Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chao moi nguoi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chao moi nguoi

em là thành viên mới.em muốn tìm một cao thủ dạy em cách lắp vài mạch điện tử cơ bản.ai nhiệt tình và có kiến thức pm em với nhé.khi ráp mạch ko hiểu chỗ nào em hỏi luôn.em cảm ơn.^^.nếu có ních facebook cho em xin luôn.

- tớ cũng muốn tìm cao thủ chỉ dẫn tớ nữa; tớ đang nhắm vào cái mạch nung cao tần vì có 1 gã đem 1 cái bếp từ bị lỗi đến vứt cho tớ nghịch mãi hông lấy về, tớ sẽ dùng linh kiện của nó để làm mạch ấy...

Comment

em cũng đang trong hè cũng đang rảnh, những mạch cơ bản thì mấy pác cứ pm e. e hướng dẫn nhiệt tình luôn!
      FB của e.
      phamquytuantu@facebook.com

mà trên mạng cũng có nhiều luồng về mạch điện tử lý thú, đơn giản như của bác minhdt hay chipkol mấy pác tham khảo đi! nhiều mạch ráp cái chạy luôn, mạch ứng dụng nhiều cái cũng vui.

như dùng remote điều khiển tắt mở thiết bị, các pác gắn vào nguồn TV để mắt thu ngay mắt thu của tv luôn! anh chị em hay ba má mà xem TV chắc tức ói mói luôn!
      điện tử là tử vì điện...
      -tuan tu, 16t, Đồng nai. (GK)

Comment

Tớ thì hè về rảnh rỗi cũng muốn kiếm anh bạn nào có chí học điện tử để cùng nhau nhắc lại bài cho khỏi quên kiến thức, nhưng tiếc rằng mình lại KHÔNG phải là cao thủ.
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
          Tớ thì hè về rảnh rỗi cũng muốn kiếm anh bạn nào có chí học điện tử để cùng nhau nhắc lại bài cho khỏi quên kiến thức, nhưng tiếc rằng mình lại KHÔNG phải là cao thủ.
          pác giấu nghề hả
          điện tử là tử vì điện...

Comment

Muốn học ráp mạch thì nên kiếm cuốn "mạch điện tử lý thú" của bác Phạm Quang Huy về mà lắp. nhiều mạch thú vị phù hợp với nhiều người muốn học, nhưng đó không phải là nồi cơm nấu sẵng !
            Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
            Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

- đúng rùi, mua sách về đọc hay lắm. tớ ngày trước toàn mượn ở thư viện về đọc, cũng hiểu chút xíu; nhưng ngày ấy lười thế là chẳng đâu vào đâu...
              - ở diễn đàn này có nhìu bạn giỏi nhưng mà có khi xin được 1 xíu kiến thức từ các bạn ấy thì phải nước mắt tả tơi thật chẳng đáng. từ hồi tớ còn nhỏ xíu tớ đã làm gia sư miễn phí rùi, chúng hông cảm ơn, hông cho tớ gì cả và tớ cũng chẳng cần cái quái gì từ chúng từ vật chất đến tinh thần tôn sùng hay ca tụng gì đó lại càng hông cần, bây giờ chúng gặp tớ thì chúng lướt nhanh lắm để hông phải chào bởi tuy là bạn bè nhưng mà chúng vẫn mãi là chiếu dưới như ngày xửa, được mỗi cái là khi đến chỗ chúng làm giấy tờ này nọ, hay là tới bệnh viện ốm đau gì đó thì chúng tự làm cho nhanh lắm, thế cũng đủ để tớ thấy ấm lòng rùi...

Comment

cam on ban m cung dag muon lam cai mach voi ic tda 2003...hi ko biet lieu no co chay ko chi so m rap xong no ko chay thi buon lam hihi

Comment

m cung muon v lam...nhung moi toi la m chua biet gi nhieu ca...hihi.

Comment

day la cai so do m dinh lam....ko biet am thanh cua no lieu nghe dc ko...mong moi ng chi bao..thank moi nguoi ^^Click image for larger version

Name:	tda2003.JPG
Views:	1
Size:	14.5 KB
ID:	1396492 tren dien dan co noi nhieu nhung ko biet luc lam no co dc nhu vay ko hihi....

Comment

Nguyên văn bởi tuphamquy Xem bài viết
                      pác giấu nghề hả
                      Bạn thấy từ xưa đến giờ tôi luôn giấu nghề à? Giấu cái gì và giấu để làm gì ???

Bạn chủ thread muốn tìm một cao thủ. Còn tôi,
                      muốn kiếm anh bạn nào có chí học điện tử để cùng nhau nhắc lại bài cho khỏi quên kiến thức, ...
                      Tôi KHÔNG phải là "cao thủ", nên không thuộc diện "khách mời" của bạn ấy.
                      Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

ý mình không phải vậy....m nói sai bạn đừng giận có gì thì cùng chia sẻ....hi m xl nha

Comment

Nguyên văn bởi s2kim_koks2 Xem bài viết
                          cam on ban m cung dag muon lam cai mach voi ic tda 2003...hi ko biet lieu no co chay ko chi so m rap xong no ko chay thi buon lam hihi
                          thường những con này trong datasheet mình ráp đều OK hết bạn ơi!

những mạch cơ bản thì mình thường vào mấy web nước ngoài nghiên cứu với bỏ tí time ra dịch nhiều mạch hay lắm!!
                          điện tử là tử vì điện...

Comment

Bạn thấy từ xưa đến giờ tôi luôn giấu nghề à? Giấu cái gì và giấu để làm gì ???

Bạn chủ thread muốn tìm một cao thủ. Còn tôi,

Tôi KHÔNG phải là "cao thủ", nên không thuộc diện "khách mời" của bạn ấy.
                            cái này thì pác cho e xin lỗi. tại e không nhớ bác chuyên về phần gì
                            điện tử là tử vì điện...

Comment

hihi...em còn trẻ lắm năm nay mới học hết 12.cu xung ae nha. môi ai ai biết cách lắp mạch dùng ic tda 2003 mà hoạt động tốt và thử nghiệm thành công rồi chia se
                              m với hihi...

Comment

Về tác giả

Collapse

s2kim_koks2 Tìm hiểu thêm về s2kim_koks2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X