Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chúc mừng năm mới!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chúc mừng năm mới!

Thay mặt Ban quản trị www.dientuvietnam.net, chúng tôi gửi lời chúc năm mới vui vẻ, khoẻ mạnh đến tất cả các thành viên.

Thành lập vào ngày 11-07-2005, chưa đầy một năm nhưng diễn đàn chúng ta đã lớn mạnh như ngày hôm nay. Được như vậy, là nhờ sự đóng góp rất lớn của các thành viên, đã có những bài viết giá trị và một tinh thần vì cộng đồng. Chúng tôi xin gửi lời cảm ơn sâu sắc tới các bạn.

Qua đây, BQT gửi lời hỏi thăm và chúc tết tới tất cả các người thân của các bạn.

Chúc các bạn đón một cái tết ấm áp.

Thay mặt BQT: Bình Anh.

Thế tui cám ơn bác được không?

Chúc bác tết này dzui dẻ... hic... nhanh quá, hồi tui bên Pháp, gọi về cho bác, bác chỉ bảo thằng cu mới sinh, bây giờ thằng cu đã hơn một tuổi rồi... Hẹn thằng cu, chú Hiệp về lì xì sau vậy... nhanh thật, lên chức chú rồi...

Chúc bác sức khỏe và thành công; dientuvietnam ngày càng phổ biến mạnh mẽ cho sinh viên.

Chúc anh em diễn đàn, đang làm kinh doanh, năm mới phát đạt, để điện tử VN ngày càng đi lên.

Chúc các em sinh viện học tốt, nghiên cứu tốt, đạt nhiều thành quả mới cho điện tử Việt Nam.

Năm nay, cũng sẽ có nhiều em tốt nghiệp, anh chúc may mắn sẽ đến với các em trong quá trình làm việc bởi vì tài năng là một lẽ, nhưng may mắn trong nghiên cứu là một điều không thể thiếu, vậy thì các em hãy rèn luyện tài năng bằng chính sức mình, còn anh đem lời chúc may mắn đến. Chúc sức khỏe các em vì các em sẽ phải thức khuya dậy sớm. Hãy chiến đấu hết mình các em nhé.

Riêng bé Trang, công chúa của PIC, anh ở vai trò mod PIC, chúc em ngày càng xinh đẹp, và sẽ kiếm được một chàng hoàng tử như ý. Không biết hoàng tử AVR có ý kiến gì không nhỉ?

Chúc cả nhà năm mới hạnh phúc, thành đạt.
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Chúc tất cả các anh chị năm nay gặp nhiều may mắn, khỏe mạnh và kiến thức về điện tử sâu rộng hơn, và có những bài viết giá trị cho diễn đàn, cho các thế hệ đi sau học hỏi.

Comment

MinhHa Technologies Co., Ltd Gửi lời chúc mừng năm mới tới tất cả các thành viên trên diễn đàn điện tử và gia đình. Xin chúc một năm mới mạnh khỏe và hạnh phúc.
        Nhà sản xuất chuyên nghiệp các sản phẩm OEM cho gia dụng và công nghiệp.

Biến tần
        Máy giặt
        Lò vi sóng
        Bếp từ.
        Tủ lạnh.
        Điều hòa

Comment

AFH xin chúc anh chị em cầu được ước thấy, cạc bạn SV thì luôn học được cái hay và luôn xin được samples để nghiên cứu. Sức khỏe là quan trọng hơn cả, vì thế AFH chúc mọi người luôn luôn khỏe mạnh, mạnh ở bất cứ nơi nào, và bất cứ thời điểm nào.

HAPPY NEW YEAR 2006. BEST WISHES TO YOU.

AFH

Comment

Nguyên văn bởi AFH
            AFH xin chúc anh chị em cầu được ước thấy, cạc bạn SV thì luôn học được cái hay và luôn xin được samples để nghiên cứu. Sức khỏe là quan trọng hơn cả, vì thế AFH chúc mọi người luôn luôn khỏe mạnh, mạnh ở bất cứ nơi nào, và bất cứ thời điểm nào.

HAPPY NEW YEAR 2006. BEST WISHES TO YOU.

AFH
            Cầu được ước thấy thì có mà loạn anh ạ
            Mà chẳng còn công ty nào cho VN ta sample !!

Chúc mọi người năm nay tốt hơn năm ngoái !!!

Comment

Lời chúc năm mới

Chúc cả nhà năm mới một bầu trời sức khỏe, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng, vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ, trăm năm hạnh phúc.

Comment

Về tác giả

Collapse

BinhAnh Tìm hiểu thêm về BinhAnh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X