Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp về board DSK6416.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp về board DSK6416.

Các bác cho em hỏi, có ai biết ở đâu bán con TPS70202PWP của hãng TI không ạ?

Texas Instruments Mouser Electronics - Electronic Component Distributor 595-TPS70202PWP

con này là một dạng Ổn áp nguồn,tình hình là cái board DSK6416 của e mới bị cháy mất con này, đang thí nghiệm dở dang mới khổ chứ. bác nào biết chỉ giùm em với nhé, đảm bảo 1 với bác nào biết e sẽ khao coffee.

Một con thì bạn xin sample của TI đi, vài ngày là nhận được thôi, nhanh hơn tìm mua nữa

Comment

Nguyên văn bởi quangtn82 Xem bài viết
      Một con thì bạn xin sample của TI đi, vài ngày là nhận được thôi, nhanh hơn tìm mua nữa
      Thanks đại ka nhiều lắm! nhưng em ko biết cách này ! a hướng dẫn e với được không, anh có Ym! chứ! Thật sự là e đang rất là cần cái này, hix!

Comment

Bạn vào đây để tìm hiểu cách xin sample từ TI nhé : How to order sample - TI.com

Comment

Nguyên văn bởi pk178 Xem bài viết
          Bạn vào đây để tìm hiểu cách xin sample từ TI nhé : How to order sample - TI.com
          cảm ơn các bác nhiều nhá, e ship được chip rồi, mỗi tội thay zoo không chạy được nữa chắc phải gửi qua DS thôi, một lần nữa chân thành cảm ơn các bác, có điều kiện ae đi cafe nha!

Comment

Về tác giả

Collapse

chumanh Tìm hiểu thêm về chumanh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X