Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cách làm led Hao Quang.có pro nào biết k nhỉ ???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi fantasy Xem bài viết
    các bác xin xỏ làm gì,chủ thớt chỉ chú trong việc show hàng thôi .tới 4 bài viết đã chứng minh điều này .
    muốn code và mạch thì bỏ tiền ra là chủ thớt chia sẻ liền hà.
    các bác học cách giải quyết công viêc cho nhanh gon,lơn rồi xin xỏ giông con nít lắm
    không biết những lời nói này có để khích tướng không........
    tôi không phải là chủ thớt của luồng này nhé !
    trước khi nói bác này nên xem các luồng ....http://www.dientuvietnam.net/forums/...ng-tam-141946/
    http://www.dientuvietnam.net/forums/...49/index2.html
    Last edited by CONGMINHfs; 14-12-2012, 07:13.

Comment

các bác xin xỏ làm gì,chủ thớt chỉ chú trong việc show hàng thôi .tới 4 bài viết đã chứng minh điều này .
      muốn code và mạch thì bỏ tiền ra là chủ thớt chia sẻ liền hà.
      các bác học cách giải quyết công viêc cho nhanh gon,lơn rồi xin xỏ giông con nít lắm
      chuẩn bị potr lên mà đọc những câu này giận quá...giận quá ...

Comment

Nguyên văn bởi CONGMINHfs Xem bài viết
        chuẩn bị potr lên mà đọc những câu này giận quá...giận quá ...
        thôi đi cha nội,cái mánh câu hàng này xưa rồi . pót lên thì anh em đc nhờ,ko pot thì thôi,lên đây luyên tha luyên thuyên lại làm nhung nguời mới hy vong rôi thất vong. oke thì dung tai day luon nhá,
        thiêt đúng là ng viêt nam
        không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

thôi đi cha nội,cái mánh câu hàng này xưa rồi . pót lên thì anh em đc nhờ,ko pot thì thôi,lên đây luyên tha luyên thuyên lại làm nhung nguời mới hy vong rôi thất vong. oke thì dung tai day luon nhá,
          thiêt đúng là ng viêt nam
          À đúng rồi thiêt đúng là ng viêt nam
          suy bụng ta ra bụng người,bưởi vậy mới nghĩ rằng ai cũng giống như mình..hi.hi

CHÚC MAU MAU TIẾN BỘ....!

Comment

À đúng rồi thiêt đúng là ng viêt nam
            suy bụng ta ra bụng người,bưởi vậy mới nghĩ rằng ai cũng giống như mình..hi.hi

CHÚC MAU MAU TIẾN BỘ....!
            thôi bác port lên đi bác...chứ cứ tình hình này thì...e chủ topic này...die mất thôi
            good luck !!!

Email:
            Gmail:

Comment

vậy thì bao nhiêu K cứ nói để AE biết mà trả chứ

Comment

Nguyên văn bởi quang_vu Xem bài viết
                vậy thì bao nhiêu K cứ nói để AE biết mà trả chứ
                Mình nghỉ ở đây ko phải là giá trị bao nhiều k, mà quan trọng là mọi người trao đổi nói chuyện với nhau như thế nào mà "người chia sẽ thì sẳn lòng mà người nhận thì vui vẽ", theo mình thì bác congminh rất nhiệt tình với ae, đã co nhiều lần mình thắc mắc một vài vấn đề và đươc bác congminh hướng dẩn trả lời rất chi tiết

Comment

Nguyên văn bởi tuankep6 Xem bài viết
                  thôi bác port lên đi bác...chứ cứ tình hình này thì...e chủ topic này...die mất thôi
                  good luck !!!
                  mình đang hì hục sữa lại cái mạch in cho chuẩn để bạn nào muốn thì ráp,chưa kịp potr lên liền bị chửi bưới um sùm...nên bây giờ không port lên đây .....
                  bạn nào thích ,nếu muốn ngâm cứu, mình gởi qua mail cho,có đầy đủ cả,mạch in,code asm,fire hex.....

Comment

bạn CONGMINHfs có thì cho mình xin với.mình xin chân thành cảm ơn bạn nhiều. email của mình: anhluan19922002@yahoo.com

Comment

Cho mình xin với lun nha thvt_thuanphat@yahoo.com

Comment

mình đang hì hục sữa lại cái mạch in cho chuẩn để bạn nào muốn thì ráp,chưa kịp potr lên liền bị chửi bưới um sùm...nên bây giờ không port lên đây .....
                        bạn nào thích ,nếu muốn ngâm cứu, mình gởi qua mail cho,có đầy đủ cả,mạch in,code asm,fire hex.....
                        hay lắm nhớ giữ đúng lời hứa với các newbe nhé.hôm nay ngày 14/12/2012
                        post cho ai cần chứ đừng có pr hàng,nếu muốn pr thì vào web khác mà mua bán .

tôi thi ko cần chơi mấy món này ,nhưng hễ thấy ba cái dạng như vậy thì hơi bưc

có gì ko phải sssory bạn.chúc vui
                        không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

ae có lúc nóng tính mà bác,bác mà nói gửi mail thì ngay từ đầu e đoán là cái topic này từ đây về sau sẽ toàn gửi mail thôi,e đâu nói sai đâu,mới đó 2 bác rồi đó.

Thôi thì ae bỏ qua đc thì bỏ,bác share code là quý rồi,bác up hết toàn bộ thì newbie còn học gì nữa,ít ra cũng phải động tay động chân vẽ mạch,hiểu code chứ bác,có bắt tay vào làm mới tiến bộ đc,như e chỉ cần code thôi ạ,thêm cái nguyên lý kết nối là ổn rồi,bác bỏ công viết code mà đòi hỏi nhiều quá.

Bác Congminh up lên cho đỡ phải gửi mail ạ,có thể mở 1 topic khác,ý kiến của e thôi,tùy bác nữa ạ.
                          ĐT: 0972 20 58 68
                          Gmail:

Comment

bác pots lên để toàn thể ae trong d d học hỏi là quý bác à, gủi vào mail em thấy thế nào ấy...
                            mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
                            xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
                            DT:0973150080

Comment

cho mình xin vao biphuc07@gmail.com

Comment

thank bác trước...mai của e bên dưới bác sent hộ e cái nhé
                                good luck !!!

Email:
                                Gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

tuankep6 Tìm hiểu thêm về tuankep6

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X