Thông báo

Collapse
No announcement yet.

phần tìm kiếm không chuẩn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• phần tìm kiếm không chuẩn

báo cáo amin.ammin xem lại giúp em phần TÌM KIẾM .em thấy nó tìm kiếm không được chuẩn đâu ạ.ở giao diện trước em đánh chữ MÁY GIẶT nó ra cả đống nhưng giờ đánh lại nó lèo tèo được 3 dòng thôi ạ

mà hình như giao diện mới tốc độ web cũng chậm hơn thì phải amin ạ

Trước đây dùng tìm kiếm của Google, bây giờ dùng tìm kiếm của diễn đàn nên search index chưa được cập nhật.

Việc rebuild phải làm buổi đêm, vì ban ngày sẽ làm chậm diễn đàn. Nên tạm thời bạn dùng google search: keyword site:dientuvietnam.net (Ví dụ: máy giặt site:dientuvietnam.net) làm công cụ tìm kiếm tạm thời.

Mấy hôm nay thêm nhiều chức năng mới nên phải tối ưu lại để đảm bảo hoạt động thôi, tốc độ sẽ cải thiện dần dần.

Comment

Nguyên văn bởi tt1987 Xem bài viết
      báo cáo amin.ammin xem lại giúp em phần TÌM KIẾM .em thấy nó tìm kiếm không được chuẩn đâu ạ.ở giao diện trước em đánh chữ MÁY GIẶT nó ra cả đống nhưng giờ đánh lại nó lèo tèo được 3 dòng thôi ạ

mà hình như giao diện mới tốc độ web cũng chậm hơn thì phải amin ạ

đúng là như vậy tôi rất thích diễn đàn này là vì chức năng tìm kiếm dử dụng tốt , bây giờ ko dùng được chức năng đó diễn đàn vô vị
      tôi vào rất nhiều diễn đàn đều ko có tìm kiếm chỉ có diễn đàn này có thôi vậy mà lại ko dùng được , mong ban quản trị diễn đàn phục hồi lại chức năng tìm kiếm ạ
      e xin cảm ơn
      ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
      MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

Phục hồi lâu rồi. Bạn trên dùng chưa hay viết cho có???

Cho một thẻ phạt làm gương.

Comment

Nguyên văn bởi lequyduong Xem bài viết
          Phục hồi lâu rồi. Bạn trên dùng chưa hay viết cho có???

Cho một thẻ phạt làm gương.
          mong a hướng dãn e vẫn thấy phần tìm kiếm ko chuẩn
          vd: mọi lần e chỉ gõ model máy là tìm kiếm được rất nhiều bài viết về model đó
          ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
          MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

tt1987 Tìm hiểu thêm về tt1987

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X