Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 7,5Ah bác ạ, nhưng các bác nên dùng bình trung quốc 12Ah trở lên mới bền được, xe điện ăn dòng lớn lắm nên bình 7,5Ah không chịu được lâu đâu, bình mới tinh đi được 19km sau 3-4 tháng là tụt còn 13km. thảm hại và khổ cái anh chế xe bị khách mắng

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
      7,5Ah bác ạ, nhưng các bác nên dùng bình trung quốc 12Ah trở lên mới bền được, xe điện ăn dòng lớn lắm nên bình 7,5Ah không chịu được lâu đâu, bình mới tinh đi được 19km sau 3-4 tháng là tụt còn 13km. thảm hại và khổ cái anh chế xe bị khách mắng
      Vay acquy 14 ah dj dc khoang nhjeu km bác? Gjá acquy globe 12-14ah bao nhjeu z?

Comment

• Nguyên văn bởi tansi585 Xem bài viết
        Vay acquy 14 ah dj dc khoang nhjeu km bác? Gjá acquy globe 12-14ah bao nhjeu z?
        300k loại 12ah, 350k loại 14ah, cơ bản là nó hơn nhau tí thôi, các bác đi dã chiến thì mua cái 12ah, còn đi loanh quanh đón cháu đi học thì 7,5 và 9ah là đc rồi, nhà em lắp cái 7,5ah đi loanh quanh giờ gần 2 năm vẫn đang đi, giờ đi đc 8km/sạc

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
          300k loại 12ah, 350k loại 14ah, cơ bản là nó hơn nhau tí thôi, các bác đi dã chiến thì mua cái 12ah, còn đi loanh quanh đón cháu đi học thì 7,5 và 9ah là đc rồi, nhà em lắp cái 7,5ah đi loanh quanh giờ gần 2 năm vẫn đang đi, giờ đi đc 8km/sạc
          Loai 14ah ở ngoài đó rẻ thế, e ở cần thơ tới 420k lận.

Comment

• Bộ động cơ đen thể thao líp tầng phanh đĩa (bao nhiêu Vôn/Woát và riêng quả động cơ thì bao nhiêu xiền bác Namdc1)?

Comment

• Bộ động cơ đen thể thao líp tầng phanh đĩa (bao nhiêu Vôn/Woát và riêng quả động cơ thì bao nhiêu xiền bác Namdc1)?[/QUOTE]

Em có cùng câu hỏi. Và thêm cho em phần kích thước dc. Nếu 36 thì em cho chạy 48 dc ko. Báo giá luôn cả điều tốc 48.

Comment

• bác sông hồng ơi dc 36v liền vành này bao nhiu tiền đấy bác .bác không bán cả bộ hai bánh à có em lấy một bộ

Comment

• Nguyên văn bởi gadoiyenthe Xem bài viết
                  bác sông hồng ơi dc 36v liền vành này bao nhiu tiền đấy bác .bác không bán cả bộ hai bánh à có em lấy một bộ
                  có cả vành trước mà, vành trước mua ngoài thôi, đang tính chế xe " chó điên" bọn nó đi bò điên mình đi xe nhỏ gọi là chó điên hi,

Comment

• sao hôm nọ mình gọi cho bác ở hải phòng báo giá 1 cặp ắc quy 14ah tận 900k lận .

Comment

• Bao nhiu tiền đấy a nam

Comment

• bác nào cần lắp phanh đĩa cho động cơ thì alo em chỉ cho, ngon bổ rẻ, mai em úp hình cho các bác coi thử.
                        Last edited by s0ng_h0ng; 01-10-2014, 22:55.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
                          Bộ động cơ đen thể thao líp tầng phanh đĩa (bao nhiêu Vôn/Woát và riêng quả động cơ thì bao nhiêu xiền bác Namdc1)?
                          Em có cùng câu hỏi. Và thêm cho em phần kích thước dc. Nếu 36 thì em cho chạy 48 dc ko. Báo giá luôn cả điều tốc 48.[/QUOTE]
                          a trung ơi. cho e hỏi đùm bánh xe a nói mua đùm xe máy vậy mình mua 2 đùm trước luôn hay mua 1 đùm trươc 1 đùm sau. trên chợ tốt có người rao đùm wave s đùm trước 110k sau 130k tại mấy nay e dnag9 để dành tiền. cung đang học nên hk có time len dien đàn.

Comment

• Nguyên văn bởi kjmdinhkhau Xem bài viết
                            Em có cùng câu hỏi. Và thêm cho em phần kích thước dc. Nếu 36 thì em cho chạy 48 dc ko. Báo giá luôn cả điều tốc 48.
                            a trung ơi. cho e hỏi đùm bánh xe a nói mua đùm xe máy vậy mình mua 2 đùm trước luôn hay mua 1 đùm trươc 1 đùm sau. trên chợ tốt có người rao đùm wave s đùm trước 110k sau 130k tại mấy nay e dnag9 để dành tiền. cung đang học nên hk có time len dien đàn.
                            Mua đùm trước thôi 2 cái luôn, nhớ là đùm Thắng đĩa nha. Chơi Thắng đùm là chết chắc. Anh cũng đang lên bánh 25cm mà không xài đùm đây.
                            Last edited by luxubua2; 02-10-2014, 18:22.

Comment

Mua đùm trước thôi 2 cái luôn, nhớ là đùm Thắng đĩa nha. Chơi Thắng đùm là chết chắc. Anh cũng đang lên bánh 25cm mà không xài đùm đây.
                              Vậy a cho e hỏi đùm có thắng đĩa mình cũng có thể gắng thắng đĩa xe đặp vào đúng hk a

Comment

Mà a nói a đang lên bánh 25cm hk xài đùm là bánh gì z. E thấy bánh của xe moto mini cũng ngon ghê mà mắt quá.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X