Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cười khi vắng vợ...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Trước bữa ăn :
    Nhá Thùng : I want two folks
    Vợ : What ?? ( she thought that he said he wanna F... )
    NT : Tao muốn hai cái nĩa .

Trong khi ăn :
    NT: I want two pieces .
    Vợ : What's the hell !! (she thought that he said he wanna Pis... )
    NT : Tao muốn hai miếng thịt .

Sau khi ăn , leo lên giường ngủ :
    NT: I want two sheets .
    Vợ : Why didn't you shi.... before you go to bed ?
    NT : Tao muốn hai tấm chăn .

Comment

Bờ Xờ được Cu Lu cho sang Mỹ chuyên tu.
      Xuống máy bay, Bờ Xờ thấy đói nôn nao, bèn chạy vào cửa hàng gần đó. Sau một hồi liên thanh tỏ ý muốn mua trứng mà cô bán hàng chẳng hiểu, Bờ Xờ bèn vỗ hai tay vào mông, mồm kêu "cục ta cục tác". Cô bán hàng cười toe đem trứng ra...
      Ăn xong đĩa trứng vẫn chưa thấy no, Bờ Xờ gọi thêm xúc xích. Bờ Xờ bèn lôi...
      (Có ai tưởng tượng được không?)
      Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

Comment

Vợ Cu Lu đến văn phòng kiểm tra đột xuất. Đến trước cửa, nghe thấy tiếng cô thư ký:

- Anh kéo nhè nhẹ thôi kẻo đứt...

Tiếng Cu Lu:

- Nhưng em kẹp chặt thế thì làm sao anh kéo được?

Một lát sau, lại có tiếng cô thư ký:

- Hay là để em đứng lên ghế...

- Ừ! Nhưng từ từ thôi kẻo tuột...

Rầm!!! Vợ Cu Lu đạp cửa xông vào, tính chắc bắt quả tang... Ai dè Cu Lu và cô thư ký đang lắp cáp mạng.

Comment

Bơ Xờ đi sang Nga làm ăn với đối tác, khi về muốn mua một cái bơm xe. Trước khi đi siêu thị đã tra từ điển cẩn thận nhưng đến nơi thấy cô bán hàng "múp máp" quá nên quên mất từ "cái bơm" trong tiếng Nga là "nacos". Sau đây là mẩu đàm thoại giữa Bơ Xờ và cô bán hàng (tiếc rằng không đánh được chữ ngược vào đây):
          - Ia khatru cupit sờtô, catorưi balsôi tạc , catorưi xịt xịt , i budet balsôi...
          [Tôi muốn mua cái mà nó to như thế này này, (lấy tay trái vỗ vỗ vào cổ tay phải), nó xịt xịt (tay phải đưa lên đưa xuống), và sẽ to ra (hay tay vòng ra trước bụng, làm động tác to ra)]
          Cô bán hàng tưởng Bơ Xờ đòi F... ở nơi công cộng một cách thô lỗ, giận đỏ mặt và định gọi bảo vệ. Vừa lúc đó, Bơ Xờ nhìn thấy cái bơm ở trên kệ, liền chỉ vào nó và nói: "Vốt tạc" (nó đó). Sau khi có cái bơm, Bơ Xờ thoả mãn lắm. Bơ Xờ may mắn thoát nạn và còn ở đây để tám...
          Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Hồi mới về VN, Cu Lu vốn chưa rành tiếng Việt, lại chẳng biết đường nên thường nhờ Bờ Xờ làm xe ôm. Một hôm đưa Cu Lu đi gặp đối tác, qua ngã tư xém chút nữa bị xe lôi tông... Bờ Xờ tức quá gào lên:

- Đùù... mááá... miiii...

Cu Lu nghe thấy du dương quá, bèn hỏi Bờ Xờ đang hát bài gì. Bờ Xờ ấp úng:

- Hello song...

Đến nơi, thấy đối tác là một cô gái xinh đẹp. Cu Lu vồn vã:

- Đùù... mááá... miiii... How are you? Đùù... mááá... miiii... nice to meet you!
            Last edited by nhathung1101; 21-04-2008, 11:32.

Comment

Kim Tiêm đi mua găng tay để tặng cho bạn gái nhân ngày valentine, cu cậu nhờ em gái của nàng đi theo để cố vấn.
              Trong khi cu cậu mua đôi găng tay thì cô em cũng mua một cái quần nhỏ.
              Khi gói hàng, cô bán hàng gói lộn găng tay đưa cho cô em, còn gói quần nhỏ thì đưa cho Kim Tiêm. Không ngờ đến sự lầm lẫn này, Kim Tiêm gửi gói quà kèm theo lá thư đến cô bạn gái. Sau đây là nội dung của lá thư:

“Em yêu dấu!
              Vì thấy rằng khi đi chơi với anh không bao giờ em mang nó, nên hôm nay anh tặng nó cho em.
              Vì muốn chọn cái thích hợp với em nhất, nên anh đã nhờ em gái của em đi theo mua, vì anh thấy em gái của em có mấy cái rất đẹp, và anh biết rõ em gái em và em đều cùng cỡ như nhau.

Cô bán hàng giới thiệu cho anh một loại mới, mang vào rất ấm, có phéc-mơ-tuya để mở, nhưng khi thấy cô ta kéo phéc-mơ-tuya thử, nó bị vướng lông bên trong nên anh chọn loại không có phéc-mơ-tuya.

Anh đã nhờ em gái em mang nó trước mặt anh, một phút sau cởi ra và đưa cho anh ngửi bên trong, khi thấy không bị ẩm ướt và hôi anh mới quyết định mua.

Anh hy vọng rằng lần gặp tới em sẽ mang nó. Và sau khi mang, em hãy chìa nó ra để anh hôn lên đó một nụ hôn nồng thắm.”

Comment

Đọc xong bài của bác Nhá Thùng, em tý sặc, dù lần này là lần thứ xxx em đọc nó HA HA HA.
                Em luôn theo sát cái topic này của các bác, vi rằng khiếu hài hước hơi ít nên e xin chiếu dưới ngồi nghe các bác tám vậy.
                Time for Relax.
                Ethernet-RS232, PIC Webserver, RFID Reader
                CallerID, Cảnh báo BTS, ...
                0988006696
                linhnc308@gmail.com
                http://linhnc308.blogspot.com

Comment

Nguyên văn bởi nhathung1101 Xem bài viết
                  Kim Tiêm đi mua găng tay để tặng cho bạn gái nhân ngày valentine, cu cậu nhờ em gái của nàng đi theo để cố vấn.
                  Khi gói hàng, cô bán hàng gói lộn găng tay đưa cho cô em, còn gói quần nhỏ thì đưa cho Kim Tiêm. Không ngờ đến sự lầm lẫn này, Kim Tiêm gửi gói quà kèm theo lá thư đến cô bạn gái. Sau đây là nội dung của lá thư:

“Em yêu dấu!
                  Vì thấy rằng khi đi chơi với anh không bao giờ em mang nó, nên hôm nay anh tặng nó cho em.
                  Vì muốn chọn cái thích hợp với em nhất, nên anh đã nhờ em gái của em đi theo mua, vì anh thấy em gái của em có mấy cái rất đẹp, và anh biết rõ em gái em và em đều cùng cỡ như nhau.

Cô bán hàng giới thiệu cho anh một loại mới, mang vào rất ấm, có phéc-mơ-tuya để mở, nhưng khi thấy cô ta kéo phéc-mơ-tuya thử, nó bị vướng lông bên trong nên anh chọn loại không có phéc-mơ-tuya.

Anh đã nhờ em gái em mang nó trước mặt anh, một phút sau cởi ra và đưa cho anh ngửi bên trong, khi thấy không bị ẩm ướt và hôi anh mới quyết định mua.

Anh hy vọng rằng lần gặp tới em sẽ mang nó. Và sau khi mang, em hãy chìa nó ra để anh hôn lên đó một nụ hôn nồng thắm.”
                  :: | :: (謙)

Đố hiểu là cái gì

Comment

“Em yêu dấu!

hahahaha tui còn tưởng là cái áo mưa .

Comment

Nhá Thùng giảng bài cho con : " Mày ngu quá , bằng tuổi mày Napoleon đã đọc hết cả caí thư viện của hoàng gia "
                      Thằng con : " Bố ngu quá "
                      Nhá Thùng : " Cái gì ? "
                      Thằng con : " Bằng tuối bố Napoleon đã làm đại đế "

Comment

Nguyên văn bởi cooloo Xem bài viết
                        Nhá Thùng giảng bài cho con : " Mày ngu quá , bằng tuổi mày Napoleon đã đọc hết cả caí thư viện của hoàng gia "
                        Thằng con : " Bố ngu quá "
                        Nhá Thùng : " Cái gì ? "
                        Thằng con : " Bằng tuối bố Napoleon đã làm đại đế "
                        nhathung:ừ thì con nhà công không giống lông, cũng giống cánh.
                        Nhất cần thiên hạ vô nan sự
                        Bách nhẫn gia trung hữu thái hòa

Comment

Linh Năm Chím (Linhnc) lên thành phố học. Nhờ mẽ ngoài bảnh cao và mồm mép nên cu cậu trọ ở nhà một bà quả phụ phốp pháp.
                          Hôm ra đăng ký tạm trú, đến mục "quan hệ với chủ hộ", cu cậu nhẩm tính một hồi rồi điền vào: "3 lần/tuần".

Comment

Trong cuộc thi "phụ nữ ba đảm đang " vợ nhathung và lanhuong được lọt vào vòng trung kết. để xác định rõ ai là người đạt giải nhất ban tổ chức ra câu hỏi ứng sử:
                            -Trong trường hợp này bạn sẽ ứng sử ra sao?"những khi lửa tắt, cơm sôi,lợn kêu ,con khóc,chồng đòi tòm tem".vợ nhathung nhanh tay nhấn chuông trả lời trước:
                            -Thưa ban giám khảo,thưa toàn thể chị em và các bạn.Trong cùng một tình huống nhưng mỗi người sẽ có cách ứng sử riêng của mình.Để cho phù hợp với hoàn cảnh nhà em ,thì em sẽ ưu tiên ông xã trước.tại sao vậy?.bởi vì nếu ông xã em thoải mái...rồi thì mọi việc nhà em sẽ lo tất .em sẽ co nhiều thời gian nghi ngơi hơn.hơn nữa thằng bé nhà em cứ cho lên giường rung tít lên là nó hết khóc .lại cười khanh khách.chả là hồi nhỏ nó được bà ngoại chiều cứ ẵm trên tay rung rung thế là nó ngủ bây giờ thành quen.do vây em ưu tiên ông xã là "nhất cử lưỡng tiện".cả hội trường vỗ tay rầm rầm.đến lượt lanhuong trả lời:
                            -Thưa ban giám khảo cùng toàn thể anh chị em với tình huống trên thì em cũng sẽ ưu tiên ông xã trước .bởi vì nhà em dùng toàn bếp điện. nếu bị cúp điện thì em đã chuẩn bị sẵn inveter tự động nối với điện nhà khi mất điện.
                            Vấn đề thứ hai,bây giờ đang có dich lợn tai xanh nên không bán được.cho lên em bỏ nó đói thường xuyên.nhiều rồi thành quen.cậu kêu vài câu mệt quá =hết kêu.Vấn đề con khóc thì con em cũng giống con anh nhathung cứ cho lên giường rung là hết khóc.Vấn đề thứ ba.... là em đặc biệt ưu tiên ,bởi vì khi giải quyết xong..... em thoải mái online với các anh trên đtvn.net.mà không bị quấy rày.cả hội trường lại vỗ tay rầm rầm.
                            Cuối cùng ban giám khảo đành phải công nhận cả hai đều kỳ phùng địch thủ và trao đồng giải nhất cho lanhuong và vợ nhathung.
                            Nhất cần thiên hạ vô nan sự
                            Bách nhẫn gia trung hữu thái hòa

Comment

Linh Năm Chím (Linhnc) lên thành phố học. Nhờ mẽ ngoài bảnh cao và mồm mép nên cu cậu trọ ở nhà một bà quả phụ phốp pháp.
                              Hôm ra đăng ký tạm trú, đến mục "quan hệ với chủ hộ", cu cậu nhẩm tính một hồi rồi điền vào: "3 lần/tuần".
                              Bác Nhá Thùng ơi, bác Nhá Thùng, em nói em theo và đọc bài các bác thôi sao bác lại kéo em vào đây.
                              Góp tý gạo:

Bác sĩ tâm thần nhìn thấy một bệnh nhân loay hoay trèo trên đỉnh một cái cột và lúi húi viết chữ gì đó, ông bèn chạy ra gọi với lên:
                              - Cậu làm cái quái gì trên ấy vậy?
                              Anh chàng kia tụt xuống nói:
                              - Ông trèo lên thì biết.
                              Bác sĩ tò mò hì hục trèo lên, vất vả lắm mới tới nơi, vừa lau mồ hôi vừa ngó lên đỉnh cột. Thấy anh chàng tâm thần vừa viết hai chữ… “Đỉnh cột”!

Ethernet-RS232, PIC Webserver, RFID Reader
                              CallerID, Cảnh báo BTS, ...
                              0988006696
                              linhnc308@gmail.com
                              http://linhnc308.blogspot.com

Comment

Ngày xửa ngày xưa, có 4 ông mod ngồi tán dóc với nhau. Mỗi ông kể xong chuyện của mình lại vỗ đùi đánh đét 1 cái ra chiều tâm đắc lắm. Đang đến độ cao trào, bỗng có tiếng quát:
                                - Chúng bay đâu, vào gom hết cả lũ nói láo này lại cho tao để đưa lên trang nhất của dientuvietnam.net.
                                4 mod mặt xanh như vỏ con nhái bén, quay lại xem thằng nào cả gan xông vào cuộc vui của mình.
                                Đố các mod biết đó là ai ???

Comment

Về tác giả

Collapse

nhathung1101 Dài, nhẳng, chỗ đen chỗ trắng. Tìm hiểu thêm về nhathung1101

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X