Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch nạp Little Programmer Gold update

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mạch nạp Little Programmer Gold update

Giờ mạch mạch nạp Littleprogrammer đã nạp được Chip Attiny13 mode // rùi xem như Little Programmer đã nạp được hết các chip AVR thông dụng tại VN .
    Mình sẽ liên tục update mạch mình các chip dòng AVR mới ! Anh em nào biết có con AVR nào bán tại VN thì thông báo mình nha ! Để mình update ...
    Attached Files
    Last edited by sphinx; 24-08-2007, 14:13.
    Mạch nạp Little Programmer
    MSC-51,AVR,EEPROM ... etc

Site Fukusei shop :

Mạch này bạn bán có tặng adapter cho AVR không?Lúc trước bạn nói có tặng nhưng khi hỏi mua thì lại nói là không.
    Thanks.

Comment

Chỉ thêm 20k nữa rùi bạn sẽ có thêm bộ adapter thui mà !

Site Fukusei shop :

Comment

Nguyên văn bởi phucthinhel Xem bài viết
        Giờ mạch mạch nạp Littleprogrammer đã nạp được Chip Attiny13 mode // rùi xem như Little Programmer đã nạp được hết các chip AVR thông dụng tại VN .
        Mình sẽ liên tục update mạch mình các chip dòng AVR mới ! Anh em nào biết có con AVR nào bán tại VN thì thông báo mình nha ! Để mình update ...
        Hỏi ngoài lề chút nhé phucthinhel, phần cứng của con này có phải chính là SP180S ko hỉ? Giống lắm cơ ý
        PNLab
        Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
        Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
        Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
        more...www.pnlabvn.com

Comment

Nguyên văn bởi sphinx Xem bài viết
          Hỏi ngoài lề chút nhé phucthinhel, phần cứng của con này có phải chính là SP180S ko hỉ?
          Công sức người ta làm từ đầu tới cuối đó, không phải chơi kiểu modify đâu !

NVT2
          Tín đồ AVR giáo.

Comment

Hỏi ngoài lề chút nhé phucthinhel, phần cứng của con này có phải chính là SP180S ko hỉ? Giống lắm cơ ý
            Cái này em tự làm bác à ... . May là cái SP180S nó ra sau em chứ nó ra trước chắc các bác nói em modify vậy chết en

Site Fukusei shop :

Comment

uh, tôi nhỉ hỏi phần cứng thôi! Tại vì nhìn thấy giống thôi mà, 1 con IC14 chân, 3 con Transistor bên cạnh. À, mà chắc cái SP180S của Tàu nó phải ra trước của bác chứ nhỉ?
              PNLab
              Mạch nạp/debug ULink2, Jlink ARM USB
              Mạch nạp AVR, PIC, 8051, MSP430 USB
              Mạch phát triển STM32, ARM9, ARM11
              more...www.pnlabvn.com

Comment

uh, tôi nhỉ hỏi phần cứng thôi! Tại vì nhìn thấy giống thôi mà, 1 con IC14 chân, 3 con Transistor bên cạnh. À, mà chắc cái SP180S của Tàu nó phải ra trước của bác chứ nhỉ?
                Bác nói thế thì em chẳng biết nói sao nữa Nhưng cũng không sao ! miển mạch mình làm nạp nhiều chip hơn nó là vui rùi ! Phần cứng thằng SP108S thua xa phần cứng hiện tại của em !

Site Fukusei shop :

Comment

Mạch bác tự làm không modify của bọn nước ngoài thì quả là cao thủ. Ủng hộ sản phẩm 100% Việt Nam đi các bác ơi.

Comment

các bác cho em hỏi" làm sao dùng con 89c51 để điều chế tần số FM( 76mhz-108mhz) hoặc tần số cao hơn càng tốt. Em xin cám ơn trước

Comment

Con 89 không thích hợp cho những việc liên quan tần số cao đâu ! nó dễ bị nhiễu lắm !

Site Fukusei shop :

Comment

Nếu mạch này hỗ trợ thêm SST89C54, SST89C58, SST89E54RD... thì hay quá.
                        Gotta go my Own ways, no matter what they said!

Comment

Em thấy mạch này nạp nhanh, ổn định, mỗi cái là hay bị lỗi chương trình( kô biết lý do), nạp vài lần là treo chương trình. Thằng bạn em nó dụng máy xách tay, thỉnh thoảng còn bị khởi động lại máy, thế là chuyển qua dùng AVR USB 910!

Comment

Tôi cũng dùng mạch này và Laptop , chưa bị lỗi lần nào
                            Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi mrcuongcon Xem bài viết
                              Em thấy mạch này nạp nhanh, ổn định, mỗi cái là hay bị lỗi chương trình( kô biết lý do), nạp vài lần là treo chương trình. Thằng bạn em nó dụng máy xách tay, thỉnh thoảng còn bị khởi động lại máy, thế là chuyển qua dùng AVR USB 910!

Tôi nạp liên tục 80 con 89 và 20 con AVR atiny ... không bị lỗi gì hết .
                              Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Về tác giả

Collapse

phucthinhel Tìm hiểu thêm về phucthinhel

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X