Thông báo

Collapse
No announcement yet.

vitinh

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• vitinh

các bác ạ con máy của em nó dở chứng cứ bật lên là nó tự động chạy chữ WWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWW ww khắp màn hình
    chỉ lên với những chỗ nào có thể đánh chữ thôi thế mứơi lạ như ma ấy

có lúc giữ tay vào phím W nó không lên nhưng đa phần là không tác dụng , không biết chập ma trận hay trên cáp nhỉ ? cái phím đó không bị kẹt , có lúc bị lúc không ,

em lên bảo hành nó cài lại win không khỏi , vi rút không phải , nó bảo để nó gửi đi bảo hành , ở mỹ nhưng từ khi giửi đến lúc nhận đuọc hết 6 tuần thế mới chết , em tính tự bỏ tiền ra sửa nhưng cái bàn phím này khó kiếm quá , bác bào có cách khắc phục chiệt để hay có bàn phím thì bán cho em . em nó là SONY Vaio -SZ430NB mua gần năm rùi thế mói đau chứ
    bác nào có cách khắc phục thì júp em , cảm ơn nhiều !
    http://baohanhbeptu.vn
    Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
    Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
    ĐT: 0967 403 123

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
    các bác ạ con máy của em nó dở chứng cứ bật lên là nó tự động chạy chữ WWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWWW ww khắp màn hình

có lúc giữ tay vào phím W nó không lên nhưng đa phần là không tác dụng , không biết chập ma trận hay trên cáp nhỉ ? cái phím đó không bị kẹt , có lúc bị lúc không ,

em lên bảo hành nó cài lại win không khỏi , vi rút không phải , nó bảo để nó gửi đi bảo hành , ở mỹ nhưng từ khi giửi đến lúc nhận đuọc hết 6 tuần thế mới chết , em tính tự bỏ tiền ra sửa nhưng cái bàn phím này khó kiếm quá , bác bào có cách khắc phục chiệt để hay có bàn phím thì bán cho em . em nó là SONY Vaio -SZ430NB mua gần năm rùi thế mói đau chứ
    con của bác không phải là bị vi rút đâu, mà là do bị chập bàn fím, nếu con cua bác mà còn bảo hành thì hãy gửi đến trung tâm bảo hành, nếu cho thợ tháo ra thì cũng sửa được, nhưng như thế sẽ làm mất đi quyền lợi bảo hành của bạn, vậy bạn hãy cân nhắc cho thật kỹ.( nói chung sửa cũng đơn giản ý mà)

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết

dúng là chập bàn phím hoặc nút W bị kẹt rồi a a

Comment

có lẽ bi châp bàn phím,kiểm tra lại bàn phím ròi tính tiếp.

Comment

Ặc .. máy sony hay hư ở chữ W hay chữ E . . chỉ thay bàn phím thôi . . . cạy ra sửa được chỗ này . . lại hư chỗ khác .

Comment

Giống y cái máy nhà e. Bị thằng cháu nó ngồi lên jo màn để ở chế độ desktop ko bấm dc j. khi vào dc word thì chử Q cứ chạy đầy trang dù ko kẹt phím. Giờ bán mất goy ^^! Mấy A bảo hành mà lắc đầu chắc phải ra mấy A sửa ở ngoài mới có cơ hội.

Comment

Nguyên văn bởi khoaxt Xem bài viết
              Ặc .. máy sony hay hư ở chữ W hay chữ E . . chỉ thay bàn phím thôi . . . cạy ra sửa được chỗ này . . lại hư chỗ khác .
              bàn phím sony là loại đặc chủng thay có loại thôi chứ 1 số loại bàn phím đến 6 triệu mà mua k ra.bạn nên ra chợ tìm chổ nào chuyên làm phím loptop mới hy vong rẻ dc

Comment

Về tác giả

Collapse

viettien123 Tìm hiểu thêm về viettien123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X