Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giao Lưu Làm Quen Nha - Em là mem mới :)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Làm wen cái nào Thai Nguyên Hội tụ

Nguyên văn bởi 0973885865 Xem bài viết
    mình cũng là mem mới muốn làm quen và học hỏi tất cả các bạn
    Bác cũng ở Thái Nguyên ah! em cũng ở Tn nè! làm wen nhé! nhưng mà Home Page của bác dài wa: http://caodangcongnghiepthainguyen.net nghe chất thế!

Comment

• [chào các anh em minh 2 là thành viên mới củ diễn đàn đtvn,mong các anh em có j júp đỡ .thanks.

Comment

• có mình em bé mà hai anh hỏi hoài à.....

Comment

• chúc mọi người một ngày tốt lành,vui vẻ

Comment

• Monitor likom l506e

Tôi có sửa monitor LIKOM L506E,pan máy như sau,máy hoạt động khoảng 10 phút sò ánh sáng rất nóng,máy tự tắt,mở lại chạy tiếp,càng nóng thời gian tắt nhanh hơn,máy chạy ic dao động TDA4857P,tôi đã thay sò ánh sáng cao Ampier,cuộn h.drv,tránitor H.drv,mạch sửa dạng xung,tụ damper,thay đèn hình,thay plyback,không ra bịnh,anh em trên diễn đàn cùng anh Phuong mo giup đở.Thành thật cám ơn.

Comment

• em chào các anh các chị em la thanh viên mới cũng mới vào nghề sợ quá mong được các anh các chị chỉ bảo.

Comment

• chào cả nhà.e la ma mới.mặc dù ko là dân điện tủ nhựng rất kết diễn đàn này.có nhiều tài liệu khá hay.Rất vui làm quen mọi người.YM moonlight_bk206

Comment

• Nguyên văn bởi oidanba Xem bài viết
                  thaodt2 cho cái yahoo đi có gì làm quen trao đổi kinh nghiệm
                  khomkhoailang@yahoo.com
                  hihi!
                  Em chưa có kinh nghiệm gì đâu ạ.
                  |

Comment

• toan noi lao thoi dung tin ai het

Comment

• Mìn là Khắc. Xin chào tứt cả các bạn. Mìn có tí kinh nghiệm rùi. Có gì các bạn giúp đỡ mìn nhé.

Comment

• xin chao

mình tên là Đức
                        mình học trường Đại Học Công Nghiệp Hà Nôi
                        Mình học khoa điện tử

Comment

• 19 mà trẻ àh em đây mới có 17

Comment

• hepl, hot !!!!!!

Nguyên văn bởi Retsita Xem bài viết
                            Chào em , anh cũng là member mới nè . Chúng mình cùng là mới làm bạn nha . Sao em 19 tuổi còn bé tí vào 4rum này làm gì thế ?
                            CHao cac anh em, toi sign in vao trang web nay ok rui, but de post bai moi nên thấy khó quá đi, cai ông lam cai trang wweb nay ok but sao cái muc nay lam nhau kho tìm quá, anh em biet " pls soi đừong chỉ lối giúp nhé, thanks". Ko toàn reply nay lam luc bực minh lắm, thanks
                            Một ngày tươi đẹp
                            ------------------------
                            0975.636.131

Comment

• Nguyên văn bởi Retsita Xem bài viết
                              Chào em , anh cũng là member mới nè . Chúng mình cùng là mới làm bạn nha . Sao em 19 tuổi còn bé tí vào 4rum này làm gì thế ?
                              mình nghĩ 19 tuổi đâu có bé mà càng vào 4rum càng sớm mới là không sai lầm, ở đây học tập được nhiều đó chứ

Comment

• Nguyên văn bởi khaman Xem bài viết
                                mình nghĩ 19 tuổi đâu có bé mà càng vào 4rum càng sớm mới là không sai lầm, ở đây học tập được nhiều đó chứ
                                19t thì không còn nhỏ nữa, cũng đủ tuổi chịu trách nhiễm hình sự rồi, mà đa số 19t đều đã là sinh viên năm hai rồi, có bác còn là sinh viên năm 3 nữa đấy, vào 4rum càng sớm càng tốt nhưng cũng phải có một cái nền cơ bản thì mới phát triển được.

Comment

Về tác giả

Collapse

Lukesan Tìm hiểu thêm về Lukesan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X