Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Kit thực hành sparta của xilin xc3s250

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Kit thực hành sparta của xilin xc3s250

Em vừa có trong tay bộ kit thực hành FPGA như hình vẽ. Nhưng em không biết tên của nó là gì và e không biết sơ đồ mạch như thế nào nên không thể gán chân và chạy thử được. Em có tài liệu về sparta 3E starter nhưng kit em có có sơ đồ mạch không giống. Em đang rất cần. Vậy có bác nào rành về bộ kít này thì giúp em với.Click image for larger version

Name:	m.png
Views:	1
Size:	375.9 KB
ID:	1417853
    Last edited by fanazon; 13-07-2013, 22:37.
    Mỗi ngày là một món quà mà cuộc sống đã ban tặng cho chúng ta

Có bác nào biết thì chỉ giùm em với. Em đang rất cần.

Nguyên văn bởi fanazon Xem bài viết
    Em vừa có trong tay bộ kit thực hành FPGA như hình vẽ. Nhưng em không biết tên của nó là gì và e không biết sơ đồ mạch như thế nào nên không thể gán chân và chạy thử được. Em có tài liệu về sparta 3E starter nhưng kit em có có sơ đồ mạch không giống. Em đang rất cần. Vậy có bác nào rành về bộ kít này thì giúp em với.[ATTACH=CONFIG]69962[/ATTACH]

Comment

mạch kia giống kiểu tự thiết kế hơn nên khó mà có sơ đồ dc,giờ còn cách tự dò mạch suy ra sơ đồ thôi.mạch nhìn có vẻ chỉ có 2 lớp,IC kiểu QFP nên dễ thôi.
      mà bạn kiếm đâu cái mạch dị vậy ?

Comment

Nguyên văn bởi xandeyes Xem bài viết
        mạch kia giống kiểu tự thiết kế hơn nên khó mà có sơ đồ dc,giờ còn cách tự dò mạch suy ra sơ đồ thôi.mạch nhìn có vẻ chỉ có 2 lớp,IC kiểu QFP nên dễ thôi.
        mà bạn kiếm đâu cái mạch dị vậy ?
        Cảm ơn bạn đã trả lời mình. Đây là mạch thầy mình đưa cho. Nhưng có vẻ thầy cũng không bít nhiều về nó. Vậy nên mình phải tự mò thôi. Chắc phải lôi datasheet ra và dò chân thôi. Mình làm đề tài về điều khiển nhiệt độ dùng PID và fuzzy. Nếu bạn biết gì về vấn đề này thì giúp mình nhé. Mình cũng lên trang xilin kiểm tra các kít của họ nhưng không có kit nào giống cả.

Comment

qua' kho cho nguoi moi nhu minh

Comment

Về tác giả

Collapse

fanazon Tìm hiểu thêm về fanazon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X