Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PIC Ebooks !

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• PIC Ebooks !

Theo phong trào "nhà nhà học PIC, người người học PIC" của các cao nhân trong diễn đàn, em kiếm được một vài quyển sách PIC nên Upload góp phần cổ vũ cho các bác. Như vậy là chip PIC có, sách PIC có, các cao thủ về PIC cũng có ...các anh em còn chờ gì nữa mà không nhào vô kiếm ăn ? He he ...AVR cũng hay lắm, băng nhóm AVR cầm đầu bới một số đại ca đầy tai tiếng như _VNarmy, _jindo_vn, _sphinx ..., đại hiệp _TuxHero ( nay đã nghỉ hưu ), các cao thủ như _RedRose, _nvt2, _blackmoon ..., hội kín _SaigonTech và nhiều chuyên viên khác nữa ... cũng đáng để anh em gia nhập.

Phía dưới là một vài link, các anh em tham khảo nhé !

Cách download :

nếu các anh em down nhiều lần thì có thể sẽ phải điền dãy số như hình, mất thời gian một chút nhưng vẫn download được

Tiếp tục !

download :

Comment

Tiếp nhé !

download :

Comment

Tiếp tục !

download :

Comment

Tiếp nhé !

download :

Comment

Tiếp tục !

download :

Comment

Tiếp nhé !

download :

Comment

Tiếp nhé !

download : nếu link này die thì thông báo nhé

Last edited by schanbkhn; 11-05-2008, 16:34.

Comment

Tiếp Tục !

download : nếu link die thì thông báo nhé

Comment

Tiếp nào !

download :

Comment

tiếp nhé !

download :

Comment

Hình như bạn schanbkhn nhầm link của quyển "Interfacing PIC Microcontroller" với quyển "Designing Embedded System with PIC Microcontroller Principles and Applications" rùi. Những quyển khác tôi down được hết rồi chỉ trừ quyển này nữa thôi.
                        Cám ơn bạn nhiều nhé, hiếm khi tôi down được nhiều sách hay thế. Mong bạn sớm sửa lại link để tôi down nốt quyển "Interfacing PIC Microcontroller" này cho nó đủ bộ.

Comment

Nguyên văn bởi plain Xem bài viết
                          Hình như bạn schanbkhn nhầm link của quyển "Interfacing PIC Microcontroller" với quyển "Designing Embedded System with PIC Microcontroller Principles and Applications" rùi. Những quyển khác tôi down được hết rồi chỉ trừ quyển này nữa thôi.
                          Cám ơn bạn nhiều nhé, hiếm khi tôi down được nhiều sách hay thế. Mong bạn sớm sửa lại link để tôi down nốt quyển "Interfacing PIC Microcontroller" này cho nó đủ bộ.
                          Cám ơn bạn nhiều, có sự nhầm lẫn một chút, một số quyển sách trên mình down về và up lên host của mình, nên trong quá trinh đưa link ...Mình đưa link down quyển sách này ở dưới. Nếu có gì các anh em cứ thông báo nhé !

download

Gửi các bác mod : em không thể nào edit lại bài của mình được, mặc dù chỉ là để sửa lại cái link, các bác xem lại vấn đề này nhé.

Comment

Tiếp nhé !

download :

Comment

Tiếp tục !

download :

Gửi anh F : Em nghĩ mấy quyển sách này có thể giúp ích cho những người mới học, thực ra em cũng định post bài nói về sách Pic bên diễn đàn ( picvietnam.com ) nhưng ngại việc spam bài và không có nhiều thời gian, nếu có điều kiện anh có thể hoàn tất việc này giúp các anh em mới học !

Chào các bác nha ! Chúc các bác vui !
                              Last edited by schanbkhn; 15-05-2008, 21:56.

Comment

Về tác giả

Collapse

schanbkhn Tìm hiểu thêm về schanbkhn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X