc phải có cách reset nó chứ.
              ĐT: 0972 20 58 68
              Gmail:

Comment

Nguyên văn bởi 01642555134 Xem bài viết
                Vỏ quýt dày có móng tay nhọn, dân dt mà còn sợ chíp nhớ 8 chân thì thật là..... Bịt mấy cái tiếp điểm lô mực lại, bao giờ hết mực hãy hay. Còn đổi chíp thì có 15nvnd.
                Nhưng chất lượng làm bằng máy in + ép ủi + giấy đề can, thì chỉ được như thế này thôi nhé:Click image for larger version

Name:	Capture.GIF
Views:	1
Size:	147.8 KB
ID:	1380040Click image for larger version

Name:	Capture2.GIF
Views:	1
Size:	240.2 KB
ID:	1380041
                Last edited by Lam-dt; 11-06-2013, 21:12.

Comment

hôm nọ cty m thay chip ,họ lấy 180k vậy là bị chém hả bác, còn ở nhà dùng canon 1210 cứ hết mực thì đổ chả thấy chip chiếc gi hết , mơi tội k in được file jpg bác có biết cài thì hd giúp với ạ , xin cảm ơn

Comment

Thằng bạn em nó mua laptop đc tặng kèm cái máy in Fuji Xerox - DocuPrint P105 b. Nó chưa dùng đến, vẫn mới và còn bảo hành. Nó ko dùng đến nên bán. Các bác có biết cái máy đó có in đc giấy đề can để làm mạch hay ko thì bảo em với. Em định mua cái đó nhưng sợ về ko in đc

Comment

Cứ máy in laser là chơi được !

Comment

Nguyên văn bởi huytrandang Xem bài viết
                        hôm nọ cty m thay chip ,họ lấy 180k vậy là bị chém hả bác, còn ở nhà dùng canon 1210 cứ hết mực thì đổ chả thấy chip chiếc gi hết , mơi tội k in được file jpg bác có biết cài thì hd giúp với ạ , xin cảm ơn
                        pác tìm phần mên máy in ảo xem sao.mình có file cài của dopdf-7 nhưng mà ko biết up lên dd như thế nào pác tìm trên google cải thử xem có dùng đc ko

Comment

Mua brother 2130 có 1 triệu 500k đơn giản
                          Lúc hết mực , tự mua mực về mà đổ. ( các phụ kiện của máy này cũng dễ thay thế khi bị hỏng hóc )
                          Rẻ nhất trong các loại máy in ở trên. Chình đc độ đậm nhạt của mực
                          Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

Nguyên văn bởi gakon Xem bài viết
                            Thằng bạn em nó mua laptop đc tặng kèm cái máy in Fuji Xerox - DocuPrint P105 b. Nó chưa dùng đến, vẫn mới và còn bảo hành. Nó ko dùng đến nên bán. Các bác có biết cái máy đó có in đc giấy đề can để làm mạch hay ko thì bảo em với. Em định mua cái đó nhưng sợ về ko in đc
                            Máy này in được.
                            Cứ mang về dùng vô tư .
                            Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

Về tác giả

Collapse

gakon Tìm hiểu thêm về gakon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                            X