Thông báo

Collapse

Trước khi định đặt câu hỏi gì về sử dụng diễn đàn, hãy đọc ở đây

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn:

Hướng dẫn định hướng phát triển của diễn đàn:

Những công cụ cần thiết khác khi sử dụng diễn đàn:

Những hình thức kỷ luật của diễn đàn, thành viên cần chú ý:

Từ điển công nghệ: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=12774
Email dùng chung: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=5852

Thay mặt BDH.
Admin. Falleaf
Xem thêm
See less

không thể đăng nhập vào forum bằng chrome

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• không thể đăng nhập vào forum bằng chrome

em đang dùng trình duyệt chrome bình thường,nhưng không hiểu tại sao mấy hôm nay nó không thể đăng nhập vào đc.điền user name và pass xong,nhận đc thông báo đã đang nhập thành công nhưng xong nó lại chuyển về như cũ lại bắt nhập lại
    không biết là nỗi của diễn đàn hay lỗi của trình duyệt nữa.
    các bác xem giúp em chứ dùng IE của em khó chịu lắm

Nguyên văn bởi linhdt1121 Xem bài viết
    em đang dùng trình duyệt chrome bình thường,nhưng không hiểu tại sao mấy hôm nay nó không thể đăng nhập vào đc.điền user name và pass xong,nhận đc thông báo đã đang nhập thành công nhưng xong nó lại chuyển về như cũ lại bắt nhập lại
    không biết là nỗi của diễn đàn hay lỗi của trình duyệt nữa.
    các bác xem giúp em chứ dùng IE của em khó chịu lắm
    Mình cũng đang dùng chrome này, có thấy sao đâu! Công nhận dùng cái này tiện và nhanh hơn IE và firefox! Chắc lỗi do máy bạn rồi!

Comment

bạn có thể tải lại phần mềm tại đây!http://www.google.com/chrome/eula.html
      Đông

Comment

đang xài chrome đánh những dòng này. no problems. hehe

Comment

Đúng là xài Chrome có vấn đề. Em dùng firefox vào trang này ok. Mà Chrome thì chịu. Vào trang chủ dientuvietnam.net thì thấy trắng tinh. Ko có gì cả!
          My new project: Nạp thẻ,

Comment

Cái gì đây

Ảnh chụp màn hình vào trang dientuvietnam bình thường bằng Chrome 8.0.552.224, Kubuntu 10.04, cả trước và sau khi đăng nhập

Có thể nguyên nhân từ bản thân máy tính người dùng, hoặc Chrome phiên bản quá cũ; chứ diễn đàn tương thích rất tốt với tất cả trình duyệt web thông dụng bây giờ.
            Attached Files
            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Tôi cho rằng do máy tính người dùng . Còn Chrome khi sử dụng thì nó luôn được cập nhật .
              Khi sử dụng máy tính có cấu hình yếu , thì có hiện tượng đúng như bạn protiendat báo cáo (nhưng nếu cố gắng tải đi tải lại vài lần sẽ vào được) , còn sử dụng máy có cấu hình trung bình trở lên thì không có vấn đề gì .

Comment

Em đã dùng bản Chrome mới nhất!
                Máy e: CPU: PEN E2160 2x1.8Ghz, RAM DDR2 1G, cũng mới cài lại win. Có lẽ nào do virus? Nhưng các trang khác vào ngon mà. Đây là ảnh chụp vào chính trang này dùng Google Chrome :

Còn đây Firefox:

Comment

Xác nhận là mình cũng bị. Dùng Chrome trên Ubuntu 10.04. Khi load các trang vào tình trạng trắng giống như bạn protiendat. Chrome là mới nhất.

Sông dài, Thuyền lớn, Biển rộng bao la.
                  Tháo neo ngôn ngữ, lèo lái con thuyền kiến thức nhân loại.

Comment

Mạng mình dùng viettel trước khi diễn đàn nâng cấp thì vào diễn đàn rất tốt nhưng từ khi nâng cấp dùng firefox rất khó vào còn chrome thì tốt hơn 1 chút. Không hiểu tại sao nữa?

Comment

Khả năng rất có thể do diễn dàn kết hợp thêm cơ chế đăng nhập tự động từ Facebook nên phải tải thông tin từ trang web này. Một số nhà cung cấp dịch vụ Internet chặn Facebook nên trang diễn đàn không hiển thị được và trống trơn.

Cách giải quyết : khi thanh trạng thái ở đáy màn hình thông báo đang kết nối với Facebook, nhấn ESC để hủy bỏ công việc đó là diễn đàn sẽ hiển thị bình thường.

Comment

Có vẻ đúng như bqviet nói. Máy mình ko vào đc facebook. Mà mạng megavnn mấy hôm trước vào đc. Tự dưng hôm nay ko vào đc! Đổi DNS server cũng vẫn ko đc.

Comment

Chrome load đến dòng này thì đứt
                          <script type="text/javascript" src="clientscript/vbulletin_md5.js?v=408"></script>
                          Mà nghe đồn VBB4.08 bị lỗi mà sao admin không nâng cấp lên bản 4.1 nhỉ?
                          123...

Comment

Bởi vì đấy chỉ là tin đồn.

Comment

mình dùng chrome...vô bình thường mà nhỉ *_*

Comment

Về tác giả

Collapse

linhdt1121 Tìm hiểu thêm về linhdt1121

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X