Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Họp mặt anh em Nam Bắc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Tên: Nguyễn Văn Đại
    Email: daihang86@yahoo.co.in

Comment

Cha cha, dzụ này hơi căng, mấy anh em ở tận Nha Trang thì làm sao đây hở bác F???
      Có anh chị em nào ở Khánh Hòa không? Nếu có tham gia cuộc hội thảo này thì báo tin, chúng ta cùng đi 1 lần cho vui nhé- anh em ta cứ vào mà trọ ở Cty DLich của bác F (chắc sẽ được giảm giá phòng, hi hi ).

Comment

bác Phi có tham gia không đó!
        Lâu rồi không gặp bác!

Comment

Một ngày trọng đại như vậy Duy Phi tôi dẫu sao cũng nhiều năm gắn bó với anh chị em sinh viên và nhiều diễn đàn trong nước nên khó mà không có mặt được. Nhưng có điều là tôi chưa biết cuộc hội này ngoài sự hội ngộ ra còn có gì nữa hay không? và tôi cũng chưa biết sẽ đóng góp gì cho cuộc hội thảo sắp tới. Tinh thần là tôi đang sẵn sàn nếu không có gì trục trặc - ngày đó nếu F ko dắt mình đi nhậu thì tôi và NHOCCHINH ra kỳ hòa làm vài cốc chơi nhé, hi hi.

Comment

Họp mặt ở saigon thì cafe bia bọt gì cũng được, họp mặt ở Hà Nội thì lần này tổ chức khá nghiêm túc, và có mời các anh, giảng viên của các trường cũng tham gia, dự định mời thêm một số giáo sư, và có báo Dân Trí tham dự.

Ở HCM thì vi vu đi, sẽ thông báo lịch chính thức sau.
            Falleaf
            Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
            58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
            mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Cho mình xin một đơn đăng ký:
              Nick trên diễn đàn: vietheart
              Tên Thật: Nguyễn Duy Hiếu
              Năm Sinh: 1980
              email: vietheart@gmail.com

Xin chân thành cảm ơn!

Em hỏi khí không phải, nếu có bài nói thì phải báo trước ạ! Không theo kiểu giơ tay được à!

Comment

Nếu nội dung nói được đề cập, và liên quan, thì người tham gia có thể tham gia ý kiến, nhưng nếu trình bày một ý kiến, hoặc quan điểm, thì phải thông báo trước với ban tổ chức để ban tổ chức sắp xếp xem ý nào nên cho trình bày trước, trình bày sau...

Còn vấn đề ngẫu nhiên nghĩ ra ý phát biểu, thì việc này cũng hoan nghênh, nhưng mà không loại trừ khả năng ban tổ chức sẽ cắt ngang nếu như người đó trình bày quá dài, vì thời gian hội thảo có hạn. Các bạn khi tham dự hội thảo, thật chú ý đến thời gian phát biểu nhé. Nên chuẩn bị trước, nói ngắn gọn, xúc tích, để hội thảo được tập trung.

Chúc vui
                Last edited by falleaf; 17-07-2006, 03:27.
                Falleaf

Comment

" CHÀO TẤT CẢ CÁC ANH EM....! "
                  Theo ý kiến riêng của tôi ( Có thể mọi người không nhất trí ), NHƯNG MONG CÁC BẠN YHÔNG CẢM.

+ Theo tôi suy nghi diễn đàn "dientuvietnam.net" với mục đích để học hỏi những kinh nghiệm của những người hiểu biết về nó.
                  + Tôi có quan điểm thật đơn giản không phân biệt tuổi tác, làm lâu năm hay mới làm, chỉ cần họ đã từng làm nó là họ sẽ có kinh nghiệm hơn người bát đầu làm. Có thể một số người không nhất chí với quan điểm đó của tôi nhưng không sao, vì mỗi người một suy nghĩ khác nhau. Tất cả cũng chỉ vì mục đích chung là thành công trong việc đó.
                  + Mọi người khi hỏi vấn đề nào đó thì nên đưa ra đầu bài một cách rõ ràng thì tôi tin rằng sẽ có lời giả "TỐT".
                  + Chính vì thế tôi mong mọi người khi góp ý kiến thì lền ĐI VÀO ĐÁP ÁN CÂU HỎI ( nếu chỉ là hướng giải quyết thì nên nghi rõ ), để người hỏi sẽ đơn giản hơn trong việc sử lý bài toán đề ra.
                  + Theo tôi có một số người đã làm về vấn đề nào đó " Nhưng dưới sự hướng dẫn của ai đó về phần nào khi muốn gửi bài lên thì theo tôi nên hỏi ý kiến người đó. Minh tôn trọng gọi là Tác Giả có thế bạn mới thoải mái và Tác Giả cũng thấy vui ?"
                  + THỰC RA TÔI CÓ NHIỀU SUY NGHĨ NHƯNG LẠI HAY VIẾT SAI, CHO PHÉP TÔI HẸN CÁC BẠN KHI GẬP MẶT SẼ SIN PHÉP CÁC BẠN ĐƯỢC BẦY TỎ Ý KIẾN CỦA MÌNH NẾU ĐƯỢC.
                  + CẢM ƠN CÁC BẠN

Comment

Khắc Thành Trung . (nick :trungkt)
                    sn :1979
                    email :khactrung_hero79@yahoo.com

Comment

ha ha!
                      Lâu quá không lên TP nên cũng khômg ghé KỲ Hòa được !!!Bác Phi làm tui nhớ thời oanh liệt quá!
                      Thú thực hồi xưa tui với vài chiến hữu cũng thường xuyên tới đây và cả quán Cây Bàng gần công viên Lê Thị Riêng nữa!
                      Chà chà ,nếu không có gì thì tôi cũng tham gia luôn!

Comment

Họp mặt ở HCM, thì xin ý kiến anh em là mình tổ chức tối ngày 28/7 được không nhỉ? Vì là tối thứ 6, anh em cũng rảnh hơn. Anh em nào ở HCM, thì ghi rõ HCM nhé. Vì lúc mở luồng này định xin ý kiến chung.

Anh em nào họp mặt ở HCM, xin email cho falleaf.pic@gmail.com, còn anh em nào ở HN, thì post bài lên diễn đàn luôn. F không uống được nhiều như anh em, nhưng họp mặt ở HCM thì anh em tán gẫu, nên nhất định phải uống rồi . Tối 29/7, F sẽ bay ra HN, vậy lúc đó nhờ anh em HN chuẩn bị vài tiết mục
                        Falleaf

Comment

* Họ & Tên: Lê Duy Phi
                          * Nick : Microduyphi
                          * sn : 1982
                          * email : duyphi@yahoo.com
                          * Công tác: tại gia.

Comment

THAM DỰ HỌP MẶT MIỀN NAM!

* Họ và Tên: Võ Duy Châu
                            * nick :voduychau
                            * sn : 1985
                            * email : voduychau@inbox.com
                            * Nghề nghiệp:ăn bám(he he)

có vài lời:

thứ nhất:tổ chức ngày nào cũng được vì tiểu đệ rảnh vô cùng,nhưng đề nghị anh F làm ở chỗ nào gần một chút,đệ ko có xe,cuốc xe đạp xa quá thì cũng oải.(còn đi máy bay thì sợ anh em mắng chết :>)

thứ hai:tiểu đệ không uống,mong các huynh lượng thứ,và cũng chỉ "nghe là chính" vì trong này lỡ nổ nhìu wá rùi,hì hì
                            Last edited by voduychau; 20-07-2006, 21:45.

Comment

Thay sang ngày 26/7, anh em có kẹt gì không? vì lý do F sợ rằng gần cuối tuần F sẽ bị kẹt. Nếu không anh em nào phản đối thì anh em ta uống cafe ngày 26/7 ở HCM nhé.

Việc đăng ký hội thảo ở HN vẫn tiếp tục tiến hành bình thường, lỡ rồi, cứ đăng loạn vào trong này luôn cho nó thêm xôm tụ, cho Nam Bắc thành một nhà.

Còn 6 tiếng nữa F sẽ lên xe đi Seoul, mai là về rồi, sướng quá, sướng quá... chia sẻ với anh em cái sự sướng này

Chúc vui
                              Falleaf

Comment

Sao chỉ có tổ chức o Hà Nội vậy? Còn anh em ở TPHCM bỏ cho ai?

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X