Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[HCM] Cần mua solar cell và các dụng cụ hàn solar.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [HCM] Cần mua solar cell và các dụng cụ hàn solar.

Mình đang ở Cần Thơ, mai có việc cần lên HCM nên sẵn tiện muốn mua solar cell về để làm đồ án VXL.
    Mình đang cần địa chỉ mua uy tín cũng như nhiệt tình, do mình chưa có nhiều kiến thức nên sẽ hỏi rất nhiều. Sợ người bán họ bực mình.
    Đồ án của mình rất nhỏ, chỉ cần điện thế đủ để cấp cho 1 step motor 12V vận hành Solar tracking là được.
    Nên ai biết chỉ mình với, hoặc có tài liệu gì liên quan cho mình xin luôn.
    Cám ơn mọi người nhiều lắm.!

Nguyên văn bởi quoc_hung904 Xem bài viết
    Mình đang ở Cần Thơ, mai có việc cần lên HCM nên sẵn tiện muốn mua solar cell về để làm đồ án VXL.
    Mình đang cần địa chỉ mua uy tín cũng như nhiệt tình, do mình chưa có nhiều kiến thức nên sẽ hỏi rất nhiều. Sợ người bán họ bực mình.
    Đồ án của mình rất nhỏ, chỉ cần điện thế đủ để cấp cho 1 step motor 12V vận hành Solar tracking là được.
    Nên ai biết chỉ mình với, hoặc có tài liệu gì liên quan cho mình xin luôn.
    Cám ơn mọi người nhiều lắm.!
    đã vậy thì chạy 25 km nữa xuống biên hòa mình chỉ luôn cho (free) còn pin mặt trời thì có giá sẵn rồi !
    thân!
    Cửa hàng LINH KIỆN ĐIỆN TỬ BIÊN HÒA
    Ngã tư Amata -đối diện Bệnh Viện Nhi Đồng Nai đi tiếp 100m
    ĐC: 547/7 tổ 4 kp1 Long bình - Biên Hòa. Tell: 099509.79.68

Comment

Nguyên văn bởi lkdientubh Xem bài viết
      đã vậy thì chạy 25 km nữa xuống biên hòa mình chỉ luôn cho (free) còn pin mặt trời thì có giá sẵn rồi !
      thân!
      ngày 4 đăng tin là ngày mai lên T.p HCM , ngày 5 chắc là lên , nay ngày 6 chắc là về C.Thơ rồi bác ơi , bác đừng chờ nghen ....!

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
        ngày 4 đăng tin là ngày mai lên T.p HCM , ngày 5 chắc là lên , nay ngày 6 chắc là về C.Thơ rồi bác ơi , bác đừng chờ nghen ....!
        người ta có thể gọi điện thoại để mình giúp mà. chuyện này mình cũng thường gặp
        thanks!
        Cửa hàng LINH KIỆN ĐIỆN TỬ BIÊN HÒA
        Ngã tư Amata -đối diện Bệnh Viện Nhi Đồng Nai đi tiếp 100m
        ĐC: 547/7 tổ 4 kp1 Long bình - Biên Hòa. Tell: 099509.79.68

Comment

Trước tiên mình rất cám ơn về sự nhiệt tình của bạn.
          Trước khi đi mình có đợi câu trả lời nhưng không thấy, nên mình đã tìm trên google và gặp một người bán hàng tương đối uy tín tên Thuận ở HN. Đã bán hàng cho mình và ship về tới nhà.
          Cám ơn bạn lần nữa. Bao giờ cần gì khác mình sẽ hỏi.
          Thân!

Comment

Về tác giả

Collapse

quoc_hung904 Tìm hiểu thêm về quoc_hung904

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X