Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em muốn mua 1 con Yamaha này

Em muốn mua 1 con Yamaha sườn nhôm, vành nhôm luôn nguyên bản trợ lực
    Hơi thắc mắc là Pin Lion đi kèm nó có kém ko ( đi được tý là hết pin )? khi cần chuyển qua ACCu thì ko có chỗ để được bình to nên xe chạy 1 tý cũng hết pin.

http://www.upanh.com/uploaded.php?mo...w&id=tvzjng&ff

( hình thật )

Em đang suy nghĩ để lấy, thấy nó có vẻ mới không biết giá nó giờ khoảng mấy nhỉ ! Bác nào biết xin chỉ cho em tý nào !

Em muốn đặt hàng 1 con yamaha đầm nữ, sườn nhôm, bình hơi lớn 1 tý, nhìn mới óng ánh 1 tý không biết các bác ai giúp được ko nhỉ. Cho em cái hình và giá luôn nhé

Comment

• đây nữa nè

Comment

• Nữa nè

Comment

• Chàc Bác Caocanlong Hàng của Bác gồm có :
          1 chiếc xe đạp điện : 2.500.000
          1 máy cải tạo +tay +bo đk ; 750.000
          2 bình acquy+ vỏ bình : 480.000
          1 sạc 24v : 150.000
          vận chuyển : 100.000
          Bác xem còn thiếu cái gì cho tôi hay , khi nào Bác nhận hàng được cho tôi biết ?
          Nhận hàng tại : 10 Nguyển Bá Học . Phường 4 . Quận .11 . TP HCM
          Hình của nó đây :

Chào Bác !
          ĐT:0982852755
          Các Bác vào đây coi hình đở nhé !!!!

Comment

• Em muốn mua 1 con Yamaha sườn nhôm, vành nhôm luôn nguyên bản trợ lực
            Hơi thắc mắc là Pin Lion đi kèm nó có kém ko ( đi được tý là hết pin )? khi cần chuyển qua ACCu thì ko có chỗ để được bình to nên xe chạy 1 tý cũng hết pin.

http://www.upanh.com/uploaded.php?mo...w&id=tvzjng&ff

( hình thật )

Em đang suy nghĩ để lấy, thấy nó có vẻ mới không biết giá nó giờ khoảng mấy nhỉ ! Bác nào biết xin chỉ cho em tý nào !

Em muốn đặt hàng 1 con yamaha đầm nữ, sườn nhôm, bình hơi lớn 1 tý, nhìn mới óng ánh 1 tý không biết các bác ai giúp được ko nhỉ. Cho em cái hình và giá luôn nhé

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
            Chào Bác nayemconho loại xe Bác nói chổ tôi có nhiều nhưng tôi kô mua xe đó trước .vì xe đó là loại 3 pha cải tạo thành tay ga rất tốn kém. nhưng nếu để zin thì sài rất tốt , Nếu pin còn tốt xe còn zin [trợ lực ] thì chạy khoản 30 km mới hết pin .nhưng sài pin zin thì phải sạc zin mới được chớ sài sạc trung quốc là sạc nổ pin liền . khi nào lấy hàng tôi lựa cho Bác 1 chiếc rồi chụp hình cho Bác xem .xe đó khoản 2500.000 1 chiếc
            Vài lời gởi Bác . Chào Bác !

Comment

• Chào Bác emyeu_bacloc Hàng của Bác đả làm xong .Bác cho tôi biết tên và số điện thoại để tôi gởi hàng .khi nào Bác nhận hàng được thì cho tôi hay
              Chào Bác !

Comment

• ....................................

Comment

• [QUOTE=locto;283980]Chàc Bác Caocanlong Hàng của Bác gồm có :
                  1 chiếc xe đạp điện : 2.500.000
                  1 máy cải tạo +tay +bo đk ; 750.000
                  2 bình acquy+ vỏ bình : 480.000
                  1 sạc 24v : 150.000
                  vận chuyển : 100.000
                  Bác xem còn thiếu cái gì cho tôi hay , khi nào Bác nhận hàng được cho tôi biết ?
                  Nhận hàng tại : 10 Nguyển Bá Học . Phường 4 . Quận .11 . TP HCM
                  đã đủ hàng. .......bác gửi cho e để sáng mai e nhận
                  mong nhận hàng bác..thank
                  Last edited by caocanlong; 15-08-2010, 20:06.

Comment

• Nguyên văn bởi locto Xem bài viết
                    Xe nầy sườn sắt vòng bánh 16 động cơ vận hành từ moto chuyền bằng giây curo thẳng ra bánh sau. xừ dụng 2 bình acquy 12V / 12AH ,tốc độ khoản 25kmh ,chạy khoản 35km thì sạc bình .Chạy kô nhanh mấy nhưng rất mạnh leo dốc cầu cao phà phà .... Bác xem thử !

--------------------------------------------------------------

Em là thành viên từ năm 2008 của otosaigon ( bác B2 mới ra trường đó )

Dự án mới của em

1. Con này giá bao nhiêu tiền bác ơi, đẹp ghê, mới óng ánh luôn !

( con kiểu này hết Pin đạp nhẹ lắm, về lắp thêm bộ cùm 3 số sau nữa là đạp ngon luôn )

2. Con này chạy động cơ giữa đạp Zic ( trợ lực ) phải không bác ?

3. Em xin đặt hàng bác 1 chiếc như thế này sườn nhôm, mong bác kiếm chiếc nào mơi mới, bác lắp thêm giúp cái cùm 3 số sau luôn càng tốt ( nhớ chọn cùm như mới giúp em luôn, tất nhiên giá sẽ cao em chấp nhận). Bác thay cái yên thành màu đà cho nó màu mè ( cũng chọn mơi mới nhé bác ).

Rồi, giá bao nhiêu bác ?

Nó có cái yên em sẽ chế 1 bộ ắc quy 2 cục CS3 12V 26AH ( em đã có sẵn, lấy từ tổng đài cố định của mấy ông viễn thông ) lắp vào sau nữa là tuyệt, chắc chạy được cả 100km.
                    Rồi em sẽ lắp thêm 1 cùm năng lượng trước kèm đèn, thắng đĩa trước, còi ôtô, ..

Xong chụp ảnh đưa lên cho các bác xem , he he

Rất mong nhận được phải hồi của bác để dự án của em sớm ... thành

Con này em chạy ở tp Huế chắc thiên hạ lác mắt, đi đến đâu tai nạn đến đó ( thiên hạ lo nhòm xe nên tông cái rầm đấy , he he )
                    Last edited by nayemconho; 15-08-2010, 22:19.

Comment

• Dạ xin chào Bác Lộc hàng của em Bác làm xong rùi hả....em ở sài gòn Bác cho em địa chỉ đi em qua lấy lun rùi đưa tiền mà hàng của em chuyển về HCM chưa nếu về đến nơi rùi thì bác cho em biết nhá...mà địa chỉ của Bác là 10 Nguyển Bá Học . Phường 4 . Quận .11 . TP HCM phải không....Còn em thì Tên Ti dạ số điện thoại của em là DT: 09.33.99.39.29 .....Bác cho biết giá tiền chi phí bao nhui em qua lấy rùi đưa tiền lun
                      cám ơn Bác rất nhùi rùi song đợt này em đặt hàng nữa xin chào Bác

Hàng của em giong của Bác Càng Long hả ....hihihihi em nhìn mê quá

Comment

• Nguyên văn bởi locto Xem bài viết
                        Chào Bác emyeu_bacloc Hàng của Bác đả làm xong .Bác cho tôi biết tên và số điện thoại để tôi gởi hàng .khi nào Bác nhận hàng được thì cho tôi hay
                        Chào Bác !
                        chú lộc ơi.xe của cháu được chưa?chu cho cháu may cái ảnh với.cháu sốt ruột quá chú à

Comment

• [IMG]C:\Users\Long\Desktop\tttt[/IMG]
                          chiec nay sua lai thanh xe dap dien ma ko can phai thay banh sau duoc ko vay bac loc..
                          hihi

Comment

• Comment

• Nguyên văn bởi nayemconho Xem bài viết
                              --------------------------------------------------------------

Em là thành viên từ năm 2008 của otosaigon ( bác B2 mới ra trường đó )

Dự án mới của em

1. Con này giá bao nhiêu tiền bác ơi, đẹp ghê, mới óng ánh luôn !

( con kiểu này hết Pin đạp nhẹ lắm, về lắp thêm bộ cùm 3 số sau nữa là đạp ngon luôn )

2. Con này chạy động cơ giữa đạp Zic ( trợ lực ) phải không bác ?

3. Em xin đặt hàng bác 1 chiếc như thế này sườn nhôm, mong bác kiếm chiếc nào mơi mới, bác lắp thêm giúp cái cùm 3 số sau luôn càng tốt ( nhớ chọn cùm như mới giúp em luôn, tất nhiên giá sẽ cao em chấp nhận). Bác thay cái yên thành màu đà cho nó màu mè ( cũng chọn mơi mới nhé bác ).

Rồi, giá bao nhiêu bác ?

Nó có cái yên em sẽ chế 1 bộ ắc quy 2 cục CS3 12V 26AH ( em đã có sẵn, lấy từ tổng đài cố định của mấy ông viễn thông ) lắp vào sau nữa là tuyệt, chắc chạy được cả 100km.
                              Rồi em sẽ lắp thêm 1 cùm năng lượng trước kèm đèn, thắng đĩa trước, còi ôtô, ..

Xong chụp ảnh đưa lên cho các bác xem , he he

Rất mong nhận được phải hồi của bác để dự án của em sớm ... thành

Con này em chạy ở tp Huế chắc thiên hạ lác mắt, đi đến đâu tai nạn đến đó ( thiên hạ lo nhòm xe nên tông cái rầm đấy , he he )
                              mình mua chiếc này rùi

Comment

• gửi bác lộc....
                                e đã nhận hàng của bác...xe đạp đã chạy thử....

e hỏi chút... khi sạc xe thì đèn ở cục sạc có màu đỏ .. khi nào nó thành màu xanh là đầy phải kô...
                                cục sạc này có tự ngắt kô bác.. hay là mình canh giờ.. ( sạc mấy tiếng thì acquy đầy ha)

xe chạy rất nhẹ....

nhưng e hơi tiếc các công tắc gạt qua... để mở điện cho xe... như vậy thì hơi bất tiện vì khi đi đến siêu thị hay trường học... để xe ở bãi gữ xe sẽ hay bị phá..( cái này chắc e phải gắn lại công tắc kiểu chìa khóa cho an toàn)

còn bộ động cơ gắn cho xe địa hình thì e chưa bắt đầu gắn...
                                nhưng khâm phục sự khéo tay của bác......ở cái hộp đựng acquy... nếu nhìn lần đầu chắc kô bác biết làm từ ống nhựa pvc................

thank bác lộc nhiều.......

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X