Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Arm LPC2468 và USB host stack

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Arm LPC2468 và USB host stack

Cho mình hỏi ai biết làm usb host cho arm vậy. Có thể chỉ giáo mình được không vậy ?.

Nguyên văn bởi Love_King Xem bài viết
    Cho mình hỏi ai biết làm usb host cho arm vậy. Có thể chỉ giáo mình được không vậy ?.
    Vô NXP mà tải Microcontrollers - USB Host Mass Storage Controller (MSC) Class Example for LPC24xx [NXP Semiconductors] nó sx chip, cho cả thư viện thậm chí cả IDE việc gì phải xoắn.
    Từ chối trách nhiệm:
    Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
    Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Cảm ơn bạn. Mình sài keil 4 . Khi chạy bị thiếu memory. Nên đang kiếm keil mới hơn để chạy thử.

Comment

À tiện cho mình hỏi với.

- Mình dùng LPC2468 để đọc dữ liệu từ cổng usb của đầu đọc thẻ (RFID). Thì khi mình set LPC2468 thành usb host rồi thì làm sao lấy dữ liệu từ cổng usb được vậy bạn.

Comment

Nguyên văn bởi Love_King
          Bị lỗi này nè bác ơi

Em có biết tiếng Anh không ?
          Nếu không biết vào google translate nó dịch cho cái đoạn báo lỗi tiếng Việt nghĩa là gì !

Sau đó vào Keil Evaluation Software Limitations để đọc, có thể dủng google translate để dịch.

Bó tay .com

@>@
          Từ chối trách nhiệm:
          Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
          Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Cảm ơn bác. Mình đã tìm được cách sửa. Tại do chưa ***** nên ko chạy đc file lớn.

Comment

Về tác giả

Collapse

Love_King Tìm hiểu thêm về Love_King

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X