Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
    Em ở quận 2 tp.hcm. Muốn em mua giùm gì cũng được nhưng phải tới nhà em lấy. Em ko kinh doanh gì nên ngại gởi hàng lắm. Bác Thông cảm
    vang thế để e giành giụm đc 3 triệu e mua vé máy ay bay vô bác, e ở Bắc Giang bác ợ

Comment

Bác góp ý em xin cảm ơn
      Bác xem vậy chứ gắn được cái tăng sên đó là cả một vấn đề. Vừa đảm bảo hoạt động ổn định vừa thẩm Mỹ. Em thữ nhiều cách rồi. Và kiểu này tương đối là ổn định và thẩm mỹ nên em để luôn đó. Và đây là sự ổn định của em nó.

Xe điện chế part1 - YouTube
      bác khoe thêm xíu nữa đi nhìn mà thèm có 1 cái quá, bác dùng 24v à hay 36v vậy
      quay nhanh k tải có lắc lư gì k bác
      hôm nào bác đi test bác nhún nhảy cho ae thèm nha

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
        bác khoe thêm xíu nữa đi nhìn mà thèm có 1 cái quá, bác dùng 24v à hay 36v vậy
        quay nhanh k tải có lắc lư gì k bác
        hôm nào bác đi test bác nhún nhảy cho ae thèm nha
        Tại cái vỏ bình đang đem cho người ta may nên em chưa up hình cả chiếc lên. Xe chạy 36 bác ợ. Bánh xe ko đảo nhiều nên chạy nhanh xe ko lắc gì. Còn phần nhún nhảy chắc chắn phải có, em tâm đắc nhất phần này mà

Comment

Đã hoàn thành 95% còn cái hộp bình điện nữa là sẽ có video
          bÁc cho em chi tiẾt cÁi nhÚn trƯỚc Đc ko?

Comment

bộ điều khiển và dây dợ
            mà bác ở đâu nhể, hôm nào bác mua hộ e đôi bánh và cái bánh răng + phanh đĩa như của bác e ăn cắp xíu
            em có ý kiến vs bác là bác có thể dùng cái đĩa( ở bộ đùi đĩa ấy!) xe đạp làm thay bánh răng sau, cặp vành lốp này chỗ em bán nhiều lắm giá bn thì em chưa hỏi, bộ phanh đĩa có bác nào bảo có 130k/bộ nhưng chỗ em hỏi thì rẻ nhất cũng 550k/bộ ( có thể loại xin chăng!!!) nói chung nếu thấy hợp lý em có thể giúp bác...

Comment

• Đã hoàn thành rồi các bác

Last edited by luxubua2; 23-06-2014, 16:06.

Comment

• e dang can bo khien 3 pha da nang, cac bac nao co inbox cho e cai gia chuan voi Tks

Comment

• http://m.youtube.com/watch?v=9fLvcN_zpFs

http://m.youtube.com/watch?v=DAlWFYSwbO8
                  Last edited by luxubua2; 23-06-2014, 18:53.

Comment

• Có bác nào biết chỗ mua cái hộp đen nhỏ ở chỗ nào không. TP.HCM

Comment

• có video đi chưa bác nhìn phê quá

Comment

• Các bác cho Em hỏi một chút về hư hỏng xe đạp điện. Em có 1 chiếc xe đạp điện hiệu Yamaha, gần đây xe chạy không ổn định, cụ thể là xe đang chạy trên đường tự dưng đèn báo acquy nhấp nháy liên tục và ga lên xe cũng không chạy(acquy đã nạp đầy điện). Em giảm hết tay ga về hoặc tắt chìa khóa điện và bật lại thì nó lại trở về bình thường và lại chạy tiếp được. Em không hiểu nó bị bệnh gì. Mong các Bác trong diễn đàn biết giải thích giúp Em với. Em cảm ơn!

Comment

Đã hoàn thành rồi các bác

em góp ý tí nhé! cái đèn để đó cao quá, bác có thể chế cái đèn tròn như xe minz ngày xưa, và dùng cặp tay ga có báo bình và ổ khóa nhìn chất hơn, chỗ để chân nên làm rộng ra và ko nên làm bằng da nhìn nó bùng nhùng, gò cái hộp nhôm rồi mua cái miếng để chân cắt ra bắn vít vào đó, hai bên hộp sơn máu vàng cho cùng màu xe, dán tem vào tem này của hàng xe đạp rất nhìu...có thể em ko làm đc con xe đẹp như vậy nhưng vẫn có vài lời góp ý

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                            e dang can bo khien 3 pha da nang, cac bac nao co inbox cho e cai gia chuan voi Tks
                            bo 36v hay 24v b?

Comment

có video đi chưa bác nhìn phê quá
                              Đã đi nhiều rồi. Nhưng chưa có ai rảnh để đứng quay cho em. Chắc ngày mai sẽ có

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                                em góp ý tí nhé! cái đèn để đó cao quá, bác có thể chế cái đèn tròn như xe minz ngày xưa, và dùng cặp tay ga có báo bình và ổ khóa nhìn chất hơn, chỗ để chân nên làm rộng ra và ko nên làm bằng da nhìn nó bùng nhùng, gò cái hộp nhôm rồi mua cái miếng để chân cắt ra bắn vít vào đó, hai bên hộp sơn máu vàng cho cùng màu xe, dán tem vào tem này của hàng xe đạp rất nhìu...có thể em ko làm đc con xe đẹp như vậy nhưng vẫn có vài lời góp ý
                                Cái vụ đèn và tay ga như bác nói em rất thích. Đễ em nghiên cứu xem sao. Chỗ để chân như bác nó em củng thử rồi, thất bại vì xe rất thô. Em thay bằng da, thêm 2 sợi dây dù bản rộng với 2 khóa hàng cho nó cá tính. Tại thằng thợ may ẩu quá nên hơi xấu để em chỉnh lại. Còn chỗ để chân em thay bằng ống sắt hàn dưới sườn có độ dài kha khá để khi xe có lỡ bị ngã nó sẽ bảo vệ bình. Tem xe đạp thì em chưa thấy bao giờ. Chỉ thấy toàn tem xe máy. Để em đi kiếm thử xem

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X