Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Introduction to Electronics (cuốn khá hay)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Ai có quyển "the art of electronic" cho em xin với!! serch bằng google kô thấy cái link nào cho down free cả!!!

Comment

Mình tìm được quyển "The art of electronic" của Paul Horowitz, định dạng djvu trên mạng, đang down về. Bạn cho mình email để mình gửi cho khi nào down xong. Hoặc mail cho mình: thanhvan7881@yahoo.com

Comment

sao ko down dc vay

Comment

Nguyên văn bởi ibpc2007 Xem bài viết
          Mình tìm được quyển "The art of electronic" của Paul Horowitz, định dạng djvu trên mạng, đang down về. Bạn cho mình email để mình gửi cho khi nào down xong. Hoặc mail cho mình: thanhvan7881@yahoo.com
          Thế thì hay quá cám ơn bác mail của em đây: phamhien332001@gmail.com
          kô thì bác cho em xin cai link để em down cũng đc!! mà định dạng djvu là định dạng j thế nhỉ! dùng phần mềm j để đọc! có convert sang định dạng khác được kô bác

Comment

Nguyên văn bởi ibpc2007 Xem bài viết
            Bạn gửi email vào: papers@dientuvietnam.net

Mọi người có thể vào email dùng chung đó để download

http://mail.dientuvietnam.net
            user = papers
            pw = upload

Chúc vui
            Falleaf
            Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
            58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
            mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Mình không gửi được vào hòm thư chung vì file lớn quá. Mình up lên megaupload để các bạn down về vậy.
              The art of electronics - pdf file - 89 MB
              http://www.megaupload.com/?d=YYJKUIHP

The art of electronics - djvu file - 14MB
              http://www.megaupload.com/?d=L95F3PO0

Djvu là định dạng file sử dụng công nghệ nén tốt nhất bây giờ. Bạn có thể thấy sự giảm dung lượng đáng kể giữa 2 file ở trên. Bạn có thể tìm thêm thông tin về định dạng djvu và down phần mềm đọc file djvu ở trang www.djvu.org

Comment

Phiền Bác gởi lại nhé!!!

Đường link của Bác sao không chạy được. Bác falleaf vui lòng gởi lại file đó cho mình nhé...thanks

Comment

Tôi up dùng acc premium, nên không bao giờ bị delete. Bác xem lại xem. Co thể sang máy khác để down thử xem.

Comment

Các bác ơi em chẳng thể nào download đc cái gì của các bác post lên là sao nhỉ?. Link die hết rùi sao??? hic

Em xin ít sách học các bác ơi!!!thanks!!!

Comment

2 files ngon lành cả. Đừng chê bác ấy mà tội nghiệp. À thế này nhé dùng FireFox vào add-on kiếm cái Extensions-> click vào Get Extensions dưới cùng bên phải, vào search cái megaupload rồi install nó lên. Cứ có link mega là enable( nhớ là làm trước khi vào trang đó ), rồi chọn save as disk (Trong FireFox folder mặc định download file về là Desktop không nên dùng các phần mềm hỗ trợ download, đó là ý kiến của mình ), thử xem nhé. Mình đã down được rồi.
                      Thân
                      Last edited by Keep_trying; 21-07-2007, 12:39.

Comment

Ê nhưng mà sách nàu là sách tiếng anh à các bác
                        ?

Comment

Mình search lại trên mạng được cái link down quyển introduction to electronic mà bác admin đã giới thiệu, các bạn có thể down ở:
                          http://www.students.itu.edu.tr/~bask...lectronics.pdf

Comment

Nguyên văn bởi tdh1k49 Xem bài viết
                            Mình search lại trên mạng được cái link down quyển introduction to electronic mà bác admin đã giới thiệu, các bạn có thể down ở:
                            http://www.students.itu.edu.tr/~bask...lectronics.pdf
                            Bạn ơi, bạn có thể kiểm tra lại link cho mình mới được không, mình thấy link có vẻ bị die rồi. Cảm ơn bạn nhiều!
                            Đường đi khó!
                            Không khó vì ngăn sông cách núi mà chỉ sợ lòng người ngại núi e sông

Comment

Nguyên văn bởi manguonmo82 Xem bài viết
                              Bạn ơi, bạn có thể kiểm tra lại link cho mình mới được không, mình thấy link có vẻ bị die rồi. Cảm ơn bạn nhiều!
                              Link tốt mà bạn, mình dơn về bình thường mà.
                              - email: ;
                              Tel: 08-8119870

^^

Comment

link tốt mà, bạn thử lại đi, mình mới search hôm qua thôi, sao mà có thể die ngay lập tức được. Đảm bảo 100% là down được.

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X