Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch on off từ xa

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mạch on off từ xa

em có cái mạc on off từ xa, bấm một cái nó bật bấm lại cái nữa nó tắt, .....rồi em để quên một đêm, hôm sau em bấm một cái rồi hai giây sau nó tự động tắt...........ai giúp em sủa nó với

Nguyên văn bởi thangkidkid Xem bài viết
    em có cái mạc on off từ xa, bấm một cái nó bật bấm lại cái nữa nó tắt, .....rồi em để quên một đêm, hôm sau em bấm một cái rồi hai giây sau nó tự động tắt...........ai giúp em sủa nó với
    Thế thì chịu!
    Mạch không tên, ko tuổi, ko tham số, không xuất xứ, không kiểu cách, không biết ở đâu.

Nhận tiện cho mình hỏi Thắng và mọi người luôn, mình có một con vật hôm qua nó ăn được, hôm nay nó bị ốm ...........ai giúp mình chữa nó với
    GTH sản xuất mạch in PCB 1 mặt:
    -phủ xanh: 40.000 đ/dm2
    -không phủ xanh: 30.000 đ/dm2
    -Cung cấp mực cảm quang để làm mạch in
    email:

Comment

mình có một con vật hôm qua nó ăn được, hôm nay nó bị ốm ...........ai giúp mình chữa nó với
      nếu muốn nuôi tiếp thì đưa đến bịnh viện gặp các Vet, còn ko muốn nuôi tiếp thì cứ để em lo cho. hjhjhj
      bác gửi bài kiểu vậy thì thì ... chậc chậc...chờ một đêm nữa xem sao.
      đề nghị post hình, post thông số,...
      Thích nghe tụ nổ !
      Thích xem nổ tụ !

Comment

cái mạch em lụm ngoài chợ trời ý mà, ai cao thủ giúp em cái nà

Comment

Nguyên văn bởi thangkidkid Xem bài viết
          cái mạch em lụm ngoài chợ trời ý mà, ai cao thủ giúp em cái nà
          không vẽ được sơ đồ thì dùng cái di động chụp nó (2 mặt) rùi post lên.
          |

Comment

Về tác giả

Collapse

thangkidkid Tìm hiểu thêm về thangkidkid

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X