Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Em hãy cho anh toàn bộ project về quảng báo!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em hãy cho anh toàn bộ project về quảng báo!!!

Em hãy cho anh toàn bộ project về quảng báo,giúp anh làm tốt bảng quảng báo đi, anh mới tin em là làm thực tế. Đừng để anh thất vọng. Hãy giúp anh nếu như ko giúp thì chứng tỏ em chỉ khoác lác.
    Đấy là nội dung của một anh "x" trên diễn đàn này trao đổi với em.
    Các anh có ý kiến gì về trường hợp này.

ha ha.... không thể tin nổi là lại có người ngây thơ đến như vậy.
    thôi thì cứ nhận là khoác lác với riêng 'x' cũng được em ạ.
    Dạo này 3T bận rộn gì hay sao mà có vẻ ít lên mạng nhỉ. Có vụ gì thế, cho anh biết với, tò mò quá cơ, đang chế tạo hay nghiên cứu cái gì thế em ui.?
    AFH

Comment

Ôi bó tay, công chúa lên 5 sao rùi cơ à.... ặc, anh với anh BA mới có 3 sao thui em... em đỉnh cao rồi ... trách chi được người khác dòm ngó ...

Chúc vui
      Falleaf
      Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
      58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
      mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Nếu trao đổi cá nhân không nên đưa lên đây... anh cho đó là hành động kô hay lắm.
        Vẫn biết mỗi lần xa là một lần về lại...

Comment

3T Bảo anh "x" xì 10 triệu ra

email:mahaco@fpt.vn

Comment

Hì hì ! trên đời này không ai cho không ai cái gì bao giờ ! mà luôn có wan hệ cho nhận thôi ! hì hì . Nếu có cho không thì mai tui ra chổ bán xe nói cho tui một chiếc Dyland hi hì !
            Mạch nạp Little Programmer
            MSC-51,AVR,EEPROM ... etc

Site Fukusei shop :

Comment

Nguyên văn bởi qmk
              Nếu trao đổi cá nhân không nên đưa lên đây... anh cho đó là hành động kô hay lắm.
              I agree et d'accord

Comment

Sao em viết tới hơn 700 bài viết rồi, mà sao các anh không hiểu tư tưởng của em nhỉ?
                Gửi anh qmk: Vậy hãy đọc ở đây, xem kỹ ngày tháng xem bài nào post trước, em vẫn còn lịch sự là không nêu đích danh ai cả.
                http://www.diendandientu.com/diendan...4896&offset=10
                Em rất ít sang bên dddt.com vì bên đó bố cục có vẻ không khoa học lắm, cái link trên là một anh trên diễn đàn gửi vào mail của em.
                Có lẽ công sức em đã bị phủ nhận, em cũng ko nói, ko viết gì nữa cả. Tạm biệt diễn đàn từ đây

Comment

Hic hic, Kính gửi các bác cao nhân trên diễn đàn:
                  Các bác không nhớ nguyên tắc vàng của giống male chúng mình à. Em mạn phép nhắc lại nhé: "không nên đui co với (con) gái". Hic hic.

To 3T: Các anh ấy có quý em coi em như người nhà mới nhiệt tình hưởng ứng em vậy. Em thấy không, bài viết nào của em cũng có số người xem và hồi âm kỷ lục. Chẳng bù cho anh, viết được mấy bài mà chẳng ai thèm đoái hoài. (Tủi thân quá ).

Hôm nay đã ngày 7 tháng 3 rồi đấy, chắc em 3T nhắc khéo các bác mod tặng quà 8/3 đây. Cả nhà có mỗi mụn con gái thế mà các anh chẳng chiều em ấy gì cả.

Comment

Không ngờ diễn đàn to lớn thế này mà cũng có ngày sụp đổ vì "..." bác Opendoor nhỉ !

Comment

F đã xóa bài của kengoaidao bên đó rồi. Thực ra, những việc như thế này có rất nhiều.

Có hôm A.... (không phải bác BA nhà mình, viết chữ A đầu tiên thôi) có kể cho F một chuyện nghe cũng rất buồn cười thế này. Có một thằng, cũng gọi cho bác ấy, tự xưng là sinh viên, xin sơ đồ và toàn bộ thiết kế mà A... đã thiết kế và có đề cập trên diễn đàn.

A... không đồng ý, vì đó là sản phẩm của mình mà. Đồng thời nói nếu cần hướng dẫn gì thì sẽ sẵn sàng hướng dẫn... thế mà... cu cậu nhảy dựng lên, rồi chửi bới A... không ra cái gì cả...

Câu chuyện này, đó là một cái chuyện rất nực cười. F đã kiểm tra và xác nhận thông tin của bé Trang nói là chính xác. Các bạn, các anh, các em, tham gia, dù sao cũng là đàn ông, đàn ang. Làm việc gì cũng cân nhắc, và cũng có cái sĩ diện của mình chứ?

Còn việc nữa như thế này.

F tuyên bố luôn, chính F là người mời bé Trang làm mod, và bác BA cũng mời bé Trang làm mod. Với cương vị mod, bé Trang không cần phải chứng minh khả năng với bất kỳ ai. Ban quản trị chịu trách nhiệm về việc chọn mod cho diễn đàn.

Nếu như các bạn thấy rằng ban quản trị chọn mod sai lầm, hoặc không đủ trình độ để phát triển diễn đàn, các bạn cứ liên lạc trực tiếp với ban quản trị.

Lúc đầu, việc này F nghĩ là bé Trang giận lên nói chơi, nên F viết một câu trêu thôi để bé Trang bớt giận, nhưng coi lại bài bên dddt thì thấy không phải vậy.

Anh cũng nhắc bé Trang luôn, những bài viết như vậy, em không cần quan tâm, những email phá rối, em cũng không cần quan tâm, nếu ai phá em trên YM, em cứ ignore... Và những bài viết trên diễn đàn em cần xoá, chỉ cần gửi link cho anh qua YM hoặc mail.

Chúc vui.
                      Falleaf
                      Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
                      58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
                      mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Về tác giả

Collapse

thaithutrang Tìm hiểu thêm về thaithutrang

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X