Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nồi cơm điện Bluetooth, giá hơi cao

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nồi cơm điện Bluetooth, giá hơi cao

Bác nào thích vừa đi vừa nghe vừa nói thì tậu 1 trong các nồi cơm điện sau nhé.

Còn bác nào có nồi cơm điện rồi mà muốn handfree thì chỉ cần mua thêm cái này:

Giá hơi cao, các bác ĐTVN mua đồ về chế chác chắn sẽ rẻ hơn nhiều.

Cheers

ý mình là 1 headset bluetooth tàu khoảng 150k, nối ra 2 loa, micro đưa ra ngoài, cho quả pin bự tí (3.7v li-ion ~ 700-800mah) đơn giản và hấp dẫn tai nghe bluetooth của THAH dễ chế lắm (loại N95 mình từng sửa rồi, nghe ngon dù đơn giản lắm.)
    lấy thêm cái tai nghe somic 40k làm tai nghe là ok, tận dụng luôn cái micro của nó

Comment

cái này đội hơi nóng,lúc nào có diện em dừng xừ nó lại mà nghe thôi,hêhh nhưng nếu chế biến vào cho kiểu mũ full mặt thì cũng đơn giản thôi,sv năm 1 cũng mày mò được,chỉ là cái mạch và hàn lại cho đẹp thì cần tí hoa tay

Comment

Hic .. đẹp quá, đúng là tiền nào của nấy, giá như thế là xứng rồi! Ở HN mà có là tui mua liền
        "Imagination is better than knowledge. Knowledge is limited. Imagination encircles the world" - Albert Einstein

Comment

Nguyên văn bởi nguyenchanh Xem bài viết
          ý mình là 1 headset bluetooth tàu khoảng 150k, nối ra 2 loa, micro đưa ra ngoài, cho quả pin bự tí (3.7v li-ion ~ 700-800mah) đơn giản và hấp dẫn tai nghe bluetooth của THAH dễ chế lắm (loại N95 mình từng sửa rồi, nghe ngon dù đơn giản lắm.)
          lấy thêm cái tai nghe somic 40k làm tai nghe là ok, tận dụng luôn cái micro của nó
          Bác chế kiểu gì đó. Chỉ em với. Em có cái tai N95 vs 1 cái tai nghe cỡ bự thì đấu nối sao hả bác? Pin đấu thế nào nhỉ? Đấu thẳng nghe vài phút chắc hết pin mất. Hic

Comment

Đội cái nồi cơm điện kiểu này thì làm sao nghe tiếng bíp còi mà tránh. Hix. Không khéo ko những ko bảo vệ được an toàn mà còn....

Comment

té xe là mất hết
              SĐt: 01238004961

Comment

Về tác giả

Collapse

khukho Tìm hiểu thêm về khukho

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X