Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đêm hôm qua

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đêm hôm qua

Đêm hôm qua họ lại đào tung con đường Chùa Bộc lên rồi. Dạo này phong trào đào-cắt-vá vẫn mạnh mẽ quá. F..k mấy cái thằng làm đường, F..k mấy thằng đào đường. Bọn chúng bày trò xây xây phá phá khiến cả nước phải trả nợ 10 năm không hết. Tại sao người ta không làm một điều đơn giản là làm cống ngầm trước khi làm đường nhỉ?
    ! ! you can win if you want ! !

em cũng nghe nói có thàng cha dùng 2 tỷ đô tiền vay nước ngoài để làm đường đi đánh bạc.Không biết bao giờ anh em mình mới hết nợ nước ngoài anh nhỉ.

Comment

nói chung diễn đàn chúng ta không nên bàn luận về những việc này, nhưng tất yếu việc bắt nguồn không phải là ở mấy thằng đào đường, mà là ở cả một cơ chế cái xã hội của chúng ta mà lên!

Comment

Thằng đi đào cũng chỉ để kiếm cơm. Dân sửa điện tử ai chẳng mong đồ điện tử hay hỏng để còn sửa chữa. Có chăng hãy trách thằng design cái mạch đó. Và cái thằng cho phép mang mạch đi sửa dù nó không hỏng.
        Nhà sản xuất chuyên nghiệp các sản phẩm OEM cho gia dụng và công nghiệp.

Biến tần
        Máy giặt
        Lò vi sóng
        Bếp từ.
        Tủ lạnh.
        Điều hòa

Comment

Bác Anhtuan133 là cụ Bùi Tiến Dũng thì sao nhẩy...hehe

Comment

Nguyên văn bởi anhtuan133
            Đêm hôm qua họ lại đào tung con đường Chùa Bộc lên rồi. Dạo này phong trào đào-cắt-vá vẫn mạnh mẽ quá. F..k mấy cái thằng làm đường, F..k mấy thằng đào đường. Bọn chúng bày trò xây xây phá phá khiến cả nước phải trả nợ 10 năm không hết. Tại sao người ta không làm một điều đơn giản là làm cống ngầm trước khi làm đường nhỉ?
            Đề nghị MOD dừng luồng này lại. Đây là diễn đàn điện tử, chúng ta chỉ nên quan tâm đến kỹ thuật và những vấn đề liên quan. Không nên đi vào những vấn đề không phải chuyên nghành. Đành rằng nước ra chưa được giàu mạnh, nhưng chính vì thế mỗi chúng ta phải cung nhau góp sức xây dựng đất nước. Chê bai như bạn thì đem lại lợi ích gì. Nhất là không nên chửi bậy, chúng ta là những người có văn hóa.

Comment

sry mấy bác nhé. tối qua tui đâm phải cái ống nước vứt trên đường nên sáng dậy tức quá nên mới viết lên đây. Tui đã cho vào mục trao đổi thảo luận rồi các bác còn kêu cái gì nữa, nếu tui cho vào PIC hay AVR thì các bác mắng thoải mái. Còn chuyện chửi bậy thì đằng nào cũng chửi rồi "nhất ngôn ký xuất, tứ mã nan truy".
              ! ! you can win if you want ! !

Comment

Về tác giả

Collapse

anhtuan133 Tìm hiểu thêm về anhtuan133

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X