Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Địa điểm mua linh kiện

Collapse
This topic is closed.
X
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chào mọi người!
    mọi người cho mình hỏi ở cần thơ chỗ nào bán board đồng làm mạch in vậy, mình kiếm hoài mà không thấy.
    cảm ơn nhìu.

Comment

• can anyone tell me where to buy AVR ATTiny2313 in Ho Chi Minh city? I need 20 chips.

Sorry I don't know Vietnamese, but I live in Vietnam and I want to visit HCM to buy AVR chips.
      I will read your replies (if any) with google translate =)

---------------------
      Gôgle translation:
      vui lòng cho biết nơi mua AVR ATTiny2313 tại TP Hồ Chí Minh?

Comment

• Nguyên văn bởi andrey Xem bài viết
        can anyone tell me where to buy AVR ATTiny2313 in Ho Chi Minh city? I need 20 chips.

Sorry I don't know Vietnamese, but I live in Vietnam and I want to visit HCM to buy AVR chips.
        I will read your replies (if any) with google translate =)

---------------------
        Gôgle translation:
        vui lòng cho biết nơi mua AVR ATTiny2313 tại TP Hồ Chí Minh?
        Bạn lại chợ Nhật Tảo mua nhé!

Comment

• Có ai biết chỗ nào bán xr-2206 ở hcm làm ơn chi dùm minh với
          Mình còn muốn mua mấy con cảm biến từ của xe đạp điện 3 pha....mọi người có ai biết nơi nào bán làm ơn chỉ giúp
          Cảm ơn các bạn
          Điện Lạnh THỰC TÌNH
          282 Đ Hòa Bình,Tp Yên Bái,T Yên Bái

thucybb@gmail.com

Comment

• Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
            Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

• cần mua LK LM319,LM219...Or KA319.v.v..

chào các bạn đồng nghiệp!
              bạn nào có, biết IC LM319, LM219, hoặc LM 119
              hay là dòng KA 319.. 219 ..v.v..
              dạng chân SOP14 không nhỉ, ai biết họ tương đương xin chỉ giúp và
              bán cho mình nhé, nếu có hãy liên lạc donkisoft@gmail.com giúp mình nhé, xin cảm ơn!!!

Comment

• em đang định mua mấy chú atmega16 với atmega8535 mà vào trong trang của bọn LE DUONG electric thấy có con atmega16-16AU có 34.000đ con atmega 8535 45.0000đ không biết giá cả ở ngoài thì thế nào mà hôm nọ đi hỏi atmega16 nó bảo 110.000đ hoảng quá. thế mà vào xem bọn LE DUONG nó bán rẻ quá không biết có đúng không? bác nào biết chỉ em với.
                Never forget who you are!

Comment

• linh kiện độc

chào các bác. các bác ở HN mua linh kiện mà hiếm thì cứ alo cho em. e cũng có một số loại hiếm vì có ông anh lấy vợ Trung quốc buôn đồ vật tư máy văn phòng sang viêt nam. bác nào ko mua dc linh kiện thì alo cho em. sẽ tìm cho các bác loại linh kiện tương đương. bọn trung quốc nó mài số hoặc ko đúc số trên lưng linh kiện nhưng vẫn ok

Comment

• mua con LM 339 chạy cũng dc. nhưng lấy cái boar ngoài lắp câu chân nó vào là dc.

Comment

• chú mày dùng vào việc gì??? thử nói xem nào có gì mail cho anh qua nick name levanvt_2005@ymail.com
                      anh có ông anh lấy vợ trung quốc buôn vật tư máy văn phòng, nên cũng có q số linh kiện đôc đấy

Comment

• Chỗ các bác có con XR-2206 ko?....$?????
                        Các bác có biết mấy con cảm biến từ ở trong xe đạp điện(gọi là cảm biến ko biết có đúng ko?) nó ở trong cái moto 3 pha ấy nó bị hỏng mà em chưa biết mua ở đâu bác nào biết chỉ dùm em nơi bán
                        em cám ơn nhiều
                        Last edited by tienthuc; 28-04-2011, 23:47.
                        Điện Lạnh THỰC TÌNH

thucybb@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi tienthuc Xem bài viết
                          Chỗ các bác có con XR-2206 ko?....$?????
                          Các bác có biết mấy con cảm biến từ ở trong xe đạp điện(gọi là cảm biến ko biết có đúng ko?) nó ở trong cái moto 3 pha ấy nó bị hỏng mà em chưa biết mua ở đâu bác nào biết chỉ dùm em nơi bán
                          em cám ơn nhiều
                          bác nào biết ở hà nội có địa chỉ nào bán phíp thủy tinh 1.5-1.6 loại đồng dày thì cho em cái điạ chỉ với ạ.thanks bác

Comment

• Nguyên văn bởi taduc Xem bài viết
                            bác nào biết ở hà nội có địa chỉ nào bán phíp thủy tinh 1.5-1.6 loại đồng dày thì cho em cái điạ chỉ với ạ.thanks bác
                            Hỏi ở chợ Trời có đó, nhưng mà đắt 50-55k/tấm.

Comment

• Nguyên văn bởi taduc Xem bài viết
                              Bác lộn rồi em còn đang muốn tim mua linh kiện cơ(Nguyên văn bởi tienthuc Xem bài viết
                              Chỗ các bác có con XR-2206 ko?....$?????
                              em cám ơn nhiêu)bác có biết chỗ nào bán mấy thứ trên thì chỉ dùm em......e ở mãi yên bái cơ...thân chào
                              Điện Lạnh THỰC TÌNH

thucybb@gmail.com

Comment

• Xin chào các bạn!
                                Mình đang tìm con 74HC257 mà khó quá. Có bạn nào biết chỗ nào bán chỉ giúp mình với. Nhắn vào hòm thư của mình: chinh74sng@gmail.com. Cảm ơn nhiều.

Comment

Về tác giả

Collapse

phamthaihoa Tìm hiểu thêm về phamthaihoa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X