Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cải tiến mạch điều khiển từ xa băng song RF

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cải tiến mạch điều khiển từ xa băng song RF

Em đang làm một con robot điều khiển từ xa bằng tay, di chuyển bốn phía được và thêm hai chức năng nữa. Em định tận dụng mạch của xe ô tô điều khiển từ xa. 2 Chức năng kia em muốn khi bật robot lên thì nó hoạt động ngay. Liệu có lắp mạch song song được không ạ. Bởi vì 2 cái kia có 1 cái công suất khá lớn. Liệu có cần cải tiến mạch điều khiển không ạ? Nếu có các anh chỉ em với . Em mới học lớp 11 nên về mấy mạch điều khiển không hiểu mấy ạ

2 chức năng kia là cái gì mới đc chứ bạn

Comment

một cái quay hút ạ. Còn cái chức năng kia thôi em gắn luôn vào cái quay hút cũng được ạ

Comment

quay hút ???? Mà nếu bật nguồn rồi chạy thì nếu pin bạn đủ mạnh thì gắn thoải mái có sao đâu. Có điều công suất càng cao thì mạch chạy ko lâu thế thôi

Comment

Nguyên văn bởi trang sach Xem bài viết
          Em đang làm một con robot điều khiển từ xa bằng tay, di chuyển bốn phía được và thêm hai chức năng nữa. Em định tận dụng mạch của xe ô tô điều khiển từ xa. 2 Chức năng kia em muốn khi bật robot lên thì nó hoạt động ngay. Liệu có lắp mạch song song được không ạ. Bởi vì 2 cái kia có 1 cái công suất khá lớn. Liệu có cần cải tiến mạch điều khiển không ạ? Nếu có các anh chỉ em với . Em mới học lớp 11 nên về mấy mạch điều khiển không hiểu mấy ạ
          // thì đc nhưng hoạt động ngay cũng còn phải xét đã.k cần chỉnh sửa j đâu cái otô so với con robot thì cũng bt thui mà k đến nỗi khá lớn đâu.mạch bạn dùng nguồn ac quy ak

Email:
          Gmail:

Comment

có anh nào có mạch điều khiển oto bằng sóng RF ko??có thể cho em được ko?em đang rất cần tài liệu ngắn gọn để áp dung. thank mọi người

Comment

Nguyên văn bởi Chiriku Xem bài viết
              có anh nào có mạch điều khiển oto bằng sóng RF ko??có thể cho em được ko?em đang rất cần tài liệu ngắn gọn để áp dung. thank mọi người
              cái này nên mua chứ tự làm k ổn đâu
              good luck !!!

Email:
              Gmail:

Comment

nhưng pít mua o dâu để được mạch ổn hở bác
                cảm ơn các bác
                chúc các bác vui vẻ

Comment

thangtuankep nó chỉ góp ý được thế thôi, chủ đề nào cũng thế, góp ý rất chung chung vì thực ra nó có biết cục cứt gì đâu, cứ thấy thằng này trên fr là lại mỏi tay gãi ấy...
                  sao trên đời này lại có thằng cứt thế không biết
                  nếu có ai để ý nó comment thì sẽ thấy tôi nói rất đúng
                  0988 445 085

Comment

Nguyên văn bởi stungun Xem bài viết
                    thangtuankep nó chỉ góp ý được thế thôi, chủ đề nào cũng thế, góp ý rất chung chung vì thực ra nó có biết cục cứt gì đâu, cứ thấy thằng này trên fr là lại mỏi tay gãi ấy...
                    Bạn quen biết người ta thế nào mà bạn nói nặng người ta vậy, theo mình quan sát thì Tuankep6 đâu có hại hay làm gì ai đâu.Nếu cảm bạn cảm thấy Tuan viết bài hay trả lời không vừa ý thì bạn bỏ qua và đọc bài khác.Có gì mà to tát đến phải nặng nhẹ nhau? mình là dân công nghệ sao lại dùng lời lẽ như vậy chứ.

Comment

các bác vào chủ đề chính đi
                      giờ em cũng đang rất cần cái này
                      mà có bác nào đã nghĩ dùng sóng bluetooth thay thế sóng siêu âm chưa nếu có rùi thì chỉ anh em với
                      cảm ơn các bác
                      chúc các bác vui vẻ

Comment

bác này sẽ bị ban acc sớm thôi.
                        chủ thớt lập thớt ra rồi biến mất tiêu , haiz
                        Người ước mơ để chốn tránh thực tế.
                        Kẻ ước mơ để thay đổi thực tại vĩnh viễn.
                        ~~Sochiro Honda~~
                        Phone: 01693268565
                        Gmail:

Comment

cũng đồng ý với bạn nhưng bạn nói vậy có nặng lời quá không, và không được nói bậy trên diễn đàn

Comment

Về tác giả

Collapse

trang sach Tìm hiểu thêm về trang sach

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X