Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần hỏi chỗ mua đồng hồ vạn năng ở Hải Phòng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần hỏi chỗ mua đồng hồ vạn năng ở Hải Phòng

Chào các bác, e định mua cái đồng hồ số loại ngon chút để dùng, mặc dù ko dùng nhiều nhưng chán đồ TQ quá rồi.
    Ở HP e chỉ biết 3 chỗ 1 ở tô hiệu với 2 quán ở Quang trung thì toàn đồ TQ. ( 1-200K dùng vài hôm loạn số rất chán)

E định gửi mua online nhưng lại muốn xem nó trước khi quyết định.
    E muốn hỏi các bác chỗ mua các bác chỉ e với.

bạn phải cho mức giá tiền bạn có thể đáp ứng thì mới xem được chứ bạn, nếu bạn giàu làm hẳn cái Fluke của mỹ ấy, khỏi bàn luôn

Comment

Nguyên văn bởi kimman3 Xem bài viết
      bạn phải cho mức giá tiền bạn có thể đáp ứng thì mới xem được chứ bạn, nếu bạn giàu làm hẳn cái Fluke của mỹ ấy, khỏi bàn luôn
      Bác biết chỗ nào bán ko cho e xin địa chỉ với. E mua cái tầm hơn 1 triệu trở xuống là được. Đài loan có loại chỉ vài trăm nhưng ko có chỗ mà mua

Comment

Nguyên văn bởi phuonghp Xem bài viết
        Bác biết chỗ nào bán ko cho e xin địa chỉ với. E mua cái tầm hơn 1 triệu trở xuống là được. Đài loan có loại chỉ vài trăm nhưng ko có chỗ mà mua
        Cửa hàng linh kiện điện tử Sinh Minh. Đối diện BV Hồ Sen có đến vài chục sự lựa chọn em nhé

Comment

Nguyên văn bởi quangvinh06 Xem bài viết
          Cửa hàng linh kiện điện tử Sinh Minh. Đối diện BV Hồ Sen có đến vài chục sự lựa chọn em nhé
          Bác ơi nói thật với bác sinh minh em đến 1 lân rồi cạch mãi mãi.
          Nói ra thì bảo láo nhưng mụ bán hàng mặt cứ vênh váo như là đến xin ấy. Lần trước em đến đó hỏi mua mấy thứ, nó ko thèm trả lời, đợi gần 10 phút về, nó cũng chẳng thèm gọi lại.
          Trong khi lúc ấy chỉ có 3 khách ( tính cả em)
          Chỉ cần nói 1 câu là em đợi lát, hoặc cháu đợi tí thì mất cái gì. Đằng này cả 2 vợ chồng đứng đấy mà ko thèm trả lời.
          Em nói thật nó có gọi em đến để cho không em cũng ko thèm.

Comment

Chuẩn . Minh Sinh giang hồ Hải Phòng đồn kg ngoa.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Về tác giả

Collapse

phuonghp Tìm hiểu thêm về phuonghp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X