Thông báo

Collapse
No announcement yet.

MẤY PRo giúp giùm em đang cần gắp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi stevenboy Xem bài viết
    tui muốn tạo linh kiện để mô phỏng hiện chân 16 lên. Tui cám ơn bạn rất nhiều ko có mọi người chắc tui cũng chịu thua luôn quá. ngày mai tui mua link kiện về lắp thử luôn hihi cũng hơi nhiều diode cái này layout chắc mệt nghỉ luôn quá...... Mấy U đúng là Pro thiệt
    mô phỏng thì ko hiện lên đc đâu bạn ơi,nó mặc định luôn rồi.
    layout đúng là mệt lắm,chắc nhiều jump lắm đấy,hỳ hỳ.
    ĐT: 0972 20 58 68
    Gmail:

Comment

Uh layout với tui cũng hơi mệt thiệt tại mới bắt đầu học ah, nhưng cố gắng làm thui có gì làm cái mạch in như tờ giấy A4 lun keke. hoangnam555 bạn ở đâu vậy bạn đang học gì mà hay thế??

Comment

Uh layout với tui cũng hơi mệt thiệt tại mới bắt đầu học ah, nhưng cố gắng làm thui có gì làm cái mạch in như tờ giấy A4 lun keke. hoangnam555 bạn ở đâu vậy bạn đang học gì mà hay thế??
        hay gì bạn ơi,cái thì mình học qua rồi thì biết thôi.mai mốt bạn học xong rồi chỉ lại cho người khác.
        mình ở gò vấp,điện tử năm 2.bạn ở gần đó thì giao lưu làm quen.

à khi nào xong thì post cái thành quả lên đây cho anh em chiêm ngưỡng nhé.
        Gmail:

Comment

Ok Tui làm trên board rùi chạy Ok rùi. Chắc bạn học trường CÔNG NGHIỆP hả cái này chắc phải gắn thêm trở trước led nữa đúng ko. Mình bỏ được 10 con diode trước led chac được phải ko bạn tại vì nó có 3 con diode trước đó rồi nếu bỏ được thì layout cho đỡ 1 chút hehe. Tui ở quận 5 tui add nick yahoo bạn nha khi nào rãnh nói chuyện chơi.

Comment

Ok Tui làm trên board rùi chạy Ok rùi. Chắc bạn học trường CÔNG NGHIỆP hả cái này chắc phải gắn thêm trở trước led nữa đúng ko. Mình bỏ được 10 con diode trước led chac được phải ko bạn tại vì nó có 3 con diode trước đó rồi nếu bỏ được thì layout cho đỡ 1 chút hehe. Tui ở quận 5 tui add nick yahoo bạn nha khi nào rãnh nói chuyện chơi.
            nếu nguồn là 12v thì nên thêm trở,còn nguồn nhỏ thì chỉ thêm sau chân E C1815 (cấp cho diot) là đc.
            ko bỏ 10 diot đc vì nếu bỏ thì khi 4017 thứ nhất chạy tất cả sẽ cùng sáng,ko tin cứ mô phỏng thử xem.
            mình học công nghiệp 4 đấy.
            Gmail:

Comment

Uk để tui tính thử nên lắp điện trở bao nhiêu. Xong tui post hình lên ông coi thử thế nào. Giờ tui còn phải coi data sheet của mấy linh kiện để coi điện áp và dòng như thế nào rồi thêm điện trở vào hihi.

Comment

Về tác giả

Collapse

stevenboy Tìm hiểu thêm về stevenboy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X