Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Admin vô nói nghe cái !!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi tungkp10 Xem bài viết
    Ba má mày ăn cức hay sao mà óc chó thế, tao viết chữ bình thường, ko đọc thì thôi kệ mẹ mày, mắc con ***** gì ban nick tao, đụ mẹ tao viết chữ có dấu bình thường, chẳng wa gấp quá viết đại, chứ con ***** gì phải ban, tao trù cho cái trang này sớm sập, ba má mày chết chùm cmnd, đụ mẹ thằng assmin có đầu mà đéo có não
    nói thật bạn góp ý cho mod cũng ko sao nhưng dù có bực tức thế nào bạn cũng ko nên văng tục như vậy , lời nói trên sẽ thể hiện cho mọi người biết bạn là người như thế nào rồi , ở đây mình ko nói lên lớp ai và cũng ko phân mình ai có văn hóa hơn ai , đây là 1 cộng đồng và trong cộng đồng cũng có người này người kia , ko ai mà ko mắc sai lầm cả chủ yếu làm sao để giải quyết sai lầm đó 1 cách triệt để thôi , theo mình thấy bạn văng tục như vậy là ko đúng rồi cho dù người pan nick của bạn có vạn lần sai đi chăng nữa . mình chỉ góp ý vậy thôi nếu bạn thấy ko thuận thì cứ xem như chưa đọc qua bài của mình nhá .

Comment

Tôi nghĩ mấy ông cứ ngồi mà gió chiều nào che chiều ấy. Đôi khi ngoài đời mấy ông cũng văng tục ầm ầm ra. Nên thông cảm cho người ta, có thể người ta bực tức quá nên không kiềm chế được. Các ông cứ kêu là kiểu nói như vậy thì không ai giúp. Các ông không giúp thì còn người khác giúp. Đừng vội vàng mà phán người khác. Có thể hỏi cho rõ nguyên nhân rồi nhắc nhở nhau. Còn nếu không thích thì bỏ qua, ai bắt các ông phải giúp đâu mà kêu la.
      Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Nguyên văn bởi quynhnb Xem bài viết
        Tôi nghĩ mấy ông cứ ngồi mà gió chiều nào che chiều ấy. Đôi khi ngoài đời mấy ông cũng văng tục ầm ầm ra. Nên thông cảm cho người ta, có thể người ta bực tức quá nên không kiềm chế được. Các ông cứ kêu là kiểu nói như vậy thì không ai giúp. Các ông không giúp thì còn người khác giúp. Đừng vội vàng mà phán người khác. Có thể hỏi cho rõ nguyên nhân rồi nhắc nhở nhau. Còn nếu không thích thì bỏ qua, ai bắt các ông phải giúp đâu mà kêu la.
        bác nói thế cũng chưa ổn rồi , diễn đàn có quy định hẳn hoi rồi , không ai bắt người khác vào cả , ai vào là hoàn toàn tự nguyện và cần tuân thủ các quy định của diễn đàn , vậy mới là người có văn hóa , đằng này lại văng tục chửi bới thóa mạ quyền Admin diễn đàn ,là điều không chấp nhận được , còn ở ngoài đời thì tùy các vị , muốn văng gì thì tùy khả năng , có khối đứa toe mồm vì văng tục không đúng chỗ rồi đó , còn trên diễn đàn cần được tôn trọng nội quy , chứ chẳng phải gió chiều nào che chiều đó .

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
          bác nói thế cũng chưa ổn rồi , diễn đàn có quy định hẳn hoi rồi , không ai bắt người khác vào cả , ai vào là hoàn toàn tự nguyện và cần tuân thủ các quy định của diễn đàn , vậy mới là người có văn hóa , đằng này lại văng tục chửi bới thóa mạ quyền Admin diễn đàn ,là điều không chấp nhận được , còn ở ngoài đời thì tùy các vị , muốn văng gì thì tùy khả năng , có khối đứa toe mồm vì văng tục không đúng chỗ rồi đó , còn trên diễn đàn cần được tôn trọng nội quy , chứ chẳng phải gió chiều nào che chiều đó .
          Em hiểu ý của Bác, vấn đề ở đây là nguyên nhân người ta làm sai ? Hiểu để thông cảm. Ý em nói đến vấn đề này. Tránh trường hợp các anh hùng bàn phím nhiều quá mà chẳng giải quyết vấn đề gì.
          Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Đơn giản hóa vấn đề đi bạn ơi! diễn đàn cũng có thư mục góp ý mà?? sao không zô đó? đăng ở đây chi?? làm sao lãng việc " học tập" của người khác!!!
            điện tử là tử vì điện...
            -tuan tu, 16t, Đồng nai. (GK)

Comment

Về tác giả

Collapse

tungkp10 Tìm hiểu thêm về tungkp10

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X