Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chúng ta cùng thảo luận về PLC GEFANUC nha các bạn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chúng ta cùng thảo luận về PLC GEFANUC nha các bạn

mình củng đã từng nghiên cứu PLC simen và mitsu rồi ,
    nhưng khi mới dụng vào món plc của GE ở chỗ mình làm mình cũng thấy thú vị làm
    có bạn nào rành về plc cua ge thì cùng thảo luận nha ????

Hi! mình cũng đang nghiên cứu về nó đây. ban đang tìm hiểu về loại nào vậy? mình đang tìm hiểu về VersaMax.

Comment

uh ! minh chu yeu nghien cuu ve con micro ah .o cong ty minh sai toan micro
      the cau co ranh ve loai micro nay khong ? cau dang o dau ?
      Br
      truong

Comment

sao hok thay co bai` tra loi ve de tai nay vay? Toan noi chung chung hok ah, co ai co tai lieu ve GE Fanuc hok ? pót len cho moi nguoi tham khao de, minh cung dang can tai lieu nau wa ma hok co tai lieu tieng viet nao` ca, buon ghe

Comment

dien dan lon nhu vay. ma hok ai nghe duoc y' kien cua minh sao? chac tai. GE Fanuc it nguoi sai` wa nhi?

Comment

Nguyên văn bởi BACHMY_LAOTU Xem bài viết
            dien dan lon nhu vay. ma hok ai nghe duoc y' kien cua minh sao? chac tai. GE Fanuc it nguoi sai` wa nhi?
            uh tren thi truong viet nam hien nay rat it sai PLC GE ,ban dang nghien cuu ve dong PLC gi cua GE fanuc ,minh cung co it tai lieu cua PLC GE nay ,ban can loai tai lieu nao ban co the mail cho minh minh se gui va tu van hieu ro them nha :xuantruongbh04@yahoo.com
            br
            Truong Nguyen

Comment

Nguyên văn bởi myhoney1911 Xem bài viết
              uh tren thi truong viet nam hien nay rat it sai plc ge ,ban dang nghien cuu ve dong plc gi cua ge fanuc ,minh cung co it tai lieu cua plc ge nay ,ban can loai tai lieu nao ban co the mail cho minh minh se gui va tu van hieu ro them nha :xuantruongbh04@yahoo.com
              br
              truong nguyen
              #:-s ui the thi` tot wa, minh dang can tai lieu de lam do a, gap lam rui`, sap phai nop rui` ma tieu lieu huong dan thi` hok co. Ban send cho minh wa nick y!m: glory_tranvan@yahoo.com nha. Thanks pro nhieu

Comment

TRUONG MINH DANG HOC DAY VE PLC SIEMEN, TAI LIEU THAY DUA HOK HIEU TIENG ANH HOK AH, PRO DANG NGHIEN CUU VE DONG GI VAY? MINH DANG TIM HIEU DONG Cimplicity

Comment

hihi! có ai rành về realtime của VersaMax PLC CPU001 ko vậy? giúp mình với.
                  đây là loại PLC mới nên rất ít người sử dụng. mong sự giúp đỡ của các PRO, thanks!

Comment

Chào các bạn, Tôi là Đỗ Chính - Giảng viên GE Fanuc. Các bạn có câu hỏi nào cụ thể xin đưa ra hoặc email về etrainning@commandag.com. Chúng tôi sẽ hỗ trợ các bạn.
                    Chúc 1 ngày tốt lành.

Comment

Về tác giả

Collapse

myhoney1911 Tìm hiểu thêm về myhoney1911

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X