Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đang khoái con này mà ko bít để 4 cái bình ở đâu

Comment

• Có bác nào ở hà nội còn động cơ 3pha 36v tầm 400w trở lên không ạ?
      Hưng yên

Comment

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
        Có bác nào ở hà nội còn động cơ 3pha 36v tầm 400w trở lên không ạ?
        Hôm bữa bác songhong bảo có mà, nếu ko thì em thấy namdc củng có con sanyo bánh sau. Trên 400w thì phải xài 4 bình mới có hàng bác ạ

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
          Hôm bữa bác songhong bảo có mà, nếu ko thì em thấy namdc củng có con sanyo bánh sau. Trên 400w thì phải xài 4 bình mới có hàng bác ạ
          Gọi điện cho anh ý bảo hết mất rồi anh ạ
          Hưng yên

Comment

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
            Gọi điện cho anh ý bảo hết mất rồi anh ạ
            Vậy thì gọi cho namdc sẽ có sanyo 36v, gọi cho bác locto sẽ có dc như của em

Comment

• luxubua2 dùng động cơ bmb chổi ak, mình có cả sanyo sau và bmb chổi

Comment

Vậy thì gọi cho namdc sẽ có sanyo 36v, gọi cho bác locto sẽ có dc như của em
                bác cho em xin bản vẽ xe mới chế của bác được không ạ. em mê con xe của bác lắm rồi.hhj mà bác cho em sdt của bác đi.hjc

Comment

• Nguyên văn bởi phung hung Xem bài viết
                  bác cho em xin bản vẽ xe mới chế của bác được không ạ. em mê con xe của bác lắm rồi.hhj mà bác cho em sdt của bác đi.hjc
                  Bác để em đo đạc lại rồi gởi cho bác. Có gì bác cứ nt lên đây, em sẽ trả lời cụ thể. Em lên đây thừơng xuyên bác đừng lo. Dt em thay đổi số liên tục ko tiện cho bác, bác thông cảm.
                  Đầu tiên sườn xe em sử dụng ống 42. Càng trước ống 33.
                  Nếu bác sử dụng gấp 2 bên thì đỡ tốn tiền tiện ổ đỡ. Gấp 1 bên thì phần ổ đỡ phải chính xác và cứng cáp.bác nên suy nghĩ chọn 1 trong 2 phương án trứơc khi làm.số tiền chênh lệch giữa 2 phương án củng 500 chứ ko ít.
                  Kế tiếp là tới phần đùm xe. Bác phải gia công đựơc phần này nếu ko sẽ giống xe đồ chơi rẻ tiền vì bánh xe cứ đảo lòng vòng khi chạy.
                  Bác suy nghĩ các bước em đưa ra, thấy ok rồi thì bắt tay vào làm chứ đừng làm đại xe sẽ xấu ko đẹp
                  Last edited by luxubua2; 21-07-2014, 15:15.

Comment

Bác để em đo đạc lại rồi gởi cho bác. Có gì bác cứ nt lên đây, em sẽ trả lời cụ thể. Em lên đây thừơng xuyên bác đừng lo. Dt em thay đổi số liên tục ko tiện cho bác, bác thông cảm.
                    Đầu tiên sườn xe em sử dụng ống 42. Càng trước ống 33.
                    Nếu bác sử dụng gấp 2 bên thì đỡ tốn tiền tiện ổ đỡ. Gấp 1 bên thì phần ổ đỡ phải chính xác và cứng cáp.bác nên suy nghĩ chọn 1 trong 2 phương án trứơc khi làm.số tiền chênh lệch giữa 2 phương án củng 500 chứ ko ít.
                    Kế tiếp là tới phần đùm xe. Bác phải gia công đựơc phần này nếu ko sẽ giống xe đồ chơi rẻ tiền vì bánh xe cứ đảo lòng vòng khi chạy.
                    Bác suy nghĩ các bước em đưa ra, thấy ok rồi thì bắt tay vào làm chứ đừng làm đại xe sẽ xấu ko đẹp
                    em muốn làm nguyên mẫu như của bác luôn. bác cho em thông số. mà hôm trước thấy bác nói cho ai bản vẽ mà.hjc
                    tổng chi phí bác hết bao nhiêu? cái trục sau để nhún tiện ntn mà bác cho em xin mấy cái ảnh chi tiết từng bộ phận để em làm theo
                    mail e là: phungquanghung88@gmail.com

Comment

em muốn làm nguyên mẫu như của bác luôn. bác cho em thông số. mà hôm trước thấy bác nói cho ai bản vẽ mà.hjc
                      tổng chi phí bác hết bao nhiêu? cái trục sau để nhún tiện ntn mà bác cho em xin mấy cái ảnh chi tiết từng bộ phận để em làm theo
                      mail e là: phungquanghung88@gmail.com
                      Haha bác nhanh thật. Em đang đi công tác ít hôm. Đễ em về sẽ gởi hình cho bác. Với dc 36v em dùng thì chạy đường bằng ko leo dốc nha bác. Tầm 5tr thôi.

Comment

Haha bác nhanh thật. Em đang đi công tác ít hôm. Đễ em về sẽ gởi hình cho bác. Với dc 36v em dùng thì chạy đường bằng ko leo dốc nha bác. Tầm 5tr thôi.
                        cám ơn bác trước khi nào lên dốc em thỏ chân xuống ủn vậy.hj mà em không nhầm bác có tới 2 cái mini hả?

Comment

cám ơn bác trước khi nào lên dốc em thỏ chân xuống ủn vậy.hj mà em không nhầm bác có tới 2 cái mini hả?
                          1 chiếc thì chở tụi nhỏ đi chơi. Mua kem mua bánh vòng vòng trong xóm tụi nó vui lắm. Chiếc lớn thì dạo mát cafe không đụng hàng.

Comment

1 chiếc thì chở tụi nhỏ đi chơi. Mua kem mua bánh vòng vòng trong xóm tụi nó vui lắm. Chiếc lớn thì dạo mát cafe không đụng hàng.
                            bác đi công tác khi nào thì về thế?hjc

Comment

• bác Nam cho tôi hỏi tý. Lúc trước tôi có mua của bác 1 cái Đc Sanyo 3pha nhưng có 1 lip. Bây giờ muốn thay líp tang vào có được không bác? Hồi trước lúc mua ko biết là bác có loại 4 tang. Thank bác trước

Comment

• Nguyên văn bởi quoctuy Xem bài viết
                                bác Nam cho tôi hỏi tý. Lúc trước tôi có mua của bác 1 cái Đc Sanyo 3pha nhưng có 1 lip. Bây giờ muốn thay líp tang vào có được không bác? Hồi trước lúc mua ko biết là bác có loại 4 tang. Thank bác trước
                                hình như là ren để lắp líp đơn và líp tầng là như nhau bác à. chỉ việc mua líp tầng về lắp thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X