Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi hunglv.kc Xem bài viết
    cùng quan điểm với bác luxubua2 về phần xích sau
    giống xe 67 của em trước kia cũng làm monoshock nhưng do ko tính toán kỹ lên ko đi được 2 vì trở nặng càng sau giãn ra xích bị căng. nếu đi 1 thì xích bị trùng.
    bác lên xem xét kỹ vì của bác là cả 2 bánh là monoshock đó.
    em làm đi 1mình thôi.không chở thêm người để bảo vệ động cơ.em đang đặt con nhông 72 răng nhưng chưa lấy được.em chạy thử thì chưa thấy hiện tượng giống bác nói

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
      Theo lý thuyết khi làm nhún trước dạng gấp là tâm bánh phải đồng thẳng với trục cổ xe. Xe nhẹ hơn, đỡ mỏi tay, dễ điều khiển
      tâm bánh điểm tiếp xúc mặt đường và trục lái gần nằm trên 1 đường thẳng.của em mà cổ lái thẳng hàng với trục thì không thể lái được.của em lái vẫn nhẹ.nhưng góc cua khá rộng,nên lạ đi thì hơi khó vào cua thôi

Comment

• thank các bạn

Comment

Sau chuyến đi vũng tàu của thằng em về thì xe em như thế này các bác

Bị nứt mối hàn hả bác?

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenhuuky Xem bài viết
            Bị nứt mối hàn hả bác?
            Đúng rồi đó bác. Cái cổ xe đó em mua 27.000 đúng là tiền nào của đó

Comment

• bác nào có motor 24vdc250w bánh trước tay ga + điều tốc nếu có cả quả vành dùng cho xe cào cào gắn motor rồi càng tốt cho em xin kái giá ak, tiện thể cho em hỏi nếu em dùng bình 12v12ah đi quang đường bao xa mới phải sạc
              bây giờ vẫn tay trắng bao giờ đã trắng tay

Comment

• Nguyên văn bởi dthoangha Xem bài viết
                bác nào có motor 24vdc250w bánh trước tay ga + điều tốc nếu có cả quả vành dùng cho xe cào cào gắn motor rồi càng tốt cho em xin kái giá ak, tiện thể cho em hỏi nếu em dùng bình 12v12ah đi quang đường bao xa mới phải sạc
                Em có đấy bác vành cào cào Nhật bãi, bác alo em hay cho em sdt cho dễ, bình 12ah đi đc tầm 30km

Comment

Đúng rồi đó bác. Cái cổ xe đó em mua 27.000 đúng là tiền nào của đó
                  Vành bánh nhỏ cổ xe chịu lực lớn khi vào ổ gà nếu giảm sóc k tốt, thường thì tốc độ càng cao thì càng xe phải xiên nghiêng về phía trc nhiều, càng của bác hàn như vậy cổ nó chịu momen lớn

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                    em làm đi 1mình thôi.không chở thêm người để bảo vệ động cơ.em đang đặt con nhông 72 răng nhưng chưa lấy được.em chạy thử thì chưa thấy hiện tượng giống bác nói
                    Ko bị thì bác đặt góc nghiêng thụt chuẩn

Comment

• [QUOTE=s0ng_h0ng;874341]Em có đấy bác vành cào cào Nhật bãi, bác alo em hay cho em sdt cho dễ, bình 12ah đi đc tầm 30km[/QUOTE sđt em 0982528842 địa chỉ sóc sơn - hà nội. em vừa gọi chac bác bận ko thây tl

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                        Em có đấy bác vành cào cào Nhật bãi, bác alo em hay cho em sdt cho dễ, bình 12ah đi đc tầm 30km
                        sđt của em 0982.528.842, em ở sóc sơn - hà nội thì có thể nhận hàng rồi mới trả tiền không ạ

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                          Vành bánh nhỏ cổ xe chịu lực lớn khi vào ổ gà nếu giảm sóc k tốt, thường thì tốc độ càng cao thì càng xe phải xiên nghiêng về phía trc nhiều, càng của bác hàn như vậy cổ nó chịu momen lớn
                          Giảm sóc tốt hay ko thì có liên quan gì tới cổ hả bác. Theo bác thì em nên hàn cổ như thế nào để cải thiện

Comment

• có ai biết cảm biến hall trong mô tơ xe đạp điện yamaha là loại nào không.

Comment

• có bác nào có cái nhông tầm 60 răng ko pm em với

Comment

• Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
                                có bác nào có cái nhông tầm 60 răng ko pm em với
                                Bác cần nhộng loại nào, 35 phải ko. Bao nhiêu răng củng có. Mà bác ở đâu

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X