Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các luận văn tốt nghiệp

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Thiết bị đo điện tim sử dụng PSoC và FPAA

Còn nhiều sai sót. Mong anh chị em cô bác chiếu cố

Tên đề tài: Thiết bị đo điện tim sử dụng PSoC và FPAA
    Sinh viên thực hiện: Nguyễn Bá Biền
    Lớp: KTĐ & THCN K50 - Trường: ĐH BKHN
    Năm bảo vệ: 2010

Nội dung chính:
    - Công nghệ chuyển mạch tụ điện
    - IC tương tự khả trình FPAA (Anadigm)
    - Vi xử lý PSoC (Cypress)
    - Phương pháp đo điện tim
    Số trang: 54
    Attached Files
    Last edited by nbb3i; 26-07-2010, 02:13.
    123...

Comment

hĩ mấy anh có bài về tính toán máy điện ko ạ em sửa đi lại 4 lần rùi vẫn bị trả lại ai giúp em với máy roto lồng sóc hjx

Comment

Chào cả nhà, tình hình là em mới nghiên cứu về PLC S7-300, và thầy giáo cho 1 bài tập là: Thiết kế " Trạm cung cấp nước sạch " dùng S7-300 và WinCC. Sơ đồ kết nối PLC và sơ đồ hệ thống như thế nào? Các bác cao thủ có thể chỉ cho em biết chi tiết là em phải làm như thế nào không?

Chân thành cảm ơn các bác trước.
        Mail của em là : vietlc.rd@vietsov.com.vn or lachungviet1983@yahoo.com

Comment

em đang làm bài tập lớn PLC về điều khiển nhiệt độ lò sấy sử dụng PID trong PLC S7-200, ai có tài liệu về phần này hoặc đã làm về vấn đề này rồi thì giúp với nhe. Em cảm ơn !

Comment

có anh chị nào có đề tài nói về sóng bluetooh ko ?em định nghiên cứu về sóng này để điều khiển thiết bị điện.mong được giúp đỡ

Comment

anh có thể post lên cho tụi em xem được ko

Comment

chào mọi người!
                mình đang làm đồ án về cánh tay máy xác định vật và gấp vật ở vị trí bất kỳ. ai đã làm đề tài này rồi hay có tài liệu liên quan thì share qua cho mình với (mail: phieuluu20072000@yahoo.com)
                thanks everyone!!!

Comment

em có đề tài xây dựng hệ thống chương trình máy nạp ac quy phục vụ trong công nghiệp.bác nào đã làm hoặc có ý tưởng hay tài liệu hay về cái này thì giúp em nhé.nick yahoo cua em: only_you_25588.

Comment

Em đang làm đồ án tốt nghiệp về đề tài :Điều khiển các thiết bị điện trong nhà bằng sóng FM . Các bác đi trứoc bác nào đã từng làm rồi thì giúp em gửi tài liệu mẫu vao email :Huynhthi@yahoo.com nhé ,Chân thành cảm ơn các bác nhìu lắm

Comment

cam on nhiều

Comment

Nguyên văn bởi luckyboy1510 Xem bài viết
                        Em đang làm đồ án tốt nghiệp về đề tài :Điều khiển các thiết bị điện trong nhà bằng sóng FM . Các bác đi trứoc bác nào đã từng làm rồi thì giúp em gửi tài liệu mẫu vao email :Huynhthi@yahoo.com nhé ,Chân thành cảm ơn các bác nhìu lắm
                        Bạn có thể thao khảo cái này. Nếu thành công nhớ thanks anh vi van pham nhe. Mạch của anh ấy cho mình đấy
                        Attached Files

Comment

chào các bạn mình mới tham gia diễn đàn rất mong các bạn giúp đỡ mình có 1 bài tập về phát thanh yêu cầu Phân tích hệ thống truyền dẫn phòng máy phát thanh ** yêu cầu có sơ đồ phân tích - vì hiện tại mình vẫn đang đi học chưa có điều kiện tiếp xúc với thực tế nên chưa biết phải làm bài này thế nào rất mong mọi người giúp đỡ

Comment

mạch đồng hồ thời gian

can giup do: mạch đồng hồ thời gian thực giao tiep ds1307 hiện thị kết quả trên led 7 đoạn, có các phím bấm thay đổi được theo thời gian.
                            ai biet thi giup mình với.thanks so much.

Comment

co down dc dau anh huy oi

Comment

cam on anh nhieu a
                                nhung ma sao mot so link ve matlap va dktd bi loi a
                                em down ko duoc anh co the up lai mot so link ve matlap va dktd duoc ko a
                                em cam on anh nhieu

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X