Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đang cần sơ đồ mạch nạp Psoc USB

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đang cần sơ đồ mạch nạp Psoc USB

Không biết ai có còn sơ đồ mạch nạp Psoc USB của pác " dientudanang" ngày trước post lên không nhỉ? Nếu có cho tôi xin!

Gửi bạn, cái này là mình design, có điều kiền bạn test thử và cho minh feedback nha.
    http://www.megaupload.com/?d=FHMO8BTW
    http://www.megaupload.com/?d=JQFSOKKP
    Thanks

tel: 01687858565 - Đà Nẵng VN

Comment

Trong sơ đồ USB2LPT mình thấy có con CY7C68013A. Bạn cho luôn firmware được không? với lại làm sao để nạp con đó nữa.
      123...

Comment

Nguyên văn bởi nbb3i Xem bài viết
        Trong sơ đồ USB2LPT mình thấy có con CY7C68013A. Bạn cho luôn firmware được không? với lại làm sao để nạp con đó nữa.
        Trước khi hỏi bạn nên tìm hiều kỉ chút nhé, trong 2 link minh đưa đã có file firm để nạp cho eeprom rồi, nếu bạn co mạch nạp eeprom thi lấy cái đó nạp thôi, có soft dùng để nạp trực tiếp từ USB thông qua con CY7C68013A nhưng mà lâu quá rồi mình không còn nhớ, có thời gian mình research rồi gửi cho bạn sau, nếu có tg thì bạn research đc thì share luôn cho mọi người,

Thân

tel: 01687858565 - Đà Nẵng VN

Comment

Nguyên văn bởi psoc.vietnam Xem bài viết
          Trước khi hỏi bạn nên tìm hiều kỉ chút nhé, trong 2 link minh đưa đã có file firm để nạp cho eeprom rồi, nếu bạn co mạch nạp eeprom thi lấy cái đó nạp thôi, có soft dùng để nạp trực tiếp từ USB thông qua con CY7C68013A nhưng mà lâu quá rồi mình không còn nhớ, có thời gian mình research rồi gửi cho bạn sau, nếu có tg thì bạn research đc thì share luôn cho mọi người,

Thân
          OK! Let me try.
          123...

Comment

Về tác giả

Collapse

hang1988 Tìm hiểu thêm về hang1988

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X