Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bạn nào chỉ dùm chổ nào bán led 7 đoạn 9v , 1- 5 là chân chung ko vậy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bạn nào chỉ dùm chổ nào bán led 7 đoạn 9v , 1- 5 là chân chung ko vậy

Help mình đang thiết kế board đồng hồ thời gian thực, lập trình test ok , nhưng mà ko biết bây giờ ở nhật tảo chổ nào bán led 7 đoạn 9 volt chân 1-5 là chân chung ko vậy.Bạn nào biết giúp với nhé

Bạn không cần để ý đến số chân và điện áp, bạn chỉ cần quan tâm con led to hay nhỏ, A chung hay K chung thôi. LED 7 đoạn rất nhiều, bạn có thể mua được dễ dàng, điện áp và chân cẳng thay đổi mạch tí xíu là OK mà

Comment

Nguyên văn bởi zeroFILL Xem bài viết
      Bạn không cần để ý đến số chân và điện áp, bạn chỉ cần quan tâm con led to hay nhỏ, A chung hay K chung thôi. LED 7 đoạn rất nhiều, bạn có thể mua được dễ dàng, điện áp và chân cẳng thay đổi mạch tí xíu là OK mà
      vâng cám ơn bạn rất nhiều ,ko bạn ạ led 7 đoạn loại thường thì mình biết rồi ở nhật tảo chổ nào cũng bán.Vì mình có tháo ở bảng quang báo có 1 con led bự cỡ bằng bao thuốc lá , loại a 1-5 chung chứ ko phải 3-8 commond dùng 9 volt , mình định hiển thị bằng led này định mua thêm nhưng ko biết ở nhật tỏa chổ nào bán.

Comment

Sorry bạn, tôi hấp tấp quá. Tiếc là tôi ở Hà Nội nên ko giúp gì cho bạn được rồi. Chúc thành công!

Comment

Về tác giả

Collapse

IT_KinhCan Tìm hiểu thêm về IT_KinhCan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X