Thông báo

Collapse
No announcement yet.

công tắc cảm bien nhiệt độ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• công tắc cảm bien nhiệt độ

em đang làm một hệ thông cô quay chân không, rõ ra là làm một nồi hơi, và em cân sử dụng nhiệt độ là 88 độ .thì mọi người cho em hỏi là liệu có loại cảm biên, hay công tắc nhiệt nào mà cứ đên nhiệt độ 88 độ c ta công tắc tự ngắt k ạ,giá thanh bao nhiêu mua ở đâu,

Nguyên văn bởi nghĩa cò Xem bài viết
    em đang làm một hệ thông cô quay chân không, rõ ra là làm một nồi hơi, và em cân sử dụng nhiệt độ là 88 độ .thì mọi người cho em hỏi là liệu có loại cảm biên, hay công tắc nhiệt nào mà cứ đên nhiệt độ 88 độ c ta công tắc tự ngắt k ạ,giá thanh bao nhiêu mua ở đâu,
    có đủ loại hết , muốn đơn giản bạn mua đầu dò nhiệt cố định của hệ thống báo cháy về mà làm , mua loại đầu dò nhiệt thường dùng trong hệ thống chữa cháy của mấy trạm biến áp đó , bền và dễ sử dụng

Comment

anh cho em sô dt dc k ạ, em dang làm mà có nhiêu thắc mắc quá.em học nganh điện mà mới có năm nhất ak,chưa biết gi nữa

Comment

facebook cung dc

Comment

Nguyên văn bởi nghĩa cò Xem bài viết
          đơn giản là tìm một trong 2 loại công tắc nhiệt như hình dưới là xài được , một loại là "sò" nhiệt 85 độ , lót cao su vào thì được 88 độ , còn loại của nồi cơm thì có thể chỉnh được nhiệt độ cần thiết .
          Attached Files

Comment

vâng, lót cao su vào đâu ở con sò 85do vậy, vs lại a có biết loại thiêt bị câp nhiệt nào giống như là ấm nước ây.mà kich thước vs lại quy mô lớn k

Comment

cho em sô đt dc k vậy .sô em 0979006642

Comment

Về tác giả

Collapse

nghĩa cò Tìm hiểu thêm về nghĩa cò

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X