Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bánh xe đa hướng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

không bị rơi ra.

chúc vui
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

cái bánh đa hướng của falleaf có giá là 180.000 1 cái đó!!!
      chạy thấy cũng ko ngon lắm đâu, làm robo xoay trở khó khăn.
      Có lẽ muốn dùng nó thì phải chế tạo các chi tiết phụ phải thật chuẩn mới được!

Comment

anh hiệp đoàn ui ! anh có các trang web nào nói về những vấn đề về bánh xe đa hướng này ko ạ? cho em vài trang phát..cám ơn anh nhìu ..

Comment

bánh đa hướng đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hàng mới đây bà con ơi!!! Bánh đa hướng dành cho robo chuyên nghiệp hình ảnh thật ở dưới. giá 250K 1 cái. ĐẦU TƯ ĐỂ THẮNG LỚN
          LH:0902902287
          Attached Files

Comment

cực đắt luôn! chú ở đâu vậy? cho xin địa chỉ pát..nếu gần thì hay wa.tui o hn.bên giao thông.thank!

Comment

mình ở HCM nếu bạn cần thì mình chuyển vào.

Comment

như vậy nếu mình làm 1 con robot.cần 3 bánh xe.trong khi kinh phí mình chỉ có 300k do nhà trường cấp(nghiên cứu khoa học SV mà)..lỗ to..chưa kể các kinh phí khác...hic..về pải báo cáo lại thầy xem xem thầy có cho chút ko?? kiểu này chắc pải cầm cố đôi giày mới mua wa..!

Comment

Bạn có bánh nào khác không?

Nguyên văn bởi tranpic Xem bài viết
                  hàng mới đây bà con ơi!!! Bánh đa hướng dành cho robo chuyên nghiệp hình ảnh thật ở dưới. giá 250K 1 cái. ĐẦU TƯ ĐỂ THẮNG LỚN
                  LH:0902902287
                  Giá cao quá vậy, nhưng bạn ở đâu?Có loại nào rẻ hơn không? 250k là cao quá, chỉ dành cho mấy đội đi chung kết toàn quốc thôi, chứ mới sơ loại khu vực mà xài cái này là nghèo!!!!!!!

Comment

Nguyên văn bởi khanhung4184 Xem bài viết
                    Giá cao quá vậy, nhưng bạn ở đâu?Có loại nào rẻ hơn không? 250k là cao quá, chỉ dành cho mấy đội đi chung kết toàn quốc thôi, chứ mới sơ loại khu vực mà xài cái này là nghèo!!!!!!!
                    chính xác..chính xác..bay giờ tới cũng định dùng nó,nhưng..nghèo quá.cậu giảm giá được thì hay quá,tớ sẽ làm 3 chú về chơi cho bít.
                    mà nghe nói nó có nhiều hình dạng lắm ma..ko biễt mỗi loại là 1 giá khác nhau hay chỉ 1 giá duy nhất..

Comment

Nguyên văn bởi anh_gioi Xem bài viết
                      như vậy nếu mình làm 1 con robot.cần 3 bánh xe.trong khi kinh phí mình chỉ có 300k do nhà trường cấp(nghiên cứu khoa học SV mà)..lỗ to..chưa kể các kinh phí khác...hic..về pải báo cáo lại thầy xem xem thầy có cho chút ko?? kiểu này chắc pải cầm cố đôi giày mới mua wa..!
                      Nếu chú làm đề tài, chú email cho anh, báo cho anh biết đề tài của chú thế nào, và làm thế nào.

Anh bán cho chú 3 cái với giá 300K như yêu cầu của chú.

Chúc vui
                      Falleaf

Comment

Nguyên văn bởi falleaf Xem bài viết
                        Nếu chú làm đề tài, chú email cho anh, báo cho anh biết đề tài của chú thế nào, và làm thế nào.

Anh bán cho chú 3 cái với giá 300K như yêu cầu của chú.

Chúc vui
                        Mình cũng cần mua để sử dụng, có thể bán cho mình với được không? được thì mình mua 4 cái. giúp mình nhé, là sinh viên thì tiền không nhiều mà

Comment

Mình cũng cần mua để sử dụng, có thể bán cho mình với được không? được thì mình mua 4 cái. giúp mình nhé, là sinh viên thì tiền không nhiều mà
                          Riêng em anh_gioi vì có nhiều đóng góp trao đổi trên diễn đàn, và nhiều lần muốn tìm hiểu thiết kế bánh xe, nên F hỗ trợ em ấy.

F không thể bán giá rẻ cho mọi người được, và F giữ giá này để đảm bảo giá thị trường.

Tuy nhiên, sẽ có một quyết định giảm giá nếu bạn cung cấp nội dung và đề tài thiết kế của bạn, những dự định và ý tưởng của bạn một cách rõ ràng cho F, F sẽ bán với giá 150K/bánh cho bạn.

Chúc vui
                          Falleaf

Comment

Riêng em anh_gioi vì có nhiều đóng góp trao đổi trên diễn đàn, và nhiều lần muốn tìm hiểu thiết kế bánh xe, nên F hỗ trợ em ấy.

F không thể bán giá rẻ cho mọi người được, và F giữ giá này để đảm bảo giá thị trường.

Tuy nhiên, sẽ có một quyết định giảm giá nếu bạn cung cấp nội dung và đề tài thiết kế của bạn, những dự định và ý tưởng của bạn một cách rõ ràng cho F, F sẽ bán với giá 150K/bánh cho bạn.

Chúc vui
                            Mình làm đề tài : thiết kế, chế tạo Robot tự hành dùng chíp AVR. yêu cầu của đề tài là Robot tự đi được theo vạch có sẵn, thực hiện được một số yêu cầu cho trước. Vì mình mới làm lần đầu nên tìm mấy cái bánh xe khó quá, bánh ngoài thị trường thì không được đẹp mắt. Giúp mình nhé

Comment

Mình làm đề tài : thiết kế, chế tạo Robot tự hành dùng chíp AVR. yêu cầu của đề tài là Robot tự đi được theo vạch có sẵn, thực hiện được một số yêu cầu cho trước. Vì mình mới làm lần đầu nên tìm mấy cái bánh xe khó quá, bánh ngoài thị trường thì không được đẹp mắt. Giúp mình nhé
                              Bạn gửi nội dung đề tài và trình bày ý tưởng thiết kế của bạn. Nếu bạn làm cho cuộc thi robocon, F sẽ không hỗ trợ, bởi F không khoái cuộc thi này lắm và không khuyến khích các bạn tham gia.

Chúc vui
                              Falleaf

Comment

Bạn gửi nội dung đề tài và trình bày ý tưởng thiết kế của bạn. Nếu bạn làm cho cuộc thi robocon, F sẽ không hỗ trợ, bởi F không khoái cuộc thi này lắm và không khuyến khích các bạn tham gia.

Chúc vui
                                Robocon là cuộc thi khá hay mà sao lại ko ủng hộ?
                                nhưng mình không làm robot tham gia robocon, chỉ làm đề tài nghiên cứu khoa học thôi, Tên đề tài là phát triển Robot dùng chíp AVR dò đường theo vạch thành Robot dẫn đường cho người khiếm thị, còn bạn muốn trình bày nội dung thì mình ko hiểu là phải trình bày như thế nào, nếu trình bày hết thì chi bằng bạn làm luôn đi, còn cái bánh xe thích thì bạn bán rẽ coi như giúp đỡ sinh viên, còn bạn không muốn bán giá đó thì để mình tìm đồ rẻ cũng được, khỏi phải xin xỏ lôi thôi, phiền phức

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X