Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[Help] Đây là máy gì?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Help] Đây là máy gì?

Xin chào các pro,

Các pro cho mình hỏi là máy để tăng dòng điện để đốt nóng cái đầu dây nó tên là máy gì vậy? Mình không rành về điện mong các pro thông cảm. Và có thể mua nó ở đâu ở TpHCM?

Và cái dây để được đố nóng đó là dây gì ạ?

Cảm ơn các pro

theo mình nghĩ thì nó cũng là cái máy hàn bình thường thôi.
    nhưng được nguồn ổn định và nhanh nóng hơn
    mà bạn làm bên QC à.
    thấy tấm mica FS bên kia :P

Comment

Nguyên văn bởi quantamvn Xem bài viết
      Xin chào các pro,

Các pro cho mình hỏi là máy để tăng dòng điện để đốt nóng cái đầu dây nó tên là máy gì vậy? Mình không rành về điện mong các pro thông cảm. Và có thể mua nó ở đâu ở TpHCM?

Và cái dây để được đố nóng đó là dây gì ạ?

Cảm ơn các pro

máy hàn chứ còn là máy gì nữa , tùy mục đích sử dụng người ta gắn đầu mỏ hàn cho phù hợp

Comment

Không biết nó là máy gì mà vẫn hỏi mua lạ nhỉ , trong đó có bộ nguồn ac hay dc chỉnh được từ 0-12 hay hơn dòng từ 2-20 A cái dây uốn cong ở đầu là dây chịu nhiệt như inox hay dùng dây đồng nhỏ cũng được nó thường dùng để vẽ trên gỗ hay cắt nhựa mỏng nếu dùng dây đồng to thì cũng dùng để hàn được .

Comment

nó là cái mỏ hàn xung đa năng. cái dây ở đầu chính là mỏ hàn đó có thể điều chỉnh được nhiệt độ tùy ý
          Đời là một chiếc bậc thang Sự học là một quyển vở không trang cuối cùng

Comment

Cảm ơn các pro. Cho mình hỏi bạn [MENTION=256585]maitienloc[/MENTION], mình có thể mua cái mỏ hàn xung đa năng này ở đâu ở TpHCM heng bạn?

Comment

Cái này theo tôi nghĩ nó chỉ là Đồ chơi con nit . Mà bạn không biết nó để làm gì thì mua làm gì ? hay đây chỉ là chiêu bài khoe Hàng

Comment

Về tác giả

Collapse

quantamvn Tìm hiểu thêm về quantamvn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X