Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần mua ATmega1280 16AU tại TP Hồ Chí Minh

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần mua ATmega1280 16AU tại TP Hồ Chí Minh

Anh em nào bán hoặc cung cấp ATmega1280 16AU thì PM cho mình nha : 0985951879
    email : lyquochuy2006@gmail.com

Bạn thử ghé qua cửa hàng ELEK xem sao.
    Đây là cửa hàng chuyên cung cấp các loại linh kiện điện tử đó. Cử hàng gần chợ Nhật Tảo đó bạn
    website tham khảo: http://www.elek.vn

Comment

Cảm ơn bạn nghen! Sao mình không thấy trên đố để giá gì hết !

Comment

bạn có thể lên cửa hàng hỏi giá và tham khảo, bạn cũng ở tphcm mà.
        Chúc 1 ngày tốt lành.

Comment

ok! nhưng ở đó cũng không có bán ! tiếc quá !

Comment

Nguyên văn bởi microchip Xem bài viết
            ok! nhưng ở đó cũng không có bán ! tiếc quá !
            Mình cũng hỏi vào món, nhưng toàn là không có hàng. nhìn kỹ thì danh mục copy từ trang web của thiên minh tme.com.vn. chắc treo đầu dê bán thịt chó ?
            thời buổn này sao loạn quá, qua thien minh mua cho nó lành

Comment

Mình nghĩ linh kiện điện tử thì cũng có bấy nhiêu loại mà thôi, nên cái danh muc hay tên sản phẩm giống nhau thì có sao đâu nhỉ. Bây giờ bạn đi mua 1 sản phẩm cũng cùng 1 hãng nhưng giá ở 2 nơi khác nhau, vậy thì bạn sẽ mua bên cửa hàng có giá thấp hơn hay là mua bên cửa hàng có giá cao hơn?
              Tôi thiết nghĩ, 1 cửa hàng mà cung cấp linh kiện điện tử thì họ cũng có thể bán dc những linh kiện mà cửa hàng khác bán chứ. Kinh doanh mà, quan trọng là giá cả có hợp lý không thôi.

Comment

mình biết một chỗ bán nhưng nhớ tên cửa hàng là gì. có 1 cửa hàng chuyên bán linh kiện rất nhiều chủng loại không biết bạn đã hỏi chưa. nó nằm trên đường lý thường kiệt từ ngã tư giao nhau của lý thường kiệt và đg nhật tảo bạn đi về hướng nguyễn chí thanh khoảng 30m nhìn bên trái có của hàng bán linh kiện,chổ này bán ic giá mềm hơn , còn muốn mua led hay điện trở nên vào các cửa o ngách cạnh tòa chung cư nkim , tiêu biểu như làcua373 hàng Mỹ Lan , hoặc cửa hàng Ngoc trên đg nhật tảo góc ng tri phương đây cung làcua373 hàng lớn

Comment

Về tác giả

Collapse

microchip Tìm hiểu thêm về microchip

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X