Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch nạp DLE500USB cho DSP TI

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Để mình làm thử xem sao, ngày mai mình lên sơ đồ mạch và cho layout, giờ làm cho ok phần cứng đã, sau đó nạp hay không còn tùy, nhưng phải làm thôi, thằng TI thật là khăm, nó bán mình chíp mình phải mua nó mạch nạp tới tận 1000$, nói không ai tin. Có gì mình báo mấy bác sau nhé, có gì mấy bác hỗ trợ mình tìm linh kiện với nhé.

Comment

Nguyên văn bởi over Xem bài viết
      Để mình làm thử xem sao, ngày mai mình lên sơ đồ mạch và cho layout, giờ làm cho ok phần cứng đã, sau đó nạp hay không còn tùy, nhưng phải làm thôi, thằng TI thật là khăm, nó bán mình chíp mình phải mua nó mạch nạp tới tận 1000$, nói không ai tin. Có gì mình báo mấy bác sau nhé, có gì mấy bác hỗ trợ mình tìm linh kiện với nhé.
      Thế thì tốt quá anh em hi vọng ở bác .Làm thành công cho anh em mừng!

Comment

Dle500usb

Mình quên hỏi là sơ đồ nguyên lý của mạch DLE500USB là sơ đồ nào vậy, do có 2 sơ đồ nguyên lý. Hình như cái mạch sử dụng AT91SAM7S64 với mấy con ISO721 thì phải. Mình mới mượn được mạch nạp AVR rồi, giờ làm mạch rồi thử nữa xem sao.

Comment

Nguyên văn bởi over Xem bài viết
          Mình quên hỏi là sơ đồ nguyên lý của mạch DLE500USB là sơ đồ nào vậy, do có 2 sơ đồ nguyên lý. Hình như cái mạch sử dụng AT91SAM7S64 với mấy con ISO721 thì phải. Mình mới mượn được mạch nạp AVR rồi, giờ làm mạch rồi thử nữa xem sao.
          bó tay .Đây đâu phải AVR bác mượn mạch nạp AVR về làm gì.

Comment

Đã có ai làm mạch này chưa? Xin cho ý kiến

Comment

Chuẩn bị làm thử 1 cái đây, file .pcb và .sch mở bằng phần mềm gì vậy. Mình thử với Altium mà không được.
              Bạn nào đã mở được rồi thì hãy giúp nhá! Gấp gấp!
              Cảm ơn.

Comment

Sau thời gian hi hục tìm hiểu thấy loại này hỗ trợ ít chíp quá. A em cùng nhau mua chíp SN74ACT8990 về làm cái XDS510 chơi

Comment

Nguyên văn bởi qkhanh Xem bài viết
                  phù download mãi mới xong cái PCAD2004 .sơ đồ mạch đây các bác tham khảo nha
                  .(em cắt ra thành nhiều phần cho vào file word cho dễ nhìn ,ai quan tâm thì tốt nhất là download cái pcad về có cả PCB luôn)
                  AT91SAM7S64 là ARM k phải AVR. Làm sao để nạp cho nó bây giờ?
                  PhieuDu

Comment

Về tác giả

Collapse

qkhanh Tìm hiểu thêm về qkhanh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X