Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ic có dạng.TXT làm sao chuyển sang.BIN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ic có dạng.TXT làm sao chuyển sang.BIN

Các bác ơi em mua mạch nạp model PC50 o dt nhật tảo nhưng khi nó chép đuôi có dạng .TXT thì gắn chip vào tv chạy ko đúng chương trỉnh nhưng đuôi .BIN thì xài dc , bác nào có phần mềm chuyển đuôi từ .TXT ===> .BIN ko cho em với . em xin phần mềm về toàn .txt

Nguyên văn bởi boybuon123 Xem bài viết
    Các bác ơi em mua mạch nạp model PC50 o dt nhật tảo nhưng khi nó chép đuôi có dạng .TXT thì gắn chip vào tv chạy ko đúng chương trỉnh nhưng đuôi .BIN thì xài dc , bác nào có phần mềm chuyển đuôi từ .TXT ===> .BIN ko cho em với . em xin phần mềm về toàn .txt
    Bó tay ! đã dịch chương trình ra chưa mà nạp ???

Comment

Nguyên văn bởi phuchiepjsc Xem bài viết
      Bó tay ! đã dịch chương trình ra chưa mà nạp ???
      Dạ em có chương trình sẵn người ta cho mà nạp ko được a ơi , nạp dc nhưng mình xài ko dc nó bị lỗi tùm lum hà nhưng tự mình lưu rồi chép lại nó đọc dc anh

Comment

Việc gì phải khóc lóc thế. Bạn đưa toàn bộ cái phần mềm đấy lên xem anh em có giải pháp ko.

Comment

mình cũng vậy? toàn file TXT k dùng vào đuôi bin được.chán quá.ai co phần mềm đổi đuôi cho mình xin nhé

Comment

huuuu làm thế nào bây giờ,của mình toan đuôi txt ah

Comment

File có .txt mà bác đọc với notepad nó ra làm sao? Có như ASM hay như thế nào? Có khi nào file .bin mà họ chuyển thành .txt không? Bác thấy trong máy bác có file .txt hay .bin không nếu có bác đôi thử .txt bằng .bin xem sao.

Chúc vui.

Comment

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Comment

Về tác giả

Collapse

boybuon123 Tìm hiểu thêm về boybuon123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X