Thông báo

Collapse
No announcement yet.

"tốp" dầu trong máy phát điện

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• "tốp" dầu trong máy phát điện

Tôi đang thiết kế mạch bảo vệ máy phát điện công suất lớn, yêu cầu là tắt máy khi áp lực dầu nhỏ hơn áp lực mong muốn thì sẽ điều khiển tắt máy.
    Hiện tại, phần mạch tôi đã làm xong thành sản phẩm, nhưng còn phần cảm biến mà dân chuyên gọi là "tốp dầu" thì tôi đi kiếm khắp chợ Trời mà ko hỏi đc.
    ( Tốp dầu mà dân máy phát hay gọi là một thiết bị giống như một công tắc, nó sẽ thông hai tiếp điểm với nhau nếu áp lực dầu nhỏ hơn một áp lực mong muốn của thiết bị).
    Nếu thiếu phần này thì hệ thống của tôi ko thể hoàn chỉnh được, các bác nào đã từng làm cho tôi xin chỗ bán cảm biến này,.
    Xin chân thành cảm ơn!!!
    Nguyễn Như Hùng - Cty Cổ phần TEKPRO Việt Nam

- 0986681713

Nguyên văn bởi hungmc Xem bài viết
    Tôi đang thiết kế mạch bảo vệ máy phát điện công suất lớn, yêu cầu là tắt máy khi áp lực dầu nhỏ hơn áp lực mong muốn thì sẽ điều khiển tắt máy.
    Hiện tại, phần mạch tôi đã làm xong thành sản phẩm, nhưng còn phần cảm biến mà dân chuyên gọi là "tốp dầu" thì tôi đi kiếm khắp chợ Trời mà ko hỏi đc.
    ( Tốp dầu mà dân máy phát hay gọi là một thiết bị giống như một công tắc, nó sẽ thông hai tiếp điểm với nhau nếu áp lực dầu nhỏ hơn một áp lực mong muốn của thiết bị).
    Nếu thiếu phần này thì hệ thống của tôi ko thể hoàn chỉnh được, các bác nào đã từng làm cho tôi xin chỗ bán cảm biến này,.
    Xin chân thành cảm ơn!!!
    Em biết 1 loại giống như của bác . Nó sử dụng trong bơm áp suất. nếu áp suất nhở hơn 1 giá trị nào đó thì công tắc đóng. nếu áp suất lơn hơn 1 giá trị nào đó thì công tắc sẽ ngắt . bác cứ ra chợ trời hỏi xem.
    Thất nghiệp :(

Comment

Về tác giả

Collapse

hungmc Tìm hiểu thêm về hungmc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X