Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thanhtung70 Xem bài viết
    Tìm bài cách làm bi một chiều của bác Tuhanoi toét cả mắt mà chưa thấy. Vậy xin bác địa chỉ nhà và số điện thoại để gặp bác trực tiếp vậy. Thanks bác
    Bác ấy có chế bi 1 chiều đâu mà bác tìm. Bác ấy chỉ mua bạc đạn 1 chiều rồi chế cách bắt vào giò dĩa thôi. Tới nhà là Chuẩn nhất

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      bác cho em vài thông số kích thước động cơ và vành em tính tăm cho, chéo các kiểu có hết. Chuẩn 98% luôn!!!
      Ko có trên tay nên mượn tạm hình trên mạng.

Cũng dùng vành như hình, ngoài 26" trong 24". Chắc là đũa xe của vành 20" thường.
      Last edited by cddt061; 11-09-2014, 17:36.
      Trần Đức Sơn

tel:0934691385

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
        Bác ấy có chế bi 1 chiều đâu mà bác tìm. Bác ấy chỉ mua bạc đạn 1 chiều rồi chế cách bắt vào giò dĩa thôi. Tới nhà là Chuẩn nhất
        nói chính xác đó là mình đi mua bi một chiều ngoài chợ về và tìm cách lắp bào bộ đùi đĩa thôi

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
          pin bình nước em tiếp cận lâu rồi mà ko dám buôn, các bác ko sợ hỏng thì cứ mua thôi, nhớ đòi bảo hành giấy nhé, e hỏi ng ta bảo là bảo hành mồm, ha ha. mà e chỉ tháy pin bình nước 24, chứ 36 nó dạng khối hộp chữ nhật
          thế mới nói TIỀN NÀO CỦA ĐÓ luôn luôn đúng.tại sao anh phải mua cục pin với giá 5 triệu cũng là vì hai chữ BẢO HÀNH.chúng ta toàn là độ chế lên ko theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất vì thế việc pin bị hỏng là điều ko thể chánh khỏi thế nên cứ mua của hãng có bảo hành là yên tâm nhất.là pin của hãng lên có đến thì nhân viên họ cũng ko soi nhiều cũng ko hỏi tại sao cứ hỏng và còn nguyên tem ,có phiếu bảo hành còn thời hạng là sưae hoặc đổi mới ngay .(của hãng chứ ko phải của nhà vì thế cứ thoải mái đổi có gì công ty chịu).mua pin ở ngoài có chỗ vẫn nói bảo hành 2 năm đấy nhưng khi đến bảo hành nó bảo tại do mình làm châp cháy pin nên ko dc bảo hành thế là đi toi mấy triệu

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtung70 Xem bài viết
            Tìm bài cách làm bi một chiều của bác Tuhanoi toét cả mắt mà chưa thấy. Vậy xin bác địa chỉ nhà và số điện thoại để gặp bác trực tiếp vậy. Thanks bác
            số điện thoại của mình là 0904399400.nhà mình oqr phố TÂY SƠN quận đống đa.bác ccaanf gì cứ alo nếu giúp dc gì minh sẽ giúp

Comment

• Nguyên văn bởi cddt061 Xem bài viết
              Ko có trên tay nên mượn tạm hình trên mạng.

Cũng dùng vành như hình, ngoài 26" trong 24". Chắc là đũa xe của vành 20" thường.
              thế thì chịu, nhìn hình này chả ra đc cái kích thước nào, có hàng rồi thì mò ra thôi

Comment

thế thì chịu, nhìn hình này chả ra đc cái kích thước nào, có hàng rồi thì mò ra thôi
                Đã inbox thông số.
                Trần Đức Sơn

Comment

Đã inbox thông số.
                  em không rõ kthuoc từ bên này lỗ nan hoa sang bên kia lỗ nan hoa là bn nên tính là 5cm, nếu chéo 2 là 187mm, chéo 4 là 205mm, chéo 6 là 232mm, mua gganf bằng cũng đc!

Comment

• Bác lộc ơi...mọi người ơi cứu em, em vô tình cầm' nhầm âm dương nên chạy bo điều khiển này rồi huhu mong các bác có cách nào giúp em vì em ở sài gòn quận bình thạnh Click image for larger version

Name:	bodk.jpg
Views:	1
Size:	29.1 KB
ID:	1398831 em pùn wá đi ko biết ở sài gòn hay chỗ nào bạn không sợ ở chỗ bác lộc xa quá , nhờ bác gửi thì ngại lắm ...nếu không có thì xin bác lộc gửi cho em 2 cái bo ....xin cảm ơn các bác nhiều

Comment

em không rõ kthuoc từ bên này lỗ nan hoa sang bên kia lỗ nan hoa là bn nên tính là 5cm, nếu chéo 2 là 187mm, chéo 4 là 205mm, chéo 6 là 232mm, mua gganf bằng cũng đc!
                      Chéo 4 dùng loại 200mm thừa, chéo 6 ko có loại phù hợp, dùng 200mm thiếu. Chéo 8 dùng loại 240mm thừa.
                      Túm lại ko phù hợp với đũa xe có trên thị trường.
                      Trần Đức Sơn

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                        Quang trọng là có dùng được ko bác ơi . động cơ xe điện nó ngốn điện dữ chứ có êm ái nhẹ nàng như laptop
                        bên b có phanh đĩa xe đạp ko b ơi?
                        D Đ 0988737123
                        nguoi_nha_que_ra_thanh_pho

Comment

• Nguyên văn bởi emyeu_bacloc Xem bài viết
                          Bác lộc ơi...mọi người ơi cứu em, em vô tình cầm' nhầm âm dương nên chạy bo điều khiển này rồi huhu mong các bác có cách nào giúp em vì em ở sài gòn quận bình thạnh [ATTACH]90418[/ATTACH] em pùn wá đi ko biết ở sài gòn hay chỗ nào bạn không sợ ở chỗ bác lộc xa quá , nhờ bác gửi thì ngại lắm ...nếu không có thì xin bác lộc gửi cho em 2 cái bo ....xin cảm ơn các bác nhiều
                          Chỗ nàm bán phụ tùng xe cũng có b à!

Comment

Chéo 4 dùng loại 200mm thừa, chéo 6 ko có loại phù hợp, dùng 200mm thiếu. Chéo 8 dùng loại 240mm thừa.
                            Túm lại ko phù hợp với đũa xe có trên thị trường.
                            Nếu đã thử rồi thì cứ nói tầm bn mm thì có ng giúp cho!

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
                              6000rpm là vòn tua cực đại khi kéo hết ga thôi chứ bình thường mấy khi kéo hết ga đâu.mình đang có cái động cơ 1000w nếu tháo bộ giảm tốc đi thì moto quay 2400v/p nếu thấy chậm thì có thể nâng nhông lên cũng dcj.quan trọng là cái động cơ san sinh ra bao nhiêu lực thôi chứ chậm mà khỏe thì nâng nhông lên là chạy nhanh ngay.
                              chiếc xe của bác nhìn phần đầu xe hoi dài.lốp sau bạn kiếm cái lốp cũ của xe máy SH lắp vào nhìn bề mặt lốp to hơn (lốp SH là loại không sam nếu muốn lắp vào vành có lan hoa thì mua cái săm láp vào là dc)thì nhìn cái xe cũng thấy khỏe hơn.khi chạy lốp to xe sẽ ổn định hơn nhiều và cân đối với cái hình dáng của cái xe hơn
                              xe em dùng vành 14in nên không lắp được lốp sh bác à,chứ nếu lắp được lốp to thì nhìn thích hơn hẳn rồi

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                                xe em dùng vành 14in nên không lắp được lốp sh bác à,chứ nếu lắp được lốp to thì nhìn thích hơn hẳn rồi
                                mình ko biết vành lắp cho lốp SH là cỡ bao nhiêu nhưng chắc một điều đó là có loại vành lắp dc lốp SH vào vì bên cạnh nhà mình có cái xe 3 bánh chở hàng của thuong binh họ đã lắp lốp SH mà.mình có hỏi với giá vành không khoang 170k.lốp 50k (lôp cũ lmua ở cửa hàng sửa xe máy)

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X